Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp về tivixob

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần giúp về tivixob

Cả nhà ơi .muốn lắp cái tivixob mà nhiều loại quá .không biết chọn loại nào .giá thì trên trời dưới biển .ai biết tư vấn dúp .dangtapdi .xin chân thành cảm ơn

Nguyên văn bởi dangtapdi Xem bài viết
    Cả nhà ơi .muốn lắp cái tivixob mà nhiều loại quá .không biết chọn loại nào .giá thì trên trời dưới biển .ai biết tư vấn dúp .dangtapdi .xin chân thành cảm ơn
    Bạn định lắp loại khoảng bao nhiêu tiền....
    Khoảng từ 600.000 n -800.000 n thì mua loại có cấu hình chíp bốn nhân ram 1G rom 8 G mua loại chíp S905 được thì tốt vì loại đó chíp xung nhịp cao sử lý tốt hơn còn trên 1.000.000 thì mua loại chíp 8 nhân ram2 G ấy sẽ còn tốt hơn chạy nhanh và ổn định hơn bạn cứ tham khảo trên mạng rồi từ đó quyết định

Comment

Cảm ơn bạn nguyenha7940
      Loại 600.000n có chuột không bạn .hay mình máy không .của hãng nào vậy bạn .phát wipi được chứ .chạy nóng có bị cheo không bạn .chế độ bảo hành thế nào ạ . Hiii tiền ít mà chứ muốn ăn ngon :

Comment

vinaxob x2 tích hợp xem 4k uhd.giá gần 600.000n giá đó không biết là hàng cty hay hàng nhái .bạn có địa chỉ nào mua hàng chính hãng không ? Mình được biết hàng nhái linh kiện ít so với hàng cty .mbu và rôm không có tấm tản nhiệt.
        .

Comment

bạn muốn rẻ nhiều chức năng đồ mới thì vô lazada. đồ cũ thì vô Chợ Tốt mà tìm. khuyên bạn nếu mua đồ rẻ thì đến tận nơi mà thử trực tiếp đừng có dại mà tin vào mấy cái thông số ram chíp vớ vẩn. còn mua đồ xịn đắt tiền thì lại càng khỏi cần quan tâm luôn...

Comment

Cảm ơn bạn nguyenha7940
            Loại 600.000n có chuột không bạn .hay mình máy không .của hãng nào vậy bạn .phát wipi được chứ .chạy nóng có bị cheo không bạn .chế độ bảo hành thế nào ạ . Hiii tiền ít mà chứ muốn ăn ngon :
            Ối trời ơi, viết được 10 chữ thì sai TRÍNH TẢ đến 11 chữ rồi... Cái gì mà TIVIXOB, WIPI, CHEO??? TV Box, wi-fi, treo chứ.

Comment

Nguyên văn bởi trthnguyen Xem bài viết
              Ối trời ơi, viết được 10 chữ thì sai TRÍNH TẢ đến 11 chữ rồi... Cái gì mà TIVIXOB, WIPI, CHEO??? TV Box, wi-fi, treo chứ.
              he he , bác nói mà không thấy sau lưng mình , CHÍNH TẢ chứ không phải TRÍNH TẢ bác à ,

Comment

Đúng đó bác trthnguyen .có ai hoàn hảo hết đâu .cười người hôm trước hôm sau người cười

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
                  he he , bác nói mà không thấy sau lưng mình , CHÍNH TẢ chứ không phải TRÍNH TẢ bác à ,
                  Bạn ấy viết TRÍNH TẢ chứ có phải trính tả đâu bác

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết
                    Hehe mình cố tình viết in hoa chữ đó rồi mà, troll cho vui thôi

Comment

Đúng đó bác trthnguyen .có ai hoàn hảo hết đâu .cười người hôm trước hôm sau người cười
                      Mình góp ý kiểu hài hước thôi chứ KO PHẢI CƯỜI ĐỂU đâu, cái chữ đó mình cố tình viết sai và còn là chữ in hoa nữa cơ mà. Thật ra viết đúng chính tả của thuật ngữ kỹ thuật nhiều khi cũng khá quan trọng. Mình kể câu chuyện thế này: hôm trước có người hỏi là "khi gắn XU vào main máy tính thì kích nguồn bị ngắt". Nhiều người ko hiểu XU là gì, thậm chí hiểu là đồng XU, rồi phải hỏi lại mất thời gian cả 2 bên. Cuối cùng XU nghĩa là CPU (do chữ này đọc nhanh nghe nó thành XU).

Comment

Nguyên văn bởi trthnguyen Xem bài viết
                        Hehe mình cố tình viết in hoa chữ đó rồi mà, troll cho vui thôi
                        cám ơn bác , khi post bài rồi mới nhớ ra là bác cố ý viết như vậy , nhưng lỡ rồi cho qua luôn , Già rồi nên hơi lẩn thẩn bác à

Comment

Về tác giả

Collapse

dangtapdi Tìm hiểu thêm về dangtapdi

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X