Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cho hỏi vè cầu dao điện

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cho hỏi vè cầu dao điện

Mình muốn mua loại cầu dao có 6 chân. 2 chân trên ,2 chân giữa và 2 chân ở dưới giống hình dưới cầu dao màu đen bên trái. Nhưng mà mình muốn kiém loại cb như ảnh ben phải này có kết cấu ben trong như cầu dao kia. Bạn nào biét cb áy tên gì ko? .
    có nghĩa là cb màu đen ben phải như hình này và có thêm 2 lỗ ở giữa đẻ mình nối những sợi dây màu đỏ ròi gạt qua gạt lại.

Loại cơ(dùng tay) mà kết cấu như vậy, có thể...chưa hãng nào sản xuất!

Comment

Nguyên văn bởi chenjinhui Xem bài viết
      Mình muốn mua loại cầu dao có 6 chân. 2 chân trên ,2 chân giữa và 2 chân ở dưới giống hình dưới cầu dao màu đen bên trái. Nhưng mà mình muốn kiém loại cb như ảnh ben phải này có kết cấu ben trong như cầu dao kia. Bạn nào biét cb áy tên gì ko? .
      có nghĩa là cb màu đen ben phải như hình này và có thêm 2 lỗ ở giữa đẻ mình nối những sợi dây màu đỏ ròi gạt qua gạt lại.
      Cầu dao chuyển nguồn dùng tay như dùng điện lưới hay máy phát

Comment

Nguyên văn bởi chenjinhui Xem bài viết
        Cái cầu dao kia dùng để chuyển nguồn, còn CB chỉ để đóng ngắt và bảo vệ quá tải nên trong tầm hiểu biết của mình thì ko có loại CB nào để chuyển nguồn cả.

Comment

cầu dao chuyển nguồn điện loại cb có bán nhưng giá cao, bạn tìm trên google, đường số 10 quận 8, qua cầu nhị thiên đường

Comment

Kết quả hình ảnh cho cầu dao đảo chiều
            hình trên là dùng tay, hình dưới là tự động đổi nguồn khi cúp điện.

Comment

Cầu dao đảo chiều dạng CB gạt, có bán nhưng ít người mua vì dân dụng thì dân ta quen dùng cầu dao sứ cho rẻ, còn hệ thống điện công nghiệp họ chuyển mạch tự động cũng hầu như không dùng nên thành ra nửa nạc nửa mỡ.
              Địa chỉ nhà cung cấp (hàng của HAVELLS ảnh cái cầu dao thì giống y chang của bạn diemchau nên ko post lại)
              Làm sao mà bạn dám nói là không làm được khi bạn chưa từng thử một lần nào.
              Ngay cả khi bạn đã làm 1 lần và thất bại bạn cũng không có quyền nói là không làm được vì bạn chưa làm lần thứ 2,3...

Comment

Nguyên văn bởi diemchau1979 Xem bài viết
                Kết quả hình ảnh cho cầu dao đảo chiều
                hình trên là dùng tay, hình dưới là tự động đổi nguồn khi cúp điện.
                Cái này họ gọi là ATS

Comment

Về tác giả

Collapse

chenjinhui Tìm hiểu thêm về chenjinhui

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X