Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin giúp tủ lạnh international 140l không đóng tuyết chạy không ngắt

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin giúp tủ lạnh international 140l không đóng tuyết chạy không ngắt

như tiêu đề mình mua lại cái tủ lạnh đã qua sử dụng tủ hoạt động tốt như nó chạy mãi không ngắt chỉ ngắt khi xả đá mình đã kiểm tra thermostar hoạt động tốt kiểm tra gioăng của tủ không bị hở ngăn lạnh vẫn mát như tủ không ngăt dù đã không bỏ thực phẩm vào ae gặp tình trạng này chưa giúp mình với chay như vậy tốn điện qua

ae giúp mình với

Comment

Nguyên văn bởi thanh002bmt Xem bài viết
      như tiêu đề mình mua lại cái tủ lạnh đã qua sử dụng tủ hoạt động tốt như nó chạy mãi không ngắt chỉ ngắt khi xả đá mình đã kiểm tra thermostar hoạt động tốt kiểm tra gioăng của tủ không bị hở ngăn lạnh vẫn mát như tủ không ngăt dù đã không bỏ thực phẩm vào ae gặp tình trạng này chưa giúp mình với chay như vậy tốn điện qua
      lạnh tốt bạn thay thermostar

Comment

thermostar hoạt động ko chính xác

Comment

mình đã thay thermostar mới và để mức nhỏ nhất cũng vẫn không ngắt

Comment

mình đã thay thermostar mới và để mức nhỏ nhất cũng vẫn không ngắt
            tra có lý do gì khi tủ lạnh tốt mà lại không ngắt vấn đề là bạn thay thermostar đúng loại không thui

Comment

đầu cảm biến tốt đủ nhiệt độ là ngắt thui mình nghĩ chắc bạn lắp chưa đúng

Comment

ok bạn để mình kiểm tra

Comment

Bác thay con không đúng loại rồi.
                  Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
                  Mobile: 0914.796.896.

Comment

Nguyên văn bởi binhbazan Xem bài viết
                    Bác thay con không đúng loại rồi.
                    ở ngoài linh kiện chỉ bán loại này thôi bạn ko biết có đúng không https://www.upsieutoc.com/images/2014/12/16/images.jpg

Comment

ly nước bỏ qua đêm có đặt tốt không ban?bề mặt cục nước đá có phù lên và nứt ra giống như bánh bò không bạn?nếu không thì có thể tủ bị thiếu gá,do xì gian

Comment

Nguyên văn bởi namnua90 Xem bài viết
                        ly nước bỏ qua đêm có đặt tốt không ban?bề mặt cục nước đá có phù lên và nứt ra giống như bánh bò không bạn?nếu không thì có thể tủ bị thiếu gá,do xì gian
                        ngăn đông làm đá rất tốt giống như bạn đã miêu tả nhưng ngăn mát bên dưới vấn lạnh nhưng không đủ độ lạnh cho thermostar ngắt bạn mình đã để mức
                        nhỏ nhất và kiểm tra cửa điểu chỉnh lạnh xuống ngăn lạnh làm mát mà tủ vấn chạy liên tục chỉ dừng khi xả đá thôi bạn

Comment

ngăn đông làm đá rất tốt giống như bạn đã miêu tả nhưng ngăn mát bên dưới vấn lạnh nhưng không đủ độ lạnh cho thermostar ngắt bạn mình đã để mức
                          nhỏ nhất và kiểm tra cửa điểu chỉnh lạnh xuống ngăn lạnh làm mát mà tủ vấn chạy liên tục chỉ dừng khi xả đá thôi bạn
                          bạn đã tháo hẳn ra kiểm tra đường điều gió xuống ngăn mát chưa, vì nhiều khi thợ sửa tháo ra làm tắc hay vỡ gió không xuống ngăn mát...

Comment

Nguyên văn bởi vxthuyad Xem bài viết
                            bạn đã tháo hẳn ra kiểm tra đường điều gió xuống ngăn mát chưa, vì nhiều khi thợ sửa tháo ra làm tắc hay vỡ gió không xuống ngăn mát...
                            để mình kiểm tra nó có bi tắc không

Comment

quá vô con bà lý,nếu cảm biến ở ngăn dưới thì xem khe gió khí lạnh có xuống đc không mà nó ngắt

Comment

Về tác giả

Collapse

thanh002bmt Tìm hiểu thêm về thanh002bmt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X