Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• bạn thử ấn và giữ diplay trên khiển xem có hết khóa không nhé!
    Nguyên văn bởi hoanglam1976 Xem bài viết
    [ATTACH=CONFIG]72119[/ATTACH]Chào các anh và các bác trên diễn đàn. nhờ các a, em trên diễn đàn giúp dùm em pan DARLING nó bị pan là màn hình có biểu tượng chìa khóa ở góc. trước đó máy không có ánh sáng giờ em sữa có ánh sáng rồi nhưng bị như vậy em không biết phải làm gì. em có gởi ảnh kèm theo a,e xem và chỉ giúp với chân thành cam ơn

Comment

• Nguyên văn bởi vansay2013 Xem bài viết
      minh dang can gap rom nay bac nao co sin gui ngay cho minh sin ngay nhe minh cam on nhieu lammm
      Bạn sang luồng này thử nhé, xem lại thông tin có đúng với fw mình gởi lên thì nạp vào nhé!

http://www.dientuvietnam.net/forums/...index2030.html

DĐ: 0939809349

Comment

• co bac nao co rom ti vi BELCO 21BS15F CHAY IC 8823 DO BAC NAO CO THI GUI NGAY CHO MINH SIN NHE MINH DANG CAN GAP MINH CAM ON CAC BAC NHEEEE

Comment

• Nguyên văn bởi vansay2013 Xem bài viết
          co bac nao co rom ti vi BELCO 21BS15F CHAY IC 8823 DO BAC NAO CO THI GUI NGAY CHO MINH SIN NHE MINH DANG CAN GAP MINH CAM ON CAC BAC NHEEEE
          Có fw này bạn dùng thử, phía sau 8823 có ký hiệu gì vậy bạn, Ví dụ 8823...6EG1, 8825..5BB1
          Attached Files

DĐ: 0939809349

Comment

• Cám ơn bạn philongdtm đẻ mình chạy thử .

Comment

• ae nào có sơ đồ máy panasonic đèn lép chạy ic ghép IC MICRONAS VCT 49X3F PZ F1 000 . " máy PAN bị nổ mất tên con gì có (6 chân) cấp nguồn nguồn chân 43 và chân 25 cho con ic MICRONAS VCT 49X3F PZ F1 000.anh em nào biewt61 xin chỉ giáo .cám ơn nhiều "
              Last edited by Keny.keny; 18-08-2013, 11:06.

Comment

• có đấy nhung gui len toan bao loi ko ha

Comment

• Nguyên văn bởi linhdientu Xem bài viết
                  có đấy nhung gui len toan bao loi ko ha
                  ban cho mình so dien thoai nha cua .DT CUA MINH 01664018787 HAY BẠN GOI QUA YAHOO .NICK MINH LA keny.keny42

Comment

• cáo lỗi mình không biết qua pic nào để hỏi về chuyện này nên mượn đỡ pic của chủ thớt nhé.....
                    tình hình là con PANASONIC MODEL : TC-21RX28X mất tín hiệu đường dây APL . Bác nào biết cách khắc phụ .. xin chỉ giáo!
                    Mười năm cắp sách theo thầy
                    Năm thứ mười một vác cày theo trâu

Comment

• ae ai có file rom ic nhớ pananext 21in , ic tổng LA76931s làm ơn cho mình xin ,chân thành cám ơn ae nhiều ,máy nó ko có model
                      Tứ Hải Giai Huynh Đệ

Comment

• Nguyên văn bởi satkhi Xem bài viết
                        ae ai có file rom ic nhớ pananext 21in , ic tổng LA76931s làm ơn cho mình xin ,chân thành cám ơn ae nhiều ,máy nó ko có model
                        Hơi thiếu thông tin!!! thử fat xem sao
                        Attached Files
                        HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• Nguyên văn bởi quangminhdt Xem bài viết
                          Hơi thiếu thông tin!!! thử fat xem sao
                          mình xin cám ơn bạn hiền nhiều lắm nha , de minh thử rồi báo lại bạn sau
                          Tứ Hải Giai Huynh Đệ

Comment

• file rom cua ban quangminhdt cho minh chay roi ,cam on ban nhieu nha
                            Tứ Hải Giai Huynh Đệ

Comment

• anh em nao biết 25 và 43 cùa con ic vct49x3f-pz-f1000 của máy panasonic model:tc-21rx28v bao nhieu vol không xin chỉ giáo .

Comment

• Nguyên văn bởi Keny.keny Xem bài viết
                                anh em nao biết 25 và 43 cùa con ic vct49x3f-pz-f1000 của máy panasonic model:tc-21rx28v bao nhieu vol không xin chỉ giáo .
                                chân 25 và 26 là nối thạch anh dao động còn chân 43 là 1v8
                                NO NO
                                NO NO

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X