Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi ngocdoan1989 Xem bài viết
    moi nguoi co file cua ti vi sam 21dax99. chay ic 8873 cho em xin voi. cam on moi nguoi nhieu
    FILE đây bạn!
    Attached Files
    Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
    Tel: 01652.030103

Comment

• cam on moi nguoi nhieu

Comment

• có bác nào gặp bệnh của đầu chào mấy chục kênh miễn phí như humax hd 02 chạy ic m3381r chưa giúp e với.bệnh của nó là máy tần số khác đều có sống hết và bắt được bình thường chỉ riêng có tần số của đại bình dương(11088/28799/cục v)k có tín hiệu.e đã kiểm tra nguồn lnb đầy đủ(18v) cũng đã thấy con rogu cấp nguồn cho lnb mà vẫn không hết.mong các bác chỉ giáo

Comment

• Nguyên văn bởi vanhienmt Xem bài viết
          thông tin it quá, bác thử xem
          cam on bac nhieu. may chay ok roi

Comment

• Nguyên văn bởi chien_dtu Xem bài viết
            có bác nào gặp bệnh của đầu chào mấy chục kênh miễn phí như humax hd 02 chạy ic m3381r chưa giúp e với.bệnh của nó là máy tần số khác đều có sống hết và bắt được bình thường chỉ riêng có tần số của đại bình dương(11088/28799/cục v)k có tín hiệu.e đã kiểm tra nguồn lnb đầy đủ(18v) cũng đã thấy con rogu cấp nguồn cho lnb mà vẫn không hết.mong các bác chỉ giáo
            huynh có chắc là chảo không bị lệch và tín hiệu đang đạt tối đa ??? huynh vào thiết lập cài đặt lại hoặc thiết lập gốc xem có đài đó không? nếu không được thì xoá đài dò đài lại. nếu vẫn không được thì thay lnb, đầu thu hiếm có trường hợp hư như huynh nói. huynh làm thử rồi báo lại nhe

Comment

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
              huynh có chắc là chảo không bị lệch và tín hiệu đang đạt tối đa ??? huynh vào thiết lập cài đặt lại hoặc thiết lập gốc xem có đài đó không? nếu không được thì xoá đài dò đài lại. nếu vẫn không được thì thay lnb, đầu thu hiếm có trường hợp hư như huynh nói. huynh làm thử rồi báo lại nhe
              Hơi bị rành đó nha, cho xin số alo vô inbox nha huynh.

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                trời !!!! có gì mà rành chứ,tại những trường hợp đó mình đã gặp wa rồi.kinh nghiệm đó thật wá nhỏ bé so với ae mà... hihihi

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                  trời !!!! có gì mà rành chứ,tại những trường hợp đó mình đã gặp wa rồi.kinh nghiệm đó thật wá nhỏ bé so với ae mà... hihihi

Comment

• minh co cai may toshiba 32av700 bạn chỉ mình cách chep fai minh chép gửi cho bạn (tc minh chua biết cách chép )

Comment

• Nguyên văn bởi letrang Xem bài viết
                      các bác ơi ai co fw tivi toshiba 32ev700x làm ơn cho em xin với em xin cám ơn trước, máy báo đèn xanh,không lên j cả, chân thành cám ơn mấy bác!
                      minh co cai may toshiba 32av700 bạn chỉ mình cách chep fai minh chép gửi cho bạn (tc minh chua biết cách chép Click here to enlarge )

Comment

• Nguyên văn bởi letrang Xem bài viết
                        các bác ơi ai co fw tivi toshiba 32ev700x làm ơn cho em xin với em xin cám ơn trước, máy báo đèn xanh,không lên j cả, chân thành cám ơn mấy bác!
                        Nguyên văn bởi dientu.vn Xem bài viết
                        Các ae cho mình hỏi...mình đang làm máy DAEWOODC chạy tổng TDA9341 NHỚ 24c16 .
                        Hiện tượng màn sáng mịn tia quét ngược tiếng bình thường.
                        Mình chỉnh G2 đo vẫn thấy binhd thường. G2 từ trong cao áp thẳng vào chân đế.
                        Ae ai làm qua ban này chợ gúp mình với mình cảm ơn rất nhiều.
                        cái này mình nhớ là bị dò rỉ quanh con ic nhớ hoăc hỏng ic nhớ thì phải ( soryy vì bệnh này mình gặp từ thập kỷ 90 nên có thể nhầm bạn cứ thử vệ sinh lại xem sao )

Comment

• Các Bác ai có fw SAGA model CS 2188 chạy ic tổng TÓHIBA-OD-168 [8895CSNG7 DN5] nhớ 24c08 cho em xin

Comment

• a/e d/đ ai có fw sam 29da x8 chạy tổng toshiba-hay-27 [8873cscng6uu8 nhớ 24c08 cho em xin ạ

Comment

• Nguyên văn bởi anhvien86 Xem bài viết
                              a/e d/đ ai có fw sam 29da x8 chạy tổng toshiba-hay-27 [8873cscng6uu8 nhớ 24c08 cho em xin ạ
                              cỦa bÁc ĐÂy thỬ xem nha bÁc
                              Attached Files
                              ĐIÊN TỬ QUỐC THIỆN

Comment

• Nguyên văn bởi tranhtran Xem bài viết
                                các bác ai có fw saga model cs 2188 chạy ic tổng tÓhiba-od-168 [8895csng7 dn5] nhớ 24c08 cho em xin
                                cỦa bÁc ĐÂy chÉp vÀo lỤm gẠo
                                Attached Files
                                ĐIÊN TỬ QUỐC THIỆN

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X