Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Có ai có file rom tivi LG model RT-29FD15V cho mình xin với!

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
      Làm pan này roi làm chỗ nào bạn, có thể chia xẻ đc hem? Cụ thể samsung slim modem cs21a530fl ic tong 12110 ic manh 78045 nè. kỹ thuật ko chém mang máng nhé
      e thay het tu phan manh nhung khong dk các bac ak.bac nao da gap pan này roi thi cho e thỉnh giáo chút đi

Comment

• Nguyên văn bởi gacokhaclx Xem bài viết
        Có ai có file rom tivi LG model RT-29FD15V cho mình xin với!
        cho thêm thông tin đi bác ơi ???????????

Comment

• các bác trên ddan júp e với e có một con panaonic của khách mời mang đến modem TC-21FX20V ic tong 9x màn hình lên khoảng 5s là tự tắt b+ chỉ còn 20v các bác ak.xin các bác chỉ giáo

Comment

• sao diễn đàn mình không có kho ram để các bạn đóng góp và tìm kiếm cho nhanh nhi.

Comment

• nhờ các bác sửa lỗi fw cho e tý lỗi không đọc được đĩa các bác ak.mabo califprlia mp128 mabo LIEN KHOI 8202R.RAMHY57V281620ETP.
              Attached Files

Comment

• Các anh em trên dđ có file nhớ tivi belco 21xs11 chạy tổng 8893 ic nhớ 24c16 cho em xin với,em cảm ơn các anh trước ạ......
                Ở Đời phải biết thứ tha
                Chỉ có muốn ngủ chả tha đêm nào

Comment

• các bác cho em xin fine nhớ tivi slim 21fs9 ic khiển LA76943 9FB nhớ 24c16

cám ơn các bác nhiều
                  ĐT:0948119255

Comment

• Pan Này minh có làm 1 lan roi ban thay ic doc di la ok D9302 hay 9303= 78040 vo di

Comment

• xin rom tivi tcl 21ie18 tổng tcl-a30v04-to nhớ 24c16
                      ace dien dan ai co cho e xin voi
                      e xin cam on!

Comment

• Nguyên văn bởi hoangvanlinh Xem bài viết
                        xin rom tivi tcl 21ie18 tổng tcl-a30v04-to nhớ 24c16
                        ace dien dan ai co cho e xin voi
                        e xin cam on!
                        thử xem nhé
                        Attached Files

Comment

• Ai có file rom tivi LG model RT-29FD15V cho em xin với

Comment

• truong hơp như ban khó nói thật ban thay cuộc dây AFT nếu ko duoc thi thay ic tiep

Comment

• Anh em trên diễn đàn có file tivi Daewoo model: DS-21S4 thì cho em xin 1 bản với. Em nhận con tivi này nguồn đã bị thay bằng nguồn 3 đầu dây, máy chạy TDA 9381..ic nhớ 24C08 ,ic Ver : TDA 8375 . Máy bị hiện tượng là không thu được đài..tất cả các chức năng của MENU bình thường ,ngoại trừ là không thể vào mục dò kênh tự động được..màn có muỗi bình thường nhưng tinh chỉnh thì không thấy thay đổi gì..thay kênh khác máy vẫn còn bệnh,áp AGC =4v ...bên AV xem bình thường.Rất mong được các bác quan tâm.! Chân thành Cám ơn các bác nhiều.!

Comment

• e chao các bác , bác nào co nhớ của tivi vtb 2162 tổng 9370 nh0 24c16 cho e xin với e xin cam ơn.

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X