Thông báo

Collapse
No announcement yet.

LG-GOLDSTAR Tập hợp các vấn đề về màn hình màu LG

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi Dr_Hong Xem bài viết
    .Đầu tiên em đả xin lỗi bác quản trị,và cuối cùng cho em xin lỗi anh VOTRICUONG,anh có đủ chuẩn để làm MOD đấy,rất chững chạc ôn hòa.em phục
    Bác dr.hong ..
    Bác đoán bệnh chuẩn thật rất tiếc đã đi và k trở lại..
    Nếu có cơ hội e rất làm đệ của bác..
    Ai có ních gì của bác hay sdt của bác ấy cho e xin ạh

Comment

• chào các bác trên diễn đàn bác nào đã từng sửa con tivi LG ultra slim chạy ic nguồn 6554 tổng LV76213 , hiện tượng bật nguồn lên có nguồn khoảng 2 giây thì tắt lịm , bác nào đã từng sửa bệnh này rồi thì mách mình với chân thành cảm ơn
      đi một ngày đàng học một sàng khôn

Comment

• mình có nhận 1 tivi lg 29f86rl bị mất tiếng còn hình các bạn có làm qua chỉ giúp mình với cảm nhiêu

Comment

• chào a,e ai có fw tivi LG RT - 29FA30V Tổng VDP 3130Y B2 cho mình xin rất cám ơn

Comment

• chào a,e ai có FW LG RT 29FA30V Tổng 3130Y B2 cho mình xin rất cám ơn

Comment

• [QUOTE=giangtr;n1238911]
              Nguyên văn bởi ngocbich91 Xem bài viết
              các anh ơi giúp em với , em có con led lg 32in nó bị nổ con ic 501 hic , các anh biết chỗ nào thay hoặc bán con này thì pm em với ạ Up hinh, up hinh nhanh, up hinh len mang, up hinh len blog, up hinh facebook, up hinh fb, up hinh len web, up hinh dep[/QUO

ko nhầm con này là VIPER 27.liên lạc với hungkito
              mà nó chập cả mấy con diode rồi.
              Zd501. 502. 503 là mấy vol vậy bạn

Comment

• Em có con LG 42LF550T, đang dùng tự nhiên nghe tiếng "Bụp" 1 cái rồi màn tắt ngóm, đèn đỏ tín hiệu thì chớp liên tục, nhờ các bác chẩn bệnh giúp em vs ạ

Comment

• Xin phép hỏi các cụ vđe nhỏ nhỏi là tv bị ntn là sao ạ
                  Attached Files

Comment

• Cần mua xác TV LG 42inch (42LD550), ae nào biết chỉ dùm mình với! Thanks!

Comment

• ai có sơ đồ mạch nào của tivi LG 21in chạy ic tổng 9381 ko cho m xin với (tờ ghi model bị phai mất nên cũng ko biết nó đời nào), hoặc bạn nào có vỉ này ngó hộ mình con trở R440 và R447 (trở ABL - cả hai con đều nằm gần cục cao áp) xem bằng bao nhiêu với, của mình bị cháy đen thui ko còn nhận ra nữa. xin chân thành cảm ơn
                      Văn, Phú An - Phú Vang - TT Huế
                      SĐT: 0542234068

Comment

• Có ai giúp trị cái nguồn psu tv lg plasma 42 với chỉ có nguồn chờ 5,1 v thôi nguồn nâng áp thấp gần = nguồn vào đã thay thử ic3br1565jf vẫn vậy

Comment

Về tác giả

Collapse

babydance Tìm hiểu thêm về babydance

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X