Thông báo

Collapse
No announcement yet.

TIVI TRUNG QUỐC . Và những Tivi sử dụng board TiVi trung quốc .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi tedien2012 Xem bài viết
    tế điên gặp phải 1 em trung hoa ,chạy tổng LA76810A- em nó hư cao áp ,tế điên thay rồi ,nhưng giờ lại mất tiếng video lản ti vi ,tế điên đả kiểm tra ic tiếng nguồn cấp tốt ,và thử đả nghe tiếng kêu ở loa ,kết luận ic tiếng và nguồn ok ,nhưng lại ko có tiếng ,thay nhớ ,thay ic tổng vẩn vạy ,bí quá lên nhờ anh em giúp đở ,xin thanh thật cảm ơn
    téddiee---thế thì thay nốt ic đảo mạch av đi
    ic công suất tốt rồi thì cứ lần ngược lại là được.

ĐT:0917.050.886

Comment

• Nguyên văn bởi vietludan Xem bài viết
      kiểm tra đường v_sync h_sync chân 17 -18 vqua 2 con Q704 Q705 2 con này bị rỉ sẽ ko hiển thị và điều khiển ko dc giống như bạn nói pan này thường gặp ở máy trung quốc mà chúc bạn thành công
      em đã rút bỏ q704 q705 và đo điện áp tại chân 17 và 18 là 4.8v khi đóng q704 -q705 trở lại là 4.2v vẫn không có hiển thị
      em đã nhổ bỏ giắc key máy vẫn không ăn khiển
      thật là quá chuối em chua gặp qua pan này bao giờ
      mong các bác ai đã gặp qua pan này cố gắng giúp đỡ
      HỌC-HỌC NỮA-HỌC MÃI

TÌNH --> ? <-- ĐỜI

Comment

• toi cung dong y voi ban locto nhung theo toi nen thay doi con dien tro vao chan B con so cong suat nguon thanh 22om ,thu dien 110 chay duoc la ok

Comment

• khong phai luoi cao the khac ,ma la G2 . ban nen bo G2 cuc TQ rap G2 moi theo so do vi sony chinh hang la ok ,chuc ban thanh cong

Comment

• em đang có con máy trung quốc 29in chết cao áp mua cao áp không tháy có tháy chân nó tương đương với con 1003 không biết có lắp được không các bác cho em xin ý kiến nhé thanks
            ĐT 0975 830 777

Comment

• con đó thị trường có bán mà bạn chạy được nhưng màng hình sẽ bị nhòi khung đó
              CƠ SỞ ĐIỂN TỬ ĐỨCMẾN
              Địa chỉ 45 Dã tượng K2P6 TPST

Comment

• Chào các bác! e có con tivi trung quốc chạy IC LA76818A . Nó bị hình hơi nhiều màu đỏ . E đo ở 3 chân RBG thi chân G dc 110V con 2 chân kia 125V . E tháo vỉ đui ra kiểm tra thi 3 chân có ap đều nhau = 180V . Vậy nó hỏng ở đâu mong các Bác giúp dùm. thx nhiều nhiều

Comment

• ban kep them giai nhiet cho may .thay so nguon dong 5 va cac tu nguon

Comment

• em dang bi mot may .khi mo len no bi 7 sac cau vong,em da thay thu yoke roi ma kg het .ae nao biet xin chi dum em voi

Comment

• TiVi trung quoc cần ae giúp
                      * minh vừa nhận 1 em tivi trung quốc hiẹu FAKAMI(nhìn cái hiệu o hiểu nổi)chay ic tổng -TOsHIBA-HAY-28-8899CSC......rom:24c08- ic am thanh UTC17821. mach chay den slimfit.
                      *tinh trang mất Y-C.ae co fw cho mình xin,hoặc co con nao tương (8899)dương chi giúp mình.

Comment

• Nguyên văn bởi nhatanh683 Xem bài viết
                        TiVi trung quoc cần ae giúp
                        * minh vừa nhận 1 em tivi trung quốc hiẹu FAKAMI(nhìn cái hiệu o hiểu nổi)chay ic tổng -TOsHIBA-HAY-28-8899CSC......rom:24c08- ic am thanh UTC17821. mach chay den slimfit.
                        *tinh trang mất Y-C.ae co fw cho mình xin,hoặc co con nao tương (8899)dương chi giúp mình.
                        Máy bao nhiêu INH bạn ơi,,,,
                        Attached Files
                        Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                          Máy bao nhiêu INH bạn ơi,,,,
                          ak minh quen.anh cho cung dung roi di.21'' thank nhieu

Comment

Bạn viết có dấu đi Mình time,,,,

Comment

Mình không dịch nổi

Comment

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                                Mình không dịch nổi
                                anh cho file dúng với tivi minh rồi 21"cám ơn nhiều.mai thử xem

Comment

Về tác giả

Collapse

nokialai Tìm hiểu thêm về nokialai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X