Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Nhờ các Bác chỉ giáo dùm em con tivi samsung model cs-16v6, không nhận cổng av

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nhờ các Bác chỉ giáo dùm em con tivi samsung model cs-16v6, không nhận cổng av

Nhờ các Bác chỉ giáo dùm em con tivi samsung model cs-16v6, cahy5 ic tổng TDA9381ps. không nhận cổng av.cổng trước và sau đều không nhận,..em đã thay cổng AV, thay luôn ic công tắc video(u4468b), mà vẫn không nhận AV, nhờ các bác tư vấn để em làm tiếp, xin cám ơn.

Nguyên văn bởi nguyenhuyvc Xem bài viết
    Nhờ các Bác chỉ giáo dùm em con tivi samsung model cs-16v6, cahy5 ic tổng TDA9381ps. không nhận cổng av.cổng trước và sau đều không nhận,..em đã thay cổng AV, thay luôn ic công tắc video(u4468b), mà vẫn không nhận AV, nhờ các bác tư vấn để em làm tiếp, xin cám ơn.
    bác thay con 9381 kìa làm dì có con ic comtac. con bác thay chỉ là con tiếng thôi. dò mạch in bác sẽ thấy av đi vào 9381

Comment

Thay con ic tổng 9381 luôn hã bác minhphung..

Comment

Nguyên văn bởi nguyenhuyvc Xem bài viết
        Thay con ic tổng 9381 luôn hã bác minhphung..
        bác dò từ đường video tới con 9381 sem có vấn đề dì không. có con zenno hay chạm đó bác. nếu ok hết thì thay em 9381

Comment

Nguyên văn bởi minhphung83 Xem bài viết
          bác dò từ đường video tới con 9381 sem có vấn đề dì không. có con zenno hay chạm đó bác. nếu ok hết thì thay em 9381
          chào bác minhphung83 e cũng có em samsung hình như cũng 16'' chạy tổng tda9381 như vậy , tình hình cũng giống bác ở trên là căm av trc sau gì cũng ko lên rõ hình( e tăng screen lên thì vẫn thấy hình mờ mờ ah , )tiếng bình thường nha , e thay nhớ , thay tổng luôn rùi mà vẫn vậy , và khi cắm av thì hình ảnh có bị co lại chút xíu ah , e thử vào sevice reset lại như ban đầu nhưng tình hình vẫn thế ah , bác có hướng nào sáng ko hướng dẫn e với ạ

Comment

Về tác giả

Collapse

nguyenhuyvc Tìm hiểu thêm về nguyenhuyvc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X