Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi tàu nhiễu sọc đường av

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi tàu nhiễu sọc đường av

em thay ic và tụ lọc nguồn 12 ic lật , cả tổng 76810 thạch anh mà vẫn không được. phần tv ok muỗi đều phần video thì bị sọc dọc bác nào gặp em nó như này rồi giúp em với ạ.em xin xcamr ơn
    Bạch Công Chương

Nguyên văn bởi chuongbach Xem bài viết
    em thay ic và tụ lọc nguồn 12 ic lật , cả tổng 76810 thạch anh mà vẫn không được. phần tv ok muỗi đều phần video thì bị sọc dọc bác nào gặp em nó như này rồi giúp em với ạ.em xin xcamr ơn
    đường tín hiệu AV từ lỗ cắm vào đến IC tổng bị hư rồi , linh kiện bị hư , như diode zen bảo vệ ngõ vào , trở hạn dòng , tụ liên lạc , bệnh này là tín hiệu tổng hợp vào đến IC tổng quá yếu , bạn dò lại đường mach thật kỹ nhé

Comment

cái này chưa cần cắm jac tin hiệu cũng bị như vậy rồi bác ạ
      Bạch Công Chương

Comment

Nguyên văn bởi chuongbach Xem bài viết
        hút chì cách ly pin 42 ic 76810 xem thế nào,vẫn còn bị thử thay ic nhớ,vẫn còn pan thì thay ic 76810 mới.

Comment

Nguyên văn bởi manhnha11 Xem bài viết
          hút chì cách ly pin 42 ic 76810 xem thế nào,vẫn còn bị thử thay ic nhớ,vẫn còn pan thì thay ic 76810 mới.
          bạn đấy đã thay tổng 76810 rồi , pan này do linh kiện trên bo mạch gây ra rồi , cụ thể là trên đường AV

Comment

Đã làm đc rồi nhé mọi người. Mở secvic và tắt.av2 đi dùng 1 av thôi
            Bạch Công Chương

Comment

Về tác giả

Collapse

chuongbach Tìm hiểu thêm về chuongbach

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X