Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Nơi chia sẻ sơ đồ tivi cho ace thợ điện tử việt nam

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nơi chia sẻ sơ đồ tivi cho ace thợ điện tử việt nam

Số là em đi tìm sơ đồ trên diễn đàn nhà mình thì có nhiều đấy, Nhưng do phân tán và rải rác nên đôi khi hơi khó tìm. Một phần các bác thợ cũng có nhưng không rành lắm việc upload lên host trung gian rồi get link nên cũng hơi bất tiện.
    Nay em làm cái site đơn giản,để cho các bác có sơ đồ có thể upload dễ dàng, nữa là các bạn vào muốn vào tìm cũng đơn giản hơn. Nó chỉ có sơ đồ thôi, ko có quảng cáo hay cái gì nên nhìn đỡ rối mắt.

CHIA SE SO DO DIEN TU Các bác thông cảm, em phải dùng tạm domain free, thời gian nữa em mua cái đàng hoàng để phục vụ các bác nhé.

Các định dạng hiện giờ cho phép upload là ZIP, PDF và RAR. Ngoài ra các định dạng khác em cấm ko cho up lên.
    Các bác nào có sơ đồ cứ up lên nhé, vài ngày nữa em code lại thêm mục tìm kiếm, thêm phân loại. Dạo này bận quá chưa làm được.
    Cảm ơn các bác đã đọc hết bài này.

CHIA SE SO DO DIEN TU

Quên nữa, các bác upload file ROM cũng được, sau đó copy link rồi chèn vào bài viết, tất nhiên là dùng file đính kèm của 4rum cũng tiện, nhưng có file lớn quá mà

Nguyên văn bởi dkhuong88 Xem bài viết
    Số là em đi tìm sơ đồ trên diễn đàn nhà mình thì có nhiều đấy, Nhưng do phân tán và rải rác nên đôi khi hơi khó tìm. Một phần các bác thợ cũng có nhưng không rành lắm việc upload lên host trung gian rồi get link nên cũng hơi bất tiện.
    Nay em làm cái site đơn giản,để cho các bác có sơ đồ có thể upload dễ dàng, nữa là các bạn vào muốn vào tìm cũng đơn giản hơn. Nó chỉ có sơ đồ thôi, ko có quảng cáo hay cái gì nên nhìn đỡ rối mắt.

CHIA SE SO DO DIEN TU Các bác thông cảm, em phải dùng tạm domain free, thời gian nữa em mua cái đàng hoàng để phục vụ các bác nhé.

Các định dạng hiện giờ cho phép upload là ZIP, PDF và RAR. Ngoài ra các định dạng khác em cấm ko cho up lên.
    Các bác nào có sơ đồ cứ up lên nhé, vài ngày nữa em code lại thêm mục tìm kiếm, thêm phân loại. Dạo này bận quá chưa làm được.

CHIA SE SO DO DIEN TU

Quên nữa, các bác upload file ROM cũng được, sau đó copy link rồi chèn vào bài viết, tất nhiên là dùng file đính kèm của 4rum cũng tiện, nhưng có file lớn quá mà
    chi bằng quy tụ vào box của bác van đi a ơi...luồng này có rồi
    DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
    Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
    Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
    Email :

Comment

em biết mà, nhưng đôi khi em tìm trong diễn đàn hơi khó là tìm ở 1 chỗ tập trung.

Comment

CHIA SE SO DO DIEN TU

tôi thấy cũng hay đấy---mình tạo thành cái kho để lưu chữ---để ae dễ tìm
        tôi xin LOAD môt số tài liệu ( TI VI LCD ) góp vui---ae nào chưa có thì vào tải về dùng.

ĐT:0917.050.886

Comment

cái này cũng dễ sủ dụng đỡ rối mắt---nhưng bạn cũng phải phân loại ra từng phần,và cũng phải có mục các thành viên đã uploard lên....

ĐT:0917.050.886

Comment

Thời gian tới mình sẽ tối ưu nó hơn, như phân loại theo thư mục tài liệu như TIVI, hay DVD... vs phần đăng ký thành viên nữa, cảm ơn đã ủng hộ.

Comment

Thời gian tới mình sẽ tối ưu nó hơn, như phân loại theo thư mục tài liệu như TIVI, hay DVD... vs phần đăng ký thành viên nữa, cảm ơn đã ủng hộ.
              Quá tuyệt vời ,,Vì kho hàng của Mình đang đầy ,,Định tới đây phải cho vào USB ,,Nhưng thấy bất tiện ,,,...Máy thì đầy ứ ừ ,,chạy hơi chậm ,thấy mấy đứa Cháu con Bà Chị Gái nó Bảo ,Cậu chứa nhiều file và sơ đồ quá ,,,Tuyệt hay !Mình cổ vũ dkhuong88 ...Chữ ký của Mình là thật đó ...Bạn lên cho số điện thoại lên đi,,,,,,À Mình có thêm ý nhỏ này ,,Ví Dụ :Trước khi đưa sơ đồ lên cố sửa tên như sơ đò Mình úp lên thử ,,
              Attached Files
              Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

Mình tính đưa hết file và sơ đồ của Mình lên đây để đỡ nặng máy ,,,Nhưng khi nhiều bài hỏi mới nó lại xuống dưới ,,Lên theo ngu ý của Mình Bạn có thể ,,đưa lên luồng CHÚ Ý ,,Ví Dụ CHÚ Ý NƠI CHIA SẺ SƠ ĐỒ TI VI CHO ANH EM THỢ ,,,Thì tốt .Mình mới đưa thử 2 sơ đồ .....Kho của Mình còn nhiều lắm ,Và Mình tin Rất nhiều người có nhiều hơn Mình cực nhiều ...để dễ tìm thì còn gì bằng ,,

Comment

Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                  Mình tính đưa hết file và sơ đồ của Mình lên đây để đỡ nặng máy ,,,Nhưng khi nhiều bài hỏi mới nó lại xuống dưới ,,Lên theo ngu ý của Mình Bạn có thể ,,đưa lên luồng CHÚ Ý ,,Ví Dụ CHÚ Ý NƠI CHIA SẺ SƠ ĐỒ TI VI CHO ANH EM THỢ ,,,Thì tốt .Mình mới đưa thử 2 sơ đồ .....Kho của Mình còn nhiều lắm ,Và Mình tin Rất nhiều người có nhiều hơn Mình cực nhiều ...để dễ tìm thì còn gì bằng ,,
                  Đĩa cứng của bạn có dung lượng là bao nhiêu? Bạn chủ luồng cho biết luôn dung lượng hosting của bạn là bao nhiêu luôn.
                  Hiện nay, thuê một hosting cỡ trung bình dung lượng cũng chỉ vào khoảng 1000MB đến 1500MB, nếu thuê hosting có dung lượng 10000MB thì giá thuê là khoảng 1M/ tháng! Hosting free dung lượng chắc không nhiều lắm đâu.

Comment

Nguyên văn bởi Tuanhonglac Xem bài viết
                    Đĩa cứng của bạn có dung lượng là bao nhiêu? Bạn chủ luồng cho biết luôn dung lượng hosting của bạn là bao nhiêu luôn.
                    Hiện nay, thuê một hosting cỡ trung bình dung lượng cũng chỉ vào khoảng 1000MB đến 1500MB, nếu thuê hosting có dung lượng 10000MB thì giá thuê là khoảng 1M/ tháng! Hosting free dung lượng chắc không nhiều lắm đâu.
                    Cám ơn Moderator Tuan,,,,Máy của Em cổ ,,,Ổ cứng có 80M gì đấy ,,,,,

Comment

Vâng, chính xác cái bản beta em đang thử nghiệm có 2Gb thôi, nếu anh chị em ủng hộ có thể em sẽ thuê host khoảng 10GB ( khoảng 1 triệu 1 tháng ) vs domain sẽ mua nữa ( khoảng 220k/ năm)
                      Còn không đủ nữa em dùng máy nhà làm sever, đầu tư cái ổ 1 TB thì có mà

Comment

Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                        Cám ơn Moderator Tuan,,,,Máy của Em cổ ,,,Ổ cứng có 80M gì đấy ,,,,,
                        Ổ cứng thì phải hàng GB chứ! Nếu chỉ 80M sao bạn có thể cài hệ điều hành được. Điều tôi muốn nói là bạn không nên đưa hết các sơ đồ lên trên trang web của bạn chủ luồng vội. Thứ nhất e rằng không đảm bảo dung lượng để chứa, thứ hai trang web này đang xây dựng lại sử dụng domain tự do, nếu xảy ra sự cố mất mát thì uổng công bạn đã sưu tập.

Comment

Đối với trường hợp bac thuancoi74 theo em bác nên burn ra đĩa, khi nào cần mới dùng, chứ để ổ cứng, cũng chưa chắc ăn đâu, ổ của bác là 80Gb. có ngày nó không chào mà đi đấy bác ạ.

Comment

Nguyên văn bởi Tuanhonglac Xem bài viết
                            Ổ cứng thì phải hàng GB chứ! Nếu chỉ 80M sao bạn có thể cài hệ điều hành được. Điều tôi muốn nói là bạn không nên đưa hết các sơ đồ lên trên trang web của bạn chủ luồng vội. Thứ nhất e rằng không đảm bảo dung lượng để chứa, thứ hai trang web này đang xây dựng lại sử dụng domain tự do, nếu xảy ra sự cố mất mát thì uổng công bạn đã sưu tập.
                            Đúng đó, đang xây dựng và thử nghiệm, bác có đưa lên thì cứ đưa, nhưng đừng vội xóa trong máy đi.

Comment

cẩm ơn các bác đã ủng hộ. sau hơn 3h đồng hồ thử nghiệm số được đóng góp đã lên đến hàng trăm. thật cảm động

Comment

Về tác giả

Collapse

dkhuong88 Tìm hiểu thêm về dkhuong88

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X