Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi samsung cs-21z45 chỉnh vol to nhỏ không được,

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi samsung cs-21z45 chỉnh vol to nhỏ không được,

tivi samsung cs-21z45 chạy ic CPU TDA12156PS ic tiếng LA42102
    * bện như sau có tiếng rất to, chỉnh vol to nhỏ không có tắt dụng, đặc biệt chỉnh vol từ số 100 về đến số 1 là không ăn tiếng vẫn cứ to, nhưng khi về đến số 0 là mất tiếng luôn, em đã thay ic TDA12156PS và con ic tiếng LA42102 và chép lại ic nhớ rồi mà vẫn không được, mong anh em giúp đỡ, cảm ơn

Hay a mở service chỉnh thử a.bữa trước e cũng bị như a.1 cái tóhiba mà cúng không biết làm sao hết.hihi.nếu làm ra xin chỉ e với nhé.

Comment

Nguyên văn bởi vansinhh Xem bài viết
      tivi samsung cs-21z45 chạy ic CPU TDA12156PS ic tiếng LA42102
      * bện như sau có tiếng rất to, chỉnh vol to nhỏ không có tắt dụng, đặc biệt chỉnh vol từ số 100 về đến số 1 là không ăn tiếng vẫn cứ to, nhưng khi về đến số 0 là mất tiếng luôn, em đã thay ic TDA12156PS và con ic tiếng LA42102 và chép lại ic nhớ rồi mà vẫn không được, mong anh em giúp đỡ, cảm ơn
      Lỗi vẫn ở nhớ. Mình đã lám một con như vậy rồi cho to đến 100 thì có tiếng nhưng nói to hết cỡ cho nhỏ đến 0 thì tịt chứ không nhỏ. Cuối cùng phải bóc nhớ trong máy ra mới yên. Bạn có thể láy một máy cùng đời mở mã ra và chép lại nhớ như máy đang chạy tôt là được còn nhớ mới mua thay vào chưa chắc đã được

Comment

Về tác giả

Collapse

vansinhh Tìm hiểu thêm về vansinhh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X