Thông báo

Collapse
No announcement yet.

HỎi cÁch mỞ lcd samsung.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• DIENTUTON
    replied
    hoi em co nhan tivi samsung 21f40lm tieng bi re chinh volume luc co luc ko anh nao co sua qua chi gium em cam on nhieu em can kinh ghiem gap lam

Leave a comment:

• tctsoft
    replied
    cảm ơn các bác, hơi trầy trụa 1 chút nhưng ra rồi.
    máy bị ko lên đèn cao áp em tháo ra chọt chọt lỡ mass nổ cái bụp, tự dưng nó lên đèn luôn chưa thay gì hết chả biết có nên giao khách luôn không nữa

Leave a comment:

• thapnguyen
    replied
    Nguyên văn bởi hungkito Xem bài viết
    cậy bằng tay, cậy từ phí panell nhé,
    đặt 4 đầu ngón tay lên cái mép nhựa ốp vào panell và cậy ra. chúc thành công
    mình cũng làm như bạn,hoàn toàn bằng tay bo thôi.ngửa mặt panel lên phía trên mà bóc

Leave a comment:

• hungkito
    replied
    cậy bằng tay, cậy từ phí panell nhé,
    đặt 4 đầu ngón tay lên cái mép nhựa ốp vào panell và cậy ra. chúc thành công

Leave a comment:

• tctsoft
    replied
    nay gặp con 633w chỉ có 2 con ốc dưới dấy không tài nào mở dc

Leave a comment:

• ngocnga48
    replied
    Úp LCD trên mặt phẳng. tháo chân ra trước ,ở đế chân chổ gắn vô màn hình có nắp đậy có gờ lấy trục vít nạy nhẹ tháo nắp này ra sau đó tháo 4 con ốc định vị giữa màn hình và chân đế . tiếp theo tháo panel: Nhìn xem bốn phía ở bốn góc có ốc không. Nếu không có ốc thì chắc chắn là có gờ , lấy dao cạy nhẹ các gờ này sẻ ra Cẩn thận khéo bể paner

Leave a comment:

• buikhacthinh
    started a topic HỎi cÁch mỞ lcd samsung.

HỎi cÁch mỞ lcd samsung.

Mình đang nhận một monito lcd samsung nhưng nói thật mình chưa sửa loại này bao giờ.điều khác biệt là nắp phía sau không hề có ốc vít như các loại tv khác...?mình rất lúng túng chưa biết mở ra bằng cách nào.bạn nào đã làm rồi hướng dẫn với nhé.làm bậy mình sợ vỡ panel hay để lại dấu mất...cảm ơn nhiều

Về tác giả

Collapse

buikhacthinh Tìm hiểu thêm về buikhacthinh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
X