Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi xin sơ đồ tivi các loại

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Có bạn nào có sơ đồ mạch nguồn của TIVI LG Slimfit 29FU1RE không? Cho mình xin, mình đang rất cần, cám ơn trước.

Comment

• bac long co so do model 25ma71 cho xin nha dang gap van de voi doi nay
      cam on bac nhieu nha

Comment

• bác nào có sơ đồ TOSHIBA modell 21LZV28X sử dụng nguồn STR 5753 cho mình xin .cám ơn trước các bác.

Comment

• Nguyên văn bởi dientul Xem bài viết
          bác nào có sơ đồ TOSHIBA modell 21LZV28X sử dụng nguồn STR 5753 cho mình xin .cám ơn trước các bác.
          đây tặng bạn
          Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi votricuong Xem bài viết
            đây tặng bạn
            Không phải sơ đồ nầy bác ơi,nhưng củng cám ơn bác.Nguồn của nó chạy STR 5753 không có phần OPTO hồi tiếp.

Comment

• Bác nào có sơ đồ tivi Panasonic 21' Model TC21FJ71V cho em xin, đang rất cần.

Comment

• Nguyên văn bởi nowdaygood Xem bài viết
                Bác nào có sơ đồ tivi Panasonic 21' Model TC21FJ71V cho em xin, đang rất cần.
                chạy ic gì vậy bạn .model này mình không có .nhưng nếu biết chạy ic gì mình xem có mình gởi cho

Comment

• Nguyên văn bởi 8sung Xem bài viết
                  chào các bác.bác nào có sơ đồ con toshiba 21v2 ko cho xin với , nó dung con ic tổng 8801 ý
                  cảm các bác trước nhé
                  đây này bác
                  Attached Files
                  Trang Kiến thức thú vị về khoa học - lịch sử - công nghệ - download - app free
                  http://www.kienthuccb.com/

Comment

• Nguyên văn bởi votricuong Xem bài viết
                    chạy ic gì vậy bạn .model này mình không có .nhưng nếu biết chạy ic gì mình xem có mình gởi cho
                    Tivi này dùng IC one chip có tên VCT 49X3F bạn ah.Nếu bạn chỉ cho mình cách mở service loại tivi này thì càng tốt.
                    Cảm ơn.

Comment

• ai có sơ đồ tivi SANYO CM21FS2 làm ơn up dùm hoặc có IC LA76938N mình cần chân protec , đang gấp

Comment

• Ai có sơ đồ TV Sony 29" KV HS29M90 của Nhật thì cho em xin nhé. Em cảm ơn trước!

Comment

• Bạn cho biết bộ IC của máy số mấy để tìm giúp cho bạn

Comment

• mình cung dang can cai so do ti vi hitachi moden c2165ms tìm hoài mà download ko duoc vì là lính moi có gì sai xin cac bac thong cam rat can cac bac giúp cho em cam on

Comment

• xin trợ giúp

Chào anh,a có sơ đồ mạch nguồn tivi darling CTV-21K22A ko,cho e xin với,mấy điện trở nguồn xung quanh G6653 đen thui,e không biết gửi bài lên như thế nào,a thông cảm
                              ,

Comment

• co` ai có schematic HITACHI C2165MS ko cho mình xin với nó vật mình sắp nhập bệnh viện rồi ..a..á .á...ạ ..à ..áaaaaaaaaaa á

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanglinh663 Tìm hiểu thêm về hoanglinh663

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X