User Tag List

kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Ðề tài: xin phần mềm s7 -300 và win cc

Thành viên mới robot_tihon's Avatar
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Smile xin phần mềm s7 -300 và win cc

e dùng máy cài win7 64 bit cài rất nhiều mà chưa đc cái phần mêm nào của s7-300 Click here to enlarge hôm nay lên đây xin phần mềm s7 -300 và win cc cài đc trên win 7 64bit .... bác nào có cho e linh down vs

tôi có thể cưỡng đc mọi thứ trừ những cám giỗ :D

Thành viên tích cực jojo1110i's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Cemetery
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Click here to enlarge Nguyên văn bởi robot_tihon Click here to enlarge
    e dùng máy cài win7 64 bit cài rất nhiều mà chưa đc cái phần mêm nào của s7-300 Click here to enlarge hôm nay lên đây xin phần mềm s7 -300 và win cc cài đc trên win 7 64bit .... bác nào có cho e linh down vs
    Chào bạn.
    Mình cũng dùng win 64bit, cũng đã từng thử một số version của s7 nhưng không cài được bản nào cả. Hình như chưa có version nào cho win 64 bit thì phải. Hiện tại mình đang dùng máy ảo bằng phần mềm VMware, cài trên window xp spack 2 dùng thôi. Bạn thử cài trên ổ D,hoặc E xem có được không. Không cài trên ổ C như thường lệ nữa. Nếu anh em nào trên room có bản nào cài được trên win 64 thì vui lòng share với nhé. Thanks trước.
    Chúc vui và thành công.

Thành viên mới gamai's Avatar
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Mình cũng đang cân cái s7-300 này cài trên Win 7 64bit này, mình thấy hiện giờ đang có phiên bản plc v5.5 mà không biêt download ở đâu, bạn nào có cho mình xin với. Cảm ơn trước nhé! Hi lâu nay không đụng tới mảng này nên có rắc rối. Bản cũ không cài được cho Win 7