Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mua mỏ hàn thiếc Nhật ở HN

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mua mỏ hàn thiếc Nhật ở HN

Các bác biết ở trong HN có cửa hàng nào bán mỏ hàn Thiếc của Nhật (loại tốt chứ k thích chợ Trời, dùng 1 thời gian chán lắm). giá cả ổn 1 tí thì được. Trên dưới 200k thôi.
    Các bác chỉ em với....

muốn tốt lại còn rẻ ...............

Comment

Nguyên văn bởi eprom_v Xem bài viết
      muốn tốt lại còn rẻ ...............

đó chính là quan điểm lâu đời của người Việt ,bởi vậy bi Trung quốc nó điều khiển dễ dàng

Comment

Mặt hàng nào chả có nhiều loại, nhiều giá mà các bác. các bác cứ cho em giá hay địa chỉ xem nào.

Comment

đầu tư mua cái máy hàn trạm atten 937 cũng đc. Mua loại cũ thôi.
          Ko mua cái hunter 203H cũ cũng đc. Giá thì tầm 450k đến 550k tùy loại. Đầu tư 1 lần thì dùng lâu dài thôi.
          Sang bên VNAV.VN cũng đang bán loại Hunter 203 cũ giá 550k đấy . Mua về hàn linh kiện cắm và dán sướng phải biết
          Gia Công Mạch In - SDT 098.999.2470

Comment

Nguyên văn bởi danhquan1992 Xem bài viết
            đầu tư mua cái máy hàn trạm atten 937 cũng đc. Mua loại cũ thôi.
            Ko mua cái hunter 203H cũ cũng đc. Giá thì tầm 450k đến 550k tùy loại. Đầu tư 1 lần thì dùng lâu dài thôi.
            Sang bên VNAV.VN cũng đang bán loại Hunter 203 cũ giá 550k đấy . Mua về hàn linh kiện cắm và dán sướng phải biết
            Em cũng dùng loại Hunter 203 và thấy cũng bền.

Comment

Các bạn ơi thế Quick 936A có tốt không?
              Hàng này là của nước nào vậy nhỉ??
              ĐT : 01676455880

Comment

Nguyên văn bởi quanghuy_125 Xem bài viết
                Các bạn ơi thế Quick 936A có tốt không?
                Hàng này là của nước nào vậy nhỉ??
                tàu khựa chính gốc
                Gia Công Mạch In - SDT 098.999.2470

Comment

Nguyên văn bởi danhquan1992 Xem bài viết
                  tàu khựa chính gốc
                  éo eoe vậy ạ cảm ơn bạn nha!
                  Mình dùng cũng được ãa xã

Comment

Nguyên văn bởi vantatdt Xem bài viết
                    Các bác biết ở trong HN có cửa hàng nào bán mỏ hàn Thiếc của Nhật (loại tốt chứ k thích chợ Trời, dùng 1 thời gian chán lắm). giá cả ổn 1 tí thì được. Trên dưới 200k thôi.
                    Các bác chỉ em với....
                    Bác có tầm đó thì bác cứ ra trợ chời, mua mỏ hàn nhìn đẹp đẹp, mà mũi hàn là loại 1 thanh kim loại thẳng, có thể thay dễ dàng, loại 40w thôi, cái xịn xịn chắc tầm 70k, thiếc thì nhiều chỗ lắm, e chỉ biết cửa hàng đầu tiên bên trái chỗ gửi xe, hỏi mua thiếc tốt, có 1 loại gọi là samsung 700k 1 kg, 1 loại 400k, nhưng dùng bt thì cứ mua loại 35k 1 quộn nhỏ, duột màu xanh, trên ghi là 60/40 hàn vô tư, dễ hàn và cũng bóng, và tiện mua cả nhựa thông, trước e dùng loại đó hàn mãi chả sao, thích lắm. Không thì bác đầu tư hẳn con atten 936b phổ thông, dùng ngon, e đang dùng 2 loại, thấy good lắm

Comment

éo eoe vậy ạ cảm ơn bạn nha!
                      Mình dùng cũng được ãa xã
                      Nếu là tàu chính hãng thì con này dùng cũng good lắm đó bác, ruột tay hàn bằng sắt, nhiệt độ cũng chuẩn và kèm theo 1 mũi hàn dao tốt, có thể cắm liền máy 3 ngày đêm mà ko sao, mua phải hàng dựng thì cũng chả tốt, e hay ra chỗ Quốc Tuấn ở thái hà mua atten, hàng phổ thông 936b và mua 1 mũi hàn quick xịn 60k, dùng mấy tháng nay chả đen đầu, ko mất nhiệt, ở đó cái gì cũng bảo hành, mũi hàn cũng bảo hành, hàng mua ở đó tốt phết, mà giá cũng mềm

Comment

Nguyên văn bởi ttung_11 Xem bài viết
                        Nếu là tàu chính hãng thì con này dùng cũng good lắm đó bác, ruột tay hàn bằng sắt, nhiệt độ cũng chuẩn và kèm theo 1 mũi hàn dao tốt, có thể cắm liền máy 3 ngày đêm mà ko sao, mua phải hàng dựng thì cũng chả tốt, e hay ra chỗ Quốc Tuấn ở thái hà mua atten, hàng phổ thông 936b và mua 1 mũi hàn quick xịn 60k, dùng mấy tháng nay chả đen đầu, ko mất nhiệt, ở đó cái gì cũng bảo hành, mũi hàn cũng bảo hành, hàng mua ở đó tốt phết, mà giá cũng mềm
                        Có địa điểm cụ thể không bạn, cho mình với?

Comment

Có địa điểm cụ thể không bạn, cho mình với?
                          Mỏ hàn thường: Trợ chời
                          Thiếc, nhựa thông, mũi hàn thường: Cửa hàng đầu tiên bên trái chỗ gửi xe
                          Máy hàn trạm Atten, mũi hàn dao, các loại: Công ty TNHH Dịch vụ Điện tử Tin Học Quốc Tuấn

Comment

có chỗ nào có mũi hàn ngon ngon ko các bác nhỉ? chứ mỏ hàn vs thiếc ngon mà mũi hàn kém nó cứ dính thiếc thì cũng vất
                            Website chính thức đổi địa chỉ website thành
                            Mời các bạn ghé thăm !!!

Comment

Nguyên văn bởi mast090 Xem bài viết
                              có chỗ nào có mũi hàn ngon ngon ko các bác nhỉ? chứ mỏ hàn vs thiếc ngon mà mũi hàn kém nó cứ dính thiếc thì cũng vất
                              Mũi hàn lắp cho con atten hoặc quick thì ra Công ty TNHH Dịch vụ Điện tử Tin Học Quốc Tuấn là ok hết, dính thiếc thì mỏ nào chả dính, thường thường khi muốn hàn linh kiện vào mạch thì tráng 1 lớp thiếc vào đầu mỏ hàn, rồi hàn sẽ hiệu quả hơn. Còn khi hàn linh kiện như ic dán hay gì đó, thì bạn phải có 1 miếng gì đó để chùi đầu mỏ hàn cho sạch hết thiếc, thường mua ở trợ chời đầy, miếng bọt biển vàng vàng, về thấm nước rồi dùng, tầm 5k đến 10k thôi. Chứ như lời bạn nói mỏ hàn ma không dính thiếc thì hàn kiểu gì?

Comment

Về tác giả

Collapse

vantatdt Tìm hiểu thêm về vantatdt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X