Thông báo

Collapse
No announcement yet.

LedTECHPAL phần mềm tạo font cho LED ma trận hoàn toàn miễn phí

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• LedTECHPAL phần mềm tạo font cho LED ma trận hoàn toàn miễn phí

Các bạn có thể download phần mềm này và sử dụng để tạo font cho bảng LED ma trận ở mọi kích thước khác nhau mà không bị giới hạn số lần sử dụng như “LCD Font maker”. Sử dụng như sau:

Sau khi caì đặt chạy chương trình vào màn hình chọn phương thức truyền thông các bạn chọn “Hex code” rồi kích “Đồng ý”

Vào chương trình chính màn hình chính hiển thị ra kích vào nút “+” để thêm một nhóm hiển thị

Đánh chữ vào ô “Nhập chuỗi” rồi ấn nút “Thêm”:

Nếu cần thay đổi kích thước font chữ, font chữ thì sau khi lựa chọn kích nút “Cập nhật”. Cuối cùng kích nút “Export”. Như vậy là font đã được dịch mã xong chúng ta chỉ việc copy tư màn hình dưới để sử dụng

Bạn nào đã mua kít học lập trình TPECHPAL-QBKit 1 từ đây cũng có thể sử dụng phần mềm này để tạo font
    Attached Files
    TECHPAL.,JSC

Tạo font chữ với tiêng Trung

Phần mềm này có thể xử lý cho tất cả các loại font. Đây là một số hình ảnh giải mã font tiếng Trung và hiển thị trên TECHPAL-QBKit 1

Chúc các bạn thành công
    TECHPAL.,JSC

Comment

Cho hỏi phần mềm này hỗ trợ mấy loại kết nối rồi ? Đã có WIFI chưa ? vì mình thấy trên giao diện đăng nhập có khá nhiều kiểu kết nối.

Comment

Phiên bản hiện tại đã hỗ trợ cho wifi và Ethernet (tích hợp cả giải pháp cập nhật dữ liệu từ xa qua internet). Hiện tại đang tích hợp phần GPRS để cập nhật dữ liệu cho các bảng ở giữa cánh đồng (không có mạng internet). Cảm ơn bạn đã quan tâm

Nguyên văn bởi dkh46_gtvt Xem bài viết
        Cho hỏi phần mềm này hỗ trợ mấy loại kết nối rồi ? Đã có WIFI chưa ? vì mình thấy trên giao diện đăng nhập có khá nhiều kiểu kết nối.
        TECHPAL.,JSC

Comment

bác Techpal ah! LED ma trận này có sử dụng cho LED màu ko???
          ah, giá 1 bộ là bao nhiêu. giá sinh viên có được ưu đãi ko bác.
          bác trả lời sớm nhé giúp em nhé. Lớp em các bạn cũng khoái món này lắm. kết hợp sofware và hardware

Comment

Quang bao

Nguyên văn bởi TECHPAL Xem bài viết
            Phiên bản hiện tại đã hỗ trợ cho wifi và Ethernet (tích hợp cả giải pháp cập nhật dữ liệu từ xa qua internet). Hiện tại đang tích hợp phần GPRS để cập nhật dữ liệu cho các bảng ở giữa cánh đồng (không có mạng internet). Cảm ơn bạn đã quan tâm
            Thỉnh thoảng tối đến lang thang trên mấy con phố nhình mấy bảng chữ chạy chạy thấy rất hay.Tưởng nó trông đơn giản mà lại tích hợp tích hợp nhiều công nghệ vậy ?Hay là các bác Techpal mới ngiên cứu để mở rộng ứng dụng và tích hợp tính thông minh của bảng quang báo vậy?Nếu vậy thì đầu tư vào lĩnh vực này là có tiềm năng rất lớn đây.
            A techpal ơi nếu em muốn mua 1 bộ về nghiên cứu,khi gặp vấn đề gì về kĩ thuật quang báo các a hỗ trợ e nha.Vì em thấy quang báo mà lại có thể tích hợp công nghệ hay như vậy nên em muốn học.Mới em la sv nên cũng muốn học hỏi nhiều nhiều ...

Comment

bác cho phần mềm mà ko cho password thì bác cho lam gì. hay là bác đình quảng cáo sản phẩm ở đây hả. như vậy còn j là giúp đỡ nhau cung tiênd bộ nữa. mong bác sớm cho password.

cảm ơn nhiều.

Comment

Nguyên văn bởi vinhchuai205 Xem bài viết
                bác cho phần mềm mà ko cho password thì bác cho lam gì. hay là bác đình quảng cáo sản phẩm ở đây hả. như vậy còn j là giúp đỡ nhau cung tiênd bộ nữa. mong bác sớm cho password.

cảm ơn nhiều.
                Có cái nào thiếu pass vậy bác?

"ai no ci"

Chúc vui.

Comment

mọi ng ơi cho em hỏi sau khi mình đã có cái mã này rồi

thì tiếp theo lam như nào nữa em mới học lập trình sơ qua lên kung ko hiểu lắm,mong mọi ng tận tình chỉ bảo thank
                  Tổng thống + điện = Ăn mày + điện = die => Tổng thống = ăn mày

Comment

bạn copy and paste nó vào phần khai báo mảng mã matrix của bài đó. thay cho phần mã mà mình phải tính toán hoặc hì hụi mới có được.

Comment

pass đả có trong phần mềm rồi đó các bác ......Cảm ơn Techpal nhiều nhé .

Comment

mình cũng đồng ý với các bác

Comment

gửi cho tớ đi

Comment

cho xin pass de cai

Comment

cho mjnh hoi pm nay co tao dc hieu ung chay chu ko zak?
                              email:levanhuynh13@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

TECHPAL Tìm hiểu thêm về TECHPAL

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X