Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Wincc

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Wincc

Chào các bạn, mình dùng WinCC 5.1 để mở các dự án có sẵn nhưng không được, có bạn nào biết tại sao không chỉ cho mình với, cám ơn nhiều!

Nguyên văn bởi danggttn Xem bài viết
    Chào các bạn, mình dùng WinCC 5.1 để mở các dự án có sẵn nhưng không được, có bạn nào biết tại sao không chỉ cho mình với, cám ơn nhiều!
    1. Không mở được: chắc xài sai version. Bạn nên sử dụng version 6.0 trở lên
    2. Mở được nhưng không RUN được: Sửa lại Computer name trong project cho giống với Computer name của mình.
    Email: - Mobil: tạm thời ngừng liên lạc 1 thời gian
    Giới thiệu website kiếm tiền trực tuyến & tăng thứ hạng website.

Comment

Cảm ơn bạn rất nhiều, mình đang nghiên cứu về vấn đề này mà!

Comment

Hi!Mình cũng bị tương tự là ko mở được các dự án WinCC. Mình sài WinCC6.2. Nó toàn báo lỗi " The specified network is no longer available"! Đổi tên Sever cho phù hợp với tên dự án là làm như thế nào nhỉ? Các bagiwups mình với. Xin cảm ơn nhiều!

Comment

Chào các bạn,

Mình có một điều lưu ý với các bạn: nếu ai dùng Kaspersky thì hãy tạm dừng nó khi muốn chạy WinCC. Thường nó chặn Key, chặn các truyền thông nên báo lỗi rất khó hiểu.

Chúc các bạn thành công!
          Một bông hồng cho những ai đang còn mẹ,
          Đang còn mẹ để lòng vui sướng hơn ..

Comment

Chào các Pro. Mình đã tắt Kaspersky rùi nhưng vãn không được, Khi mở một dự án WinCC mà mình làm trước đó. Nó báo lỗi "The user does not have the rights to perform this action! Please check the assignment of the current user of the group in Windows". Hãy giúp mình với. Xin cảm ơn nhiều!

Comment

Chào bạn Hung,

Thông báo này e không phải báo lỗi rồi bạn ạ! Có lẽ bản thiết kế này, tác giả đã tạo nhóm đăng nhập, cần phải có username, pass mới vào đc.

Mình chưa có kinh nghiệm trong việc này, nhưng biết chút về SQL có thể. Nếu thuận tiện ở SG thì mình xem thư giúp bạn.

Chúc thành công!

Comment

Lỗi dùng wincc khi cài đặt vi rut ko đúng

Nguyên văn bởi HPECOM Xem bài viết
                Chào các bạn,

Mình có một điều lưu ý với các bạn: nếu ai dùng Kaspersky thì hãy tạm dừng nó khi muốn chạy WinCC. Thường nó chặn Key, chặn các truyền thông nên báo lỗi rất khó hiểu.

Chúc các bạn thành công!
                Thật là cảm ơn bạn minh dùng Kaspersky nên thật sự ko dùng được WINCC

Comment

Hãy cảm ơn bằng các bài viết, trình bày dự án bạn đang thực hiện nhé!
                  Đưa lên diễn đàn chúng ta cùng thảo luận.

Comment

có bác nào biết cách tạo cảm biến tự tác động trong wincc ko? chi minh với mình đang rất cần

Comment

Về tác giả

Collapse

danggttn Tìm hiểu thêm về danggttn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X