Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi

tôi có tivi. khi mơ tivi thì nghe tiếng và kem theo tiếng xoẹt ,không thấy hình chí thấy màu vơn .tôi không biết sữa như thế nào .tôi không biết nhiều về tivi .nhưng tôi mong các thầy cô cùng các anh chi chỉ dãn cho tôi để tôi mò học hỏi .tôi chan thanh cam ơn

cam on .nhung kho tim qua

Comment

Nguyên văn bởi funny_vina Xem bài viết
      tôi có tivi. khi mơ tivi thì nghe tiếng và kem theo tiếng xoẹt ,không thấy hình chí thấy màu vơn .tôi không biết sữa như thế nào .tôi không biết nhiều về tivi .nhưng tôi mong các thầy cô cùng các anh chi chỉ dãn cho tôi để tôi mò học hỏi .tôi chan thanh cam ơn
      bạn hãy mang con TIVI đó đến trạm bảo hành gần nhất hoặc một cửa hàng để sửa...nếu mà nói thì bạn khó hiểu lắm phải không...nếu mà bạn ở trung tâm TP Hưng Yên chỉ ALO là tui tới ngay

Comment

chán quá, sắp tới thi môn kỹ thuật xung số mà chưa có giáo trình gì cả , ai có giáo trình thì cho mình 1 cuốn nhé,mình cảm ơn!

Comment

Trich
          Nguyen van cua funny_vina:

Tivi ban co tieng nhung ko co hinh ma lai co tieng xet xet kem theo nhu vay chung to num cao ap cua tivi bo hong hoac ro .Ban mo ti vi ra bat len quan sat thu xem chu dung co so vao.Neu ho o ngoai thi ban lay nhua do vao cho ho (chu y dien ap o cao ap rat cao do ban khi lam nho can than vao.ko thi ban mang ra tho bao thay num cao ap la duoc)

Comment

có ai gúp giùm pan tv panasonic 25FG20V hư nguồn STR 6756 ,khi thay thế mới nguồn ra có nhưng rồi cúp

Comment

Nguyên văn bởi 0984648882 Xem bài viết
              bạn hãy mang con tivi đó đến trạm bảo hành gần nhất hoặc một cửa hàng để sửa...nếu mà nói thì bạn khó hiểu lắm phải không...nếu mà bạn ở trung tâm tp hưng yên chỉ alo là tui tới ngay
              cứ nghe lời bác này nói,nếu anh ko muốn tivi mình hư nhiều hơn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
              NO NO
              NO NO

Comment

Nguyên văn bởi hien1969 Xem bài viết
                có ai gúp giùm pan tv panasonic 25FG20V hư nguồn STR 6756 ,khi thay thế mới nguồn ra có nhưng rồi cúp
                xem lai phan xung cua playback. co bị xi o dau k

Comment

Nguyên văn bởi lephucthin Xem bài viết
                  chán quá, sắp tới thi môn kỹ thuật xung số mà chưa có giáo trình gì cả , ai có giáo trình thì cho mình 1 cuốn nhé,mình cảm ơn!
                  tai lieu xung thi co nhieu nhung thuc ra anh ranh post tai lieu va so đồ len nen khong biet lam sao.

Comment

em da doc cac thao luan tren dien dan rat nhieu nhung van khong hieu. co ( duoi ) ti vi rat nhieu chan. cho em hoi chan nao la tim den ? tra loi c ho em nha.

Comment

Nguyên văn bởi thienthanh25 Xem bài viết
                      em da doc cac thao luan tren dien dan rat nhieu nhung van khong hieu. co ( duoi ) ti vi rat nhieu chan. cho em hoi chan nao la tim den ? tra loi c ho em nha.
                      loi cái đèn nào có nhiều chân ra,lấy cái đồng hồ kim chỉnh về đo om đo tất cả các chân trong đó 2 chân nào có giá tri thì đó là tim.

Comment

cam on ban rat nhieu ! tra loi giup em 1 y nua nha !vay cac chan con lai la gi? dien ap bao nhieu?

Comment

Nguyên văn bởi thienthanh25 Xem bài viết
                          cam on ban rat nhieu ! tra loi giup em 1 y nua nha !vay cac chan con lai la gi? dien ap bao nhieu?
                          nhà bạn có tivi không? nếu có thì loi nó ra làm thí nghiệm nhe !
                          den 9 chan.zip .

Comment

cho mình hỏi thêm nhé! cách đo điện thế tim đốt tim là đo ở đuôi đèn. que đỏ của đồng hồ chạm vào vị trí kí hiệu H. que đen chạm vào vị trí ký hiệu GND phải không bạn

Comment

Nguyên văn bởi funny_vina Xem bài viết
                              khong biết nguyên lý thì làm sao mà sữa.đem ra tiệm cho chắc ăn
                              ĐIỆN TỬ ĐIỆN THOẠI
                              TDP HÀ THANH 2-NINH ĐA
                              THỊ XÃ NINH HÒA
                              Email :doanhpro1981@gmail.com.vn

Comment

Về tác giả

Collapse

funny_vina Tìm hiểu thêm về funny_vina

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X