Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần tìm xưởng gia công mach in Pcb chất lượng, ship sang Mỹ.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tìm xưởng gia công mach in Pcb chất lượng, ship sang Mỹ.

Xin chào ae!

Công ty mình có trụ sở ở Mỹ. Trước giờ cty mình chỉ làm ăn với Trung Quốc. Mà hiện Mỹ và Trung Quốc đang hăm hè nhau như thế nào ai cũng biệt. Nên mình nhận lệnh sếp làm 3 chuyện:
    + Mua lại một xưởng mach in PCB.
    + Hoặc: Tìm một xưởng làm nhận pcb vối số lượng lớn, uy tín, giá cả hợp lý, sau khi hoàn thành sẽ ship sang Mỹ.
    + Hoặc: Thành lập một xưởng Pcb.

Nếu ai có xưởng và có nhu cầu bán, hoặc muốn làm ăn với công ty mình, xin để lại lời nhắn, mình sẽ trao đổi với bạn.

Mình có lướt qua vài cty, công ty nào cũng nói chất lượng hàng đầu cả, thôi thì nhờ anh em ở tư vấn.

Về kế hoạch lâu dài, Cty mình muốn own một xưởng Pcb ở Vietnam, nhưng chưa có kinh nghiệm, anh em nào có kinh nghiệm mở xưởng Pcb thì chỉ giúp. Các bước thành lập, vốn.... (qui mô nhỏ).

Xin cám ơn.

Bên đó thử đi đặt mạch vài nơi ngó nghiêng xem chỗ nào chất lượng vừa đủ đáp ứng. Sau đó qua hỏi han mua lại xưởng vốn đang vận hành là xong. Đầu tư mới luôn có rủi ro, trong thời đại dịch này rủi ro càng lớn gấp bội.
    Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Mình có biết một cty ( có thể cổ phần hoặc mua lại ) cty sản xuất PCB... vừa mới thành lập trước covid ( Tại Khu CN Tân Quang - Văn Lâm - Hưng Yên ). Nếu cần mình có thể tìm hiểu thông tin cho. Mình đã vào cty này khảo sát ( Hầu hết các thiết bị sản xuất, dây chuyền mạ ... đều tự động hết ).
      Module RF chuyên dụng điều khiển, truyền dữ liệu, thiết kế đề tài, dự án điện tử - chuyển giao công nghệ... ĐT: 0904964977 - email: dientuqueduong@yahoo.com

Comment

Hi, chào bạn,

Bạn có thể cho mình biết thông tin liên lạc của bạn, hoặc làm thế nào đề liên lạc với họ, và cho mình xin vài tấm ảnh, giá cả....

Cám ơn nhiều

Comment

Về tác giả

Collapse

vputin Tìm hiểu thêm về vputin

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X