Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cách tạo thư viện phần nguyên lý từ sơ đồ nguyên lý có sẵn?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cách tạo thư viện phần nguyên lý từ sơ đồ nguyên lý có sẵn?

Hic, có bạn nào biết cách tạo thư viện từ sơ đồ nguyên lý có sẵn (copy được), giúp mình với?

Nguyên văn bởi luan_lg Xem bài viết
    Hic, có bạn nào biết cách tạo thư viện từ sơ đồ nguyên lý có sẵn (copy được), giúp mình với?
    Không dõ bạn dùng phần mềm nào. Nếu là altium thì mình biết cách làm.
    FPT Service bảo hành, sửa chữa dịch vụ UPS, các loại nguồn công suất.
    Mr Xô : Email :
    ĐT : 01674524129

Comment

Mình hỏi ở đây là với Ocard bạn à, huhu loay hoay mãi chưa tìm thấy tool đấy chỗ nào, trong DXP thì dễ rồi.

Comment

Nguyên văn bởi luan_lg Xem bài viết
        Mình hỏi ở đây là với Ocard bạn à, huhu loay hoay mãi chưa tìm thấy tool đấy chỗ nào, trong DXP thì dễ rồi.
        bạn dùng thử nhe,,,,cái này mình đang dùng,,,các bạn nào thì share thêm, chúc vui..
        Attached Files

Comment

Thanks bạn nhiều! Nhưng mình vẫn muốn biết Ocard có làm được việc tạo thư viện từ sơ đồ nguyên lý có sẵn không?

Comment

Trước hết bạn tạo mở thư viện mà bạn muốn save những linh kiện đó vào hoặc tạo một thư viện mới; Kế đó là double click vào file "Design Cache". Chọn các linh kiện bạn muốn rồi copy chúng. Click vào thư viện nào đó và Paste (Ctrl + V)

Chúc vui

Comment

Trước hết bạn tạo mở thư viện mà bạn muốn save những linh kiện đó vào hoặc tạo một thư viện mới; Kế đó là double click vào file "Design Cache". Chọn các linh kiện bạn muốn rồi copy chúng. Click vào thư viện nào đó và Paste (Ctrl + V)

Chúc vui

Comment

Về tác giả

Collapse

luan_lg Tìm hiểu thêm về luan_lg

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X