Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giới thiệu cách làm mạch in bằng phương pháp cảm quang - film cảm quang

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vanlong12345 Xem bài viết
    mua cái búa với cái đục, quá 10k rồi bác ạ
    Đã có rồi thì người ta nhờ đục cho cái lỗ mà cũng tính tiền . Ki bo thế .

Comment

• Nguyên văn bởi Boa Hancock Xem bài viết
      Đã có rồi thì người ta nhờ đục cho cái lỗ mà cũng tính tiền . Ki bo thế .
      em ví dụ nha: giả sử bác là người sửa chữa điện tử, sẵn bác có tuavit, mỏ hàn, chì hàn, vậy là khách hàng đến không kêu bác sửa mà nhờ bác hàn giùm cái này 1 tí, mở giúp cái kia 1 tí, bác tính tiền thì họ bảo làm giúp 1 tí mà ki bo thế, thì bác nghĩ sao

Comment

• Nguyên văn bởi vanlong12345 Xem bài viết
        em ví dụ nha: giả sử bác là người sửa chữa điện tử, sẵn bác có tuavit, mỏ hàn, chì hàn, vậy là khách hàng đến không kêu bác sửa mà nhờ bác hàn giùm cái này 1 tí, mở giúp cái kia 1 tí, bác tính tiền thì họ bảo làm giúp 1 tí mà ki bo thế, thì bác nghĩ sao
        Ờ cũng đúng nhỉ , nghĩ lại thấy em cũng ngu

Comment

• ngu, khôn cũng mang tính tương đối thôi bác ạ, chưa biết thì ta nghĩ là ta ngu, biết thì tự cho là ta khôn, biết rồi mà biết không đủ, biết chưa tới nơi thì lại nghĩ là ngu, nói chung là tương đối thôi
          @thôi up top vậy đủ rồi, trả luồng lại cho người ta thôi

Comment

• cho mình hỏi về máy ép plastic như hình có ép đc ko. Vì mình đi mua, và đem theo phip đồng để hỏi là có ép đc ko thì ng bán nói dày quá, ko qua được.???? Mình xem tutorial thì thấy mọi người ép đc bình thường. Có cần chỉnh sửa gì ko mọi người??
            Click image for larger version

Name:	may_ep_plastic_yt-320_0.jpg
Views:	1
Size:	179.3 KB
ID:	1399117

Comment

• Nguyên văn bởi dongdn Xem bài viết
              cho mình hỏi về máy ép plastic như hình có ép đc ko. Vì mình đi mua, và đem theo phip đồng để hỏi là có ép đc ko thì ng bán nói dày quá, ko qua được.???? Mình xem tutorial thì thấy mọi người ép đc bình thường. Có cần chỉnh sửa gì ko mọi người??
              [ATTACH=CONFIG]90873[/ATTACH]
              Chẳng cần chỉnh sửa gì, mua về ép luôn và ngay, đừng nghịch vào nó mà lệch lô là mệt lắm..

email:

Comment

• Xem ra muốn mang những điều tốt ra cũng khó. Đúng là đời không như là mơ.
                Mua cái máy mới về dùng, đừng có căn chỉnh gì không có động vào rồi mình có tiền cũng bằng cái thằng không có tiền, nản quá lại quay về cái bàn là. Kiểu như Chí phèo để cho thị Nở phải nhìn lại cái lò gạch...
                Last edited by ngocanh77; 07-10-2014, 10:02.

email:

Comment

• phủ xanh board tìm mua đồ khó không anh chợ nhật tảo có chứ.chi phí bao nhiu anh. em cảm ơn.

Comment

• Từ khi trên thị trường có bán mực bạc thì mạ lỗ cũng không khó đâu. Vấn đề là thời gian làm và giá thành đầu tư ban đầu. Đúng như thanhfdc đã đề cập, bây giờ tự làm hầu như cái gì cũng được, chỉ là cân bằng giữa tự làm với mua sẵn trong điều kiện thực tế mà thôi.
                    Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

Về tác giả

Collapse

ngocanh77 Tìm hiểu thêm về ngocanh77

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X