Thông báo

Collapse
No announcement yet.

làm mạch in bằng máy cắt decan

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• làm mạch in bằng máy cắt decan

Lâu nay mình vẫn làm bằng bàn là, nay mình muốn chuuyển sang làm mạch bằng cách dùng máy cắt giâý decan rồi dán lên mạch in, cho mình hỏi: máy cắt đề can có thể cắt đường mạch nhỏ nhất bao nhiêu? bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với.

ko ổn,chỉ thích hợp những đuóng mach 1 mm trở lên .
    không thể làm những gì bạn muốn,hãy làm những gì bạn có thể làm .Đời không như mơ

Comment

Nguyên văn bởi L.T.M Xem bài viết
      Lâu nay mình vẫn làm bằng bàn là, nay mình muốn chuuyển sang làm mạch bằng cách dùng máy cắt giâý decan rồi dán lên mạch in, cho mình hỏi: máy cắt đề can có thể cắt đường mạch nhỏ nhất bao nhiêu? bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với.
      Không hiệu quả, không chủ động, không đẹp, Không nhanh, Không rẻ . Đường mạch nhỏ nhất là 1mm, nhưng cũng chưa chắc đã an toàn khi ngâm lắc.

email:

Comment

khoàng 2mm trờ lên, vì nhỏ hơn, trong quá trình cắt, dao máy sẽ làm tróc lớp decal lên
        không tiếp nhận cuộc gọi qua điện thoại vì đi làm toàn tập, tính khí thất thường, hay nóng võ công lại cao

Comment

Cám ơn tất cả các Bác. vậy là vẫn phải làm bằng bàn là thôi vậy.

Comment

Phương pháp làm quang khắc trên diễn đàn có nè. Mình cung cấp board KB và L phủ sẵn mực cảm quang. Bao đường mạch từ 10mil trở lên.

Mobile: 0985158901
            Email:

Comment

Về tác giả

Collapse

L.T.M Tìm hiểu thêm về L.T.M

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X