Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần tìm nhà sản xuất bãn mạch in (4+ lớp)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Giá cao thì được nhưng thế này hơi cao quá ^^
    Em đang contact vài nhà sản xuất trên alibaba, giá thấp nhất đến lúc này là khoảng 200$ cho 5 pcb như trên, kể cả shipping, hi vọng tìm được chỗ nào rẻ hơn nữa
    Phạm Minh Tuấn

(+84) 982006467

Comment

Nguyên văn bởi mgdaubo Xem bài viết
      Em đang contact vài nhà sản xuất trên alibaba, giá thấp nhất đến lúc này là khoảng 200$ cho 5 pcb như trên, kể cả shipping, hi vọng tìm được chỗ nào rẻ hơn nữa
      FYI:
      Ivan.He <ivan@eachlayout.com.cn>
      Kevin Liao <bd01@bic-enterprise.com>

Thân,
      "winner never quit, quitter never win"

Comment

FYI:
        Ivan.He <ivan@eachlayout.com.cn>
        Kevin Liao <bd01@bic-enterprise.com>
        Thanks anh +-x:=?
        để em contact thử xem ^^
        Phạm Minh Tuấn

(+84) 982006467

Comment

Nguyên văn bởi mgdaubo Xem bài viết
          Hi Bác, Như các anh em nói, board của bác lên 04layers, thì giá thành phải khác thôi vì chính cái board của bác cũng nói lên vấn đề này, board của bác "đẳng cấp" hơn rồi.
          Những công ty nước ngoài ở VN chúng ta thì chúng ta đã biết chất lượng như thế nào, bác qua tây qua tàu đặt giá rẻ hơn nhưng khi bác nhận board nó mà có vấn đề gì thì bác kêu ai??? Bác biết chất lượng bên đó ra sao???thời gian delivery chưa chắc đã sure như khi họ báo cho bạn.
          theo mình đó không phải là vấn đề của riêng bác mà các center reseach in VN họ cũng phải chấp nhận chi phí cho prototype ở VN. Vì họ có thể controll được nhiều thứ.
          Tuy hơi cao nhưng được cái chất lượng và support rất tốt, thậm chí nếu bạn có sơ suất nào trong design mà họ biết họ cũng contact với bạn để design cho đúng rồi họ mới đi vào sản xuất.

Chúc bác tìm được nhà cung cấp phù hợp với bạn.

Phone: 0978 980 899

Comment

Nguyên văn bởi Hằng Global Xem bài viết
            Đơn giản lắm bạn ạ ...bạn chỉ cần gửi bản thiết kế với các yêu cầu của bản mạch cho công ty sản xuất mạch in.Họ sẽ báo giá cho bạn trong khoảng 2-3 ngày ,ngôn ngữ thông dụng nhất là English.Thanh toán thì phải thông qua ngân hàng chuyển tiền vào tài khoản mà bên sản xuất cung cấp .
            Mình hiện tại làm bên sales cho công ty sản xuất mạch in tại Trung Quốc .Nếu có gì bạn hãy email lại cho mình nhé : gcbpg@treamyx.com .
            Bên mình có thể làm mạch in từ s/s đến 14 lớp .

Thân chào
            Hằng
            Công ty của bạn nằm ở thành phố nào của China vậy ?!

Comment

sẵn tiện các bác cho em hỏi mainboard của computer thường là mấy lớp vậy?

Comment

Về tác giả

Collapse

phongtavz Tìm hiểu thêm về phongtavz

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X