Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mua giấy Toner Transfer Paper ( giấy bóng in mạch) ở HCM

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Mua giấy Toner Transfer Paper ( giấy bóng in mạch) ở HCM

mình đang cần mua giấy TONER TRANSFER PAPER để làm mạch in. ai ở HCM chỉ chổ mua giúp mình với.
    THANK
    Email :

Lên chợ Nhật Tảo anh ơi.Thiếu gì.Mua sỉ trên 30 tờ họ khuyến mãi thêm cho 1 tờ.Ke ke

Comment

Chợ Nhật Tảo bác nhá! Nếu bác kiếm được chỗ nào bán mà gần gần chỗ bến xe miền đông hay cầu Đỏ thì chỉ em với.Em ở Bình Thạnh mà mỗi lần mua giấy phải lên tận chợ Nhật Tảo.Hic tiếc tiền xăng quá!

Comment

họ bán thế nào các bạn nhỉ??????????
        bác bao nhiêu 1 tờ ????
        Hay bán theo 1 tập như giấy in thường ????????????
        Email :

Comment

http://dientuvietnam.net/forums/show...340#post223340

0988467839

Comment

Anh em nào tìm được ở NHẬT TẢO TP.HCM mà có giấy TONER TRANSFER PAPER này tui sẽ tặng cho một xấp.
            Nó có kèm luôn 2 loại này : GreenTRF và WhiteTRF dùng để phủ xanh và phủ trắng in tên linh kiện thì càng tốt !
            Anh em nào tìm được ở VN bán luôn thì càng tốt, cứ email cho tui ở : adquang@gmail.com
            Cà phê cà pháo gì cũng được.

Diễn đàn này nên mở một hội chuyên DIY Mạch, qua đó trao đổi lẫn nhau về vụ in mạch tại nhà này, giúp mọi người, mọi sinh viên, cá nhân dễ dàng làm mạch in mà không bị lạc lõng trong kiến thức.

Cần thiết tui sẽ mở một Wiki cho mọi người muốn DIY về mạch này, thiệt tức lắm!
            Đương nhiên về vấn đề giấy tốt nhất ở mọi người biết hiện nay là giấy in ảnh Epson, nhưng vấn đề là ở giấy chuyên dụng !

Chúc mọi người vui vẻ, hy vọng sớm có anh em trả lời !

Comment

Về tác giả

Collapse

xuanohyes89 Tìm hiểu thêm về xuanohyes89

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X