Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hỏi về giấy in ảnh

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về giấy in ảnh

các bạn cho mình hỏi. minh vẽ mạch in xong nhưng tìm mãi ko có chổ in đề can nên quyết định dùng giấy in anh để in. mạch in ra rất đẹp, giấy in ảnh bề mặc cũng láng mịn như giấy đề can vậy. nhưg về nhà mình ủi mãi mà nó ko dinh vao bản đồng. mình vệ sinh bản đồng thật kĩ. mình ủi hơn 15p vẫn chẳng dính tí mực nào chảy ra. mình nghi giấy in anh ko tróc mực nên lây móng tay cạo thử thì thấy mực troc ra dễ dàng. nếu mực tróc ra thì ủi nó phải chảy ra chứ? do mình ui chưa đủ time, hay do giấy in anh? hay do mực của máy in phun ko ủi dc. giúp mình với nhé. mình đang cần làm gấp. mình w1w12. gan truong cd dien luc. bạn nào o gần mình chạy qua thọ giáo. thank!
    "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
    yahoo:
    gmail:

Hi,
    Bạn nên dùng giấy màu (loại trơn bóng) hoặc lịch treo tường (ảnh người nghèo) để in hoặc có thể in bằng giấy của các tập quảng cáo thiết bị (giấy bóng, mỏng) thì sẽ có kết quả mong muốn. Những nguồn giấy này rất dễ tìm ở bất cứ đâu. Phải dùng máy in lazer mới có thể ủi mạch được vì mực nó bị nóng chảy, bác in bằng máy in phun thì càng ủi càng khô lấy đâu ra mạch cho bác ngâm.
    Thân ái.
    Đường đến những ngày vinh quang không còn xa
    Con đường chúng ta... chúng ta đã chọn.

Comment

thank bạn nhiu. bởi vậy mình càng ủi nó càng khô. ui nhiu nó chuyển sang mau vàng muốn cháy luôn mà vẫn ko ra. bjo mình đi in laser. ma ko biêt giấy lịch no có in cho mình ko nhỉ?
      "điều quan trọng khi lập nghiệp ko phải ở thành phố hay ở quê, mà quan trọng là chúng ta nhận định ra hướng đi nào là đúng"
      yahoo:
      gmail:

Comment

tìm đc chổ in laser rồi. mình in giấy in ảnh rồi ủi. đẹp tuyệt vời. kaka
        yahoo:
        gmail:

Comment

Bác nào cần in giấy ảnh, giấy cứng, giấy bìa có thể đặt in online tới bên mình 87 Trần Đại Nghĩa: https://inthienhang.com/gia-in-mau-a...-nhieu-47.html

Comment

Về tác giả

Collapse

thuandienluc Tìm hiểu thêm về thuandienluc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X