Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tìm chỗ bán giấy đề can tại hà nội

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tìm chỗ bán giấy đề can tại hà nội

bác nào biế chỗ bán giấy đề can in mạch tại hà nội không chỉ mình với đang cần mua 1 ít? cảm ơn nhiều
    Never forget who you are!

Mua ít
    Dọc theo phố Huế đoạn gần ngã tư Trần Cao Vân, mua lại từ mấy ông dán đề-can xe máy.
    Dọc theo đường Láng gần ngã tư Cầu Giấy, cũng đề-can xe máy.
    Vài cửa hàng vật tư in và/hoặc văn phòng phẩm ở phố Hàng Bông

Mua nhiều
    Qua hỏi bên diễn đàn Kỹ thuật in
    Cửa hàng Lệ đề-can phố Đội Nhân (chuyên bán buôn lớn nhất nhì Hà Nội, giá rẻ đến không ngờ nhưng phải mua cả cuộn, một cuộn vài chục m2 chắc làm cả đời điện tử không hết)
    Phần mềm tự do hoặc không dùng máy tính nữa !.

Comment

hôm qua thằng bạn mình (làm nghề biển quảng cáo) cho mình một ít giấy đề can, cái mặt sau ấy, sau khi đã bóc cái mặt trước để dán vào biển quảng cáo, mình đã in mạch vào mặt sau của nó, nhưng bản in rất mờ, nó còn mờ hơn cả khi in vào giấy A4, giấy đề can mặt sau nó in là DAG madein Taiwan, Các bạn cho mình hỏi giấy đề can để in mạch dùng loại gì? có thể bóc mặt sau của giấy đề can quảng cáo để in được ko? Theo mình cứ in vào mấy tờ lịch có hình mấy cô gái hay xe ô tô còn đẹp hơn.
      Email:
      Đau đầu vì điện tử

Comment

bạn chọn chế độ in chưa? nó có 2 loại in tiết kiệm mức đó. nếu chọn chế độ này thì in mờ là đúng nếu vẫn mờ thì vào phần page setup tich vào chữ mono. là nó đậm
        Never forget who you are!

Comment

Về tác giả

Collapse

nhquangdt3k5 Tìm hiểu thêm về nhquangdt3k5

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X