Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần tìm bút thử điện có tiếng kêu

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tìm bút thử điện có tiếng kêu

Chào cả nhà

Đứa em mình đang tìm loại bút thử điện có tiếng kêu báo hiệu có điện, vì làm việc ngoài trời nắng nên bút thường không nhìn thấy đèn màu đỏ có sáng hay không ?

Mình nghĩ dùng loại có màn hình LCD thì hơn, càng nắng càng rõ, chứ âm thanh có thể cũng bị tiếng ồn át đi.

Comment

Chào bạn. Nếu không ngại ngầ có thể dùng loại bút có chuông kêu tít tít, có đèn báo loại đèn chớp, có màn hình và có tính năng rung luôn, hi mình đang dùng loại này, có thể đo trực tiếp và đô gián tiếp luôn. Rất tiện. Hi

Comment

Nguyên văn bởi Thangbpvn Xem bài viết
        Chào bạn. Nếu không ngại ngầ có thể dùng loại bút có chuông kêu tít tít, có đèn báo loại đèn chớp, có màn hình và có tính năng rung luôn, hi mình đang dùng loại này, có thể đo trực tiếp và đô gián tiếp luôn. Rất tiện. Hi
        Bác cho mình thông tin sản phẩm được không ? Mình tìm trên mạng mà không thấy

Comment

Hi bút này m chế thêm thôi, nên k có chỗ bán đâu b. Còn cơ bản bút cảm ứng sẽ có kêu và đèn chớp luôn. Tạm sài vẫn ok. Link thì mình search lại rồi cho b hay sau nha.

Comment

Cảm ơn cả nhà đã quan tâm và giúp đỡ, sáng nay chạy ra chợ tìm mua loại bút thử điện có hiển thị số màn hình rất sáng có thể nhìn rõ được, mình thấy ok nên đã chọn. Cảm ơn dientuvietnam và chúc diễn đàn ngày càng phát triển.

Comment

Về tác giả

Collapse

bxp_88 Tìm hiểu thêm về bxp_88

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X