Thông báo

Collapse
No announcement yet.

nạp tiếng súng .mp3 cho ic

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• nạp tiếng súng .mp3 cho ic

chào các bác!
    em không rành trong lĩnh vực diện tử lắm ,em muốn hỏi cách làm 1 mạch âm thanh tiếng súng ak47 giống như súng đồ chơi của trẻ em thì làm thế nào( em cải tiến 1 mô hình dùng trong quân đội các bác nhé) mong các bác giúp đỡ ,xin chân thành cảm ơn. khacbinhbrvt@gmail.com có bác nào ở bà rịa vũng tàu ko vậy.em xin đến tận nơi để lĩnh giáo,con ở xa thì chịu thua ah.em xin cáo lỗi mong các bac cho em thỉnh giáo trên diễn đàn vậy nha

Nguyên văn bởi khacbinhbrvt Xem bài viết
    chào các bác!
    em không rành trong lĩnh vực diện tử lắm ,em muốn hỏi cách làm 1 mạch âm thanh tiếng súng ak47 giống như súng đồ chơi của trẻ em thì làm thế nào( em cải tiến 1 mô hình dùng trong quân đội các bác nhé) mong các bác giúp đỡ ,xin chân thành cảm ơn. khacbinhbrvt@gmail.com có bác nào ở bà rịa vũng tàu ko vậy.em xin đến tận nơi để lĩnh giáo,con ở xa thì chịu thua ah.em xin cáo lỗi mong các bac cho em thỉnh giáo trên diễn đàn vậy nha
    Trong tiêu đề và câu hỏi của bạn đã có gần đủ câu trả lời rồi đấy.

Mua con IC ghi âm (cả mạch luôn, giá khoảng >=125K tùy thời gian ghi của IC). Phát file âm thanh tiếng AK-47 (hay tiếng gì tùy ý) để ghi vào IC. Xong
    Khi mua kit IC ghi âm này đã có đầy đủ hướng dẫn kèm theo rồi, hoặc hỏi người bán.

Comment

Nguyên văn bởi unngan Xem bài viết
      Trong tiêu đề và câu hỏi của bạn đã có gần đủ câu trả lời rồi đấy.

Mua con IC ghi âm (cả mạch luôn, giá khoảng >=125K tùy thời gian ghi của IC). Phát file âm thanh tiếng AK-47 (hay tiếng gì tùy ý) để ghi vào IC. Xong
      Khi mua kit IC ghi âm này đã có đầy đủ hướng dẫn kèm theo rồi, hoặc hỏi người bán.
      bác có thể cho e sơ đồ để tự làm đc không

Comment

Nguyên văn bởi khacbinhbrvt Xem bài viết
        chào các bác!
        tôi cũng đang cần thực hiện giống bạn, mong mọi người chỉ giúp

Comment

Cách đơn giản nhất là mua cái mạch giải mã Mp3 , nó cũng bé xíu bằng ngón tay thôi. bác lắp thẻ vào là xong.
          Ghi âm e rằng âm thanh không chuẩn.

Comment

Về tác giả

Collapse

khacbinhbrvt Tìm hiểu thêm về khacbinhbrvt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X