Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi : Chế nguồn từ Sạc ( không cần PIN vẫn dùng máy điện thoại được )

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi : Chế nguồn từ Sạc ( không cần PIN vẫn dùng máy điện thoại được )

Em cần các anh chị hưỡng dẫn cách sử dụng sạc cắm trực tiếp vào 2 đầu âm đương của máy để sử dụng máy mà không cần đến pin , máy chạy nguồn 3,7v

Máy thực hiện là nokia N81

Mọi thông tin đóng góp em xin cảm ơn và sẽ bấm thank

khoảng cách dây từ máy tới nguồn cấp ko đc quá xa.dây chất lượng phải tốt ko là sẽ ko khởi động đc máy đâu.nếu chơi biến áp cấp nguồn cũng khá cồng kềnh đấy.hiệu điện thế lên 4,2 v vẫn đc ko sao cả
    Sửa biến tần, Servo, Máy hàn , Máy tính công nghiệp, Nguồn xung 0978666571
    Web :

Comment

các tiếp xúc phải tốt chứ ko chập chờn dễ tắt máy lắm đó, nguồn thì dùng biến áp xung 4v là đủ dòng 1A bù hao là ok.
      CK6C -HUI

Comment

mình xem bộ nguồn nạp của pin là 5v - 0,7A
        mình gắn sây âm dương vào thẳng chân lắp pin của đt, rồi cắm điện cho cái củ sạc đt, nhưng bật đt ko lên. chắc do dòng nhỏ quá hả các bạn? vậy làm thế nào để tăng dòng lên các bạn nhỉ? mình thấy ở quán nó cặp 2 dây từ cái nguồn của nó vào là đt chạy ầm ầm mà!

Comment

Nguyên văn bởi huynhtran38 Xem bài viết
          mình xem bộ nguồn nạp của pin là 5v - 0,7A
          mình gắn sây âm dương vào thẳng chân lắp pin của đt, rồi cắm điện cho cái củ sạc đt, nhưng bật đt ko lên. chắc do dòng nhỏ quá hả các bạn? vậy làm thế nào để tăng dòng lên các bạn nhỉ? mình thấy ở quán nó cặp 2 dây từ cái nguồn của nó vào là đt chạy ầm ầm mà!
          có 1 số loại phải cặp cái chân thứ 3 trên đt nữa.

Comment

Về tác giả

Collapse

ghj1 Tìm hiểu thêm về ghj1

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X