Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cộng đồng nghiên cứu và học tập

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cộng đồng nghiên cứu và học tập

Mình thấy hiện nay nhân lực điện tử của chúng ta rất nhiều. Mình muốn làm một nhóm có thể nghiên cứu và nhận đặt hàng gia công phần mềm cho các MCU, nhóm này hoạt động hoàn toàn online. Vì vậy các thành viên sẽ không quan trọng là ở đâu. Chỉ cần có kết nối internet. Chúng ta sẽ chủ yếu chế tạo phần mềm (lập trình) , với phần cứng sẽ mô phỏng với các mô hình theo các dự án. Đây mới là ý tưởng mới đầu thôi. Mong mọi người ủng hộ và đóng góp thêm.

Tôi thấy ý tưởng của bạn rất hay. Tôi cũng rất muốn hình thành một nhóm như thế. Nhưng tôi nghĩ chúng ta cũng phải có nhiều thời gian gặp nhau offline thì mới có thể triển khai ý tưởng một cách trọn vẹn được.
    Vì vây, tôi nghĩ nhóm phải có những người cùng ở HN hay Tp HCM thì mới có thể triển khai tốt được.
    Tôi đang ở HN nếu bạn cũng ở HN thì chúng ta có thể hợp tác để thành lập một nhóm như thế và phát triển thêm những thành viên trên mạng.
    Rất mong nhận được sự hợp tác.

Comment

Nguyên văn bởi minhnt711980 Xem bài viết
      Tôi thấy ý tưởng của bạn rất hay. Tôi cũng rất muốn hình thành một nhóm như thế. Nhưng tôi nghĩ chúng ta cũng phải có nhiều thời gian gặp nhau offline thì mới có thể triển khai ý tưởng một cách trọn vẹn được.
      Vì vây, tôi nghĩ nhóm phải có những người cùng ở HN hay Tp HCM thì mới có thể triển khai tốt được.
      Tôi đang ở HN nếu bạn cũng ở HN thì chúng ta có thể hợp tác để thành lập một nhóm như thế và phát triển thêm những thành viên trên mạng.
      Rất mong nhận được sự hợp tác.
      Mình rất vui khi có người ủng hộ ý tưởng của mình. Mình cũng là người đang ở Hà Nội, vậy khi nào chúng ta có thể gặp offline để có thể cùng nhau bàn thêm được không? Đây là số điện thoại của tôi: 0978928230
      yahoo: ban_trai_vui_ve_87

Comment

em nữa cho em tham gia với! Nhưng em mới chỉ là sinh viên năm 3 ngành điện tủe thôi, em học BCVT ở HN. Mobile 0947266261
        |

Comment

Hi! Chào cô bạn cùng lớp.Lang thang trên diễn đàn lại gặp người quen.Cô bạn có vẻ thích đt nhỉ !

Comment

HAHA! Không phải thích mà là bắt buộc phải học! Hi!
            |

Comment

mình học điện tử ở đà nẵng nhưng lại không hiểu nhiều về điện tử cho mình làm quen với có chi trao đổi

Comment

Quan trọng là đầu ra thôi các bạn ah

Comment

toi cung vay , y tuong cua hoa binh nghe hay day , toi dang o tphcm , cho toi lam wen voi moi nguoi nha

Comment

Em đố mọi người làm được cái này đấy! xin lối, em lại nói thật!

Comment

Nguyên văn bởi gtvt45 Xem bài viết
                      Em đố mọi người làm được cái này đấy! xin lối, em lại nói thật!
                      sao bác lại bàn lùi thế.cứ để ae hứng thú làm đi.Không có gì là khó tưởng tượng cả.
                      Chúc các bạn thành công!
                      Gian Khó Cuộc Đời Nuôi Ta Lớn!
                      Giang Hồ Đẫm Máu Dạy Ta Khôn!

(@_@)______________(@_@)

Comment

không cần nói nhiều!! Có ý tưởng là chúng ta làm ngay thôi
                        Tôi ủng hộ hết mình vì VDDK VN
                        Tôi là Trần Đăng Hòa-ĐHBKHN
                        Yahoo: trandanghoa_14@yahoo.com
                        Chúc cho ý tưởng của chúng ta thành công!!

Comment

đã có rất nhiều người tham gia rồi đấy,việc tiếp theo thì làm gì ...? Những người Việt Nam (tui cũng là người Việt Nam )?

Comment

mình cũng muốn tham gia, chừa cho mình một vé luôn nhé. Có ji` bạn đề xuất ra ý tưởng thực hiện bước tiếp theo thi` thong báo cho cả nhóm nhe'

Comment

các bạn cho mình tham gia với.mình học dhspkt tp.hcm
                              năm 4 ngành diện diện tử.
                              tel 01682115751
                              mail: armcore88@gmail.com
                              Tư vấn thiết kế hệ thống điện-điện tử theo yêu cầu.
                              Tel: 0903 702 417. Email: web:

Comment

Về tác giả

Collapse

hoabinh200n Tìm hiểu thêm về hoabinh200n

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X