Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về thông tin thực tập tại việt nam?

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về thông tin thực tập tại việt nam?

Hi moi nguoi,

Minh dang la sinh vien 1 truong school engineer về điện tự động hóa công nghiệp, minh lập ra chủ đề này là muốn hỏi nhưng người có kinh nghiệm là mình có khả năng xin được thưc tập tại Honda hay Toyata việt nam không (mình muốn kết hợp thăm gia đình luôn ấy mà)?

Nếu ai biết thông tin cho mình biết với nhé.

Nếu post sai vị trí box mong cảm phiền mod move hộ minh với.

Cảm ơn mọi ngượi, chúc 1 năm mới vui vẻ

Nguyên văn bởi cupsd.conf Xem bài viết
    Hi moi nguoi,

Minh dang la sinh vien 1 truong school engineer về điện tự động hóa công nghiệp, minh lập ra chủ đề này là muốn hỏi nhưng người có kinh nghiệm là mình có khả năng xin được thưc tập tại Honda hay Toyata việt nam không (mình muốn kết hợp thăm gia đình luôn ấy mà)?

Nếu ai biết thông tin cho mình biết với nhé.

Nếu post sai vị trí box mong cảm phiền mod move hộ minh với.

Cảm ơn mọi ngượi, chúc 1 năm mới vui vẻ
    Nói chung bạn nên contact trực tiếp theo website của các tập đoàn này, đưa thông tin kiểu này lên mạng, mình thấy nó sẽ ít được các bạn chú ý.
    Chúc bạn vui

Comment

Cảm ơn Talent_eng đã chú ý, mình đã xin được thực tập ở Ford hải dương, nhân tiện nếu có bạn nào muốn xin, mình thấy tốt nhất là gửi letter cover và CV tới Human ressource của công ty, là sớm nhận được câu trả lời nhất

Comment

bạn còn giữ email của Human Resource của Ford ko? Nếu có thể share với mình, vì mình tìm online mà ko thấy, và hiện ko ở Vietnam de nop đơn trực tiếp đến họ được.

Comment

Chào các bạn, Hiện nay GS Kim Dong-Sung, Networked System Lab., Kumoh National Institute of Technology đang tuyển sinhviên Master/ Ph.D. (Control Systems, Networked Systems, Computer Networks,...) cho học kỳ mùa xuân 2013. Lĩnh vực nghiên cứu và giới thiệu tổng quan về Lab., các bạn có thể tham...

Comment

Về tác giả

Collapse

cupsd.conf Tìm hiểu thêm về cupsd.conf

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X