Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
    hiii không hẳn là cứ có bàn đạp là xe chạy nhanh đâu nhé.có bàn đạp khi đạp phụ vào thì chỉ làm tăng gia tốc ban đầu thôi chứ tốc độ cuối cùng khi xe đã có đà và đi dcj với tốc độ bao nhiêu km/h còn phụ thuộng vào lực cũng như tua cuối của động cơ.dù có líp tầng đi nữa nếu mà tua cuối cũng như lực cuối của động co ko đủ nhanh đủ mạnh thì cũng chỉ có thể chạy đến mức tối đa mà động cơ có thể kéo dc.kinh nghiệm cho thấy khi ép động cơ chạy quà sức nhiều thì sẽ làm cho động cơ rrats nóng.ăn dòng nên nhanh hết pin. khi nhiệt độ động cơ nóng quá thì sẽ làm cho từ trường bên trong cũng bị giảm đi nhiều lúc đó ta sẽ thấy động cơ yếu hẳng.tóm lại việc đạt dc tốc độ tối đa bao nhiêu km/h thì phải phụ thuộc vào động cơ
    Với dc 600w của bác songhong thì dư sức Với tốc độ đó bác ạ. Vì dc 500w của bác giadong9x xe 80kg chở 2 người Còn trên 40km/h thì chạy 6 7 chục với dc 600w là hoàn toàn có Thể.

Comment

• chán quá các bác ơi tìm mãi ko co nan hoa ai biết chỉ dùmClick image for larger version

Name:	163057_3999b6d9eeff7c1b0f30f8065318d8a7.jpg
Views:	1
Size:	51.5 KB
ID:	1397414 cân vào vành 26 địa hình 2 lớp ko có nan nào vùa

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenquynh8 Xem bài viết
        chán quá các bác ơi tìm mãi ko co nan hoa ai biết chỉ dùm[ATTACH]89611[/ATTACH] cân vào vành 26 địa hình 2 lớp ko có nan nào vùa
        cứ mua nan hoa dài hơn một tí rồi về cắt đi sau đó taro gien lại là ok

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
          em đi xe máy nhanh lắm cũng 50km/h, xe điện đi chơi loanh qoanh thôi, khoái con chopper lên xe điện xong cũng ko muốn nó quá phức tạp, động cơ lên tầm 45km/h em cũng có rồi, thấy con xr này nó làm 2 thùng 2 bên lại cong đơn giản hơn nè
          thế à.em thì mới là con đầu tiên, lên xe xong chạy thấy chậm nên muốn tốc độ cao hơn, làm phuơng tiện chính luôn ấy mà

Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
          Tại xe bác thiếu bàn đạp vì vậy ko có gia tốc phụ ban đầu nên chấp Nhận tốc độ đó phải rồi. Giống xe em. Bác songhong có bàn đạp phụ, líp tầng. Tốc độ tệ gì cũng 6 7 chục.
          em không có ý định làm bàn đạp, cơ mà làm xong thấy xe nặng quá nên đành chấp nhận tốc độ đó thôi bác à

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
            cứ mua nan hoa dài hơn một tí rồi về cắt đi sau đó taro gien lại là ok
            mua tảo ren ko mua dc di tim het roi ban a`

Comment

• Nguyên văn bởi tuandoco Xem bài viết
              ko bít bác song hong hum nay có gửi cho minh ko vậy ?
              em gửi rồi bác nhé! sơ đồ nối em mới post lên rồi, cái yahoo của bác khó gửi quá, toàn lỗi thôi, bác xe sơ đồ rồi nối ý trang là đươc!

Comment

• Nguyên văn bởi nguyenquynh8 Xem bài viết
                mua tảo ren ko mua dc di tim het roi ban a`
                taro thì thiếu gì bác!

Comment

• tìm mua taro ko tìm dc ai biết mua ho mình với

Comment

• Click image for larger version

Name:	DSC097782.jpg
Views:	2
Size:	302.4 KB
ID:	1397423

cả nhà cho e hoi xe cua e bị lỗi ở động cơ thì khác phục thế nào ạ
                    xin chỉ giúp bác thợ nào ở Hà Nội với ạ
                    cảm ơn nhìu nhìu

Comment

• Bác nói rõ xem là tình trạng đc ra sao mới giúp bác đc chứ.

Comment

• bạn mua keo dán má phanh xe máy về dán lại sác định chiều của nam châm bằng vết sước hoặc vết dán cũ là ok thôi mà đề xe cũng bị thế nhiều mà

Comment

• MỌI người cho em giá tham khảo ac quy Globe‎ các dung lượng

Comment

• e thấy trên vtc2 có giới thiệu xe điện chế dùng pin laptop đó.có bác nào dùng qua chưa vậy.có ổn ko vậy

Comment

• Nguyên văn bởi trungkien12 Xem bài viết
                              e thấy trên vtc2 có giới thiệu xe điện chế dùng pin laptop đó.có bác nào dùng qua chưa vậy.có ổn ko vậy
                              Bây giờ các dòng xe cao cấp toàn dùng pin laptop thôi
                              XE ĐẠP ĐIỆN GẤP THỂ THAO ECOGO MAX 7( Màu xanh mới 2)
                              Trần Quang Định
                              0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
                                Bây giờ các dòng xe cao cấp toàn dùng pin laptop thôi
                                XE ĐẠP ĐIỆN GẤP THỂ THAO ECOGO MAX 7( Màu xanh mới 2)
                                em thấy pin laptop đâu đã xịn bằng pin lipo hả bác

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X