Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• cho mình hỏi giá 1 bình accu 12v 7 A là bao nhiêu tiền vậy
    01628337724

Comment

• Bình 7a hôm mình ra hỏi là 250k . Chỗ mình có mỗi chỗ này bán bình 7a , nhưng bán gì cũng đắt .

Comment

• Nguyên văn bởi hamhochoi007 Xem bài viết
        các bác cho e hỏi mua pin lithium ion như hình dưới ở đâu ạ, và giá thành ra sao ạ
        và cho e hỏi mắc mấy cell // thì đc 1A ạ
        thank các bác hình e nó đây ạ[ATTACH=CONFIG]67699[/ATTACH]
        có bác nào biết chỗ nào bán pin này k ạ, help me

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
          Bình 7a hôm mình ra hỏi là 250k . Chỗ mình có mỗi chỗ này bán bình 7a , nhưng bán gì cũng đắt .
          thì đi xa hơn mà mua

Comment

• Nguyên văn bởi cddt061 Xem bài viết
            Pin này chắc đắt, 1 cục thường là 2V(4~5)A Chả hiểu bạn hỏi mắc // mấy cell dc 1A là ntn.
            Pin này hay dùng cho Laptop ý!
            cell laptop , 1 cục 3.7v , pin li-on , dòng phóng điện gấp 1 A nhìu lần đấy bác , mua khoảng 60k , seach google biết chổ mua ngay , nói chung khi sạc mới phức tạp ..

Comment

• Nguyên văn bởi truong22686
              bạn ra cửa hàng máy tính mà hỏi tầm 60 đến 70k một viên
              thế mà mua chế xe đạp điện có mà đắt ngang cái xe hử bác

Comment

• có ai đặt hàng bác lộc trong đấy chưa vậy? khoảng mấy ngày thì đc lấy nhỉ

Comment

• Nguyên văn bởi vuongtuka Xem bài viết
                  mình chưa lắp bạn à đang đợi động cơ bác lộc gửi cho ,, lâu quá bác à @@
                  bác lộc gửi ra chưa bác

Comment

• Mấy thím cho hỏi là mua motor đùm trước ở HN thì mua ở đâu vậy? Chợ trời có k?. Thím nào mua rùi thì chỉ giúp mình xem rổ giá bao nhiêu là hợp lý. công suất cỡ 350-500W/24V là ổn.

Comment

• Nguyên văn bởi truong22686
                      mới chế được con này ,làm qua loa thôi chạy 4 bình =48vol tốc độ trên 40km/h quãng đường 3km thì có khói và có mùi thơm thơm khen khét ,dự là động cơ cùi quá không đủ công suất hĩ mất mấy ngày gò hàn toét hết cả mắt lại mất tiền mua động cơ

cái moto của bác này là nhãn hiệu gì sao bánh bé mà chạy tốc độ cao vậy 40km/h.
                      Động cơ chổi than chạy liên tục quãng đường dài ko biết có bị ảnh hưởng gì ko? chạy lâu ==> nóng ==> om dây không?

Comment

• Nguyên văn bởi quangminh2k6 Xem bài viết
                        có ai đặt hàng bác lộc trong đấy chưa vậy? khoảng mấy ngày thì đc lấy nhỉ
                        em mua của bác lộc, bac ấy gủi từ chiều hôm thứ 2 mà hôm nay là chủ nhật rồi chưa thấy tin tức gì, hy vọng mai sẽ có, em gủi thưởng, ko phải chuyển phát nhanh
                        mạch nạp rom Bùa giao tiếp USB giá 350k - 25Q80 giá 15k...
                        xem chi tiết tại ngohungcuong.tk
                        DT:0973150080

Comment

• Nguyên văn bởi chuvanbinhpt Xem bài viết
                          em mua của bác lộc, bac ấy gủi từ chiều hôm thứ 2 mà hôm nay là chủ nhật rồi chưa thấy tin tức gì, hy vọng mai sẽ có, em gủi thưởng, ko phải chuyển phát nhanh
                          Hàng bạn đặt là trọn bộ chế xe lun ah. giá bao xiền vậy?

Comment

• Click image for larger version

Name:	Hinhchup0019.jpg
Views:	2
Size:	171.8 KB
ID:	1382246

bác Lộc làm cho CHÁU chiếc này nhé ! tham khảo bác là nếu em lắp 4 bình acquy cho nâng cao dung lượng chạy lâu hơn thì bao nhiu vậy bác , cho chàu cái giá , cháu mua cho bố cháu ở quê , hôm cháu có gọi cho Bác rồi đấy , nhà cháu ở RG , báo giá cho cháu để cháu chuyển tiền bác ak .
                            sđt của cháu : 0123 23 444 55 cháu tên Thắng , hôm 27 tết cháu về quê Rạch Giá , có sang nhà thăm cô chú và thăm cái gác kho báo của chú đấy
                            Last edited by vthang.elc; 15-07-2013, 10:10.

Comment

• chỗ bác Định đt có motor bánh trước 1 pha 24v 350w chở lên, mạch điều khiển 36v khiển được 2 kon motor cùng lúc + tay ga (bác tes thử nếu đc báo em đến lấy e xin cảm ơn
                              em làm xe 3 bánh chở hàng cỡ max 100kg

Comment

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
                                chỗ bác Định đt có motor bánh trước 1 pha 24v 350w chở lên, mạch điều khiển 36v khiển được 2 kon motor cùng lúc + tay ga (bác tes thử nếu đc báo em đến lấy e xin cảm ơn
                                em làm xe 3 bánh chở hàng cỡ max 100kg
                                Cảm ơn bác. Bên tôi không có loại chổi than ạ
                                Trần Quang Định
                                0932299590

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X