Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi thiên ân Xem bài viết
    cho e hỏi đây là bo bâo nhiêu v,w vậy
    36v350w bạn à! còn loại 400w nữa!!!

Comment

• Nguyên văn bởi song_hong4 Xem bài viết
      36v350w bạn à! còn loại 400w nữa!!!
      bác có dc k,nếu có cho e xin cái giá vs

Comment

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
        chào bác, em có bo điều tốc mới của china 140k bác ah, hoặc bác có thể tự làm theo mạch của bác Lộc đưa lên ,( mạch của bác Haidien),
        bác cần thì e kỉ niệm cho bác 6 con FET tháo ở bo của Nhật, nhưng chân cẳng bị gẫy hết 1/2 rồi, vẫn thò ra 6mm quá đủ để hàn.. bo của nhật nó đổ keo nên ko tháo đc , lôi ra gẫy vậy đó
        các bác làm ít thì giá cao lắm! mà làm thủ công thì cồng kềnh ko chắc chắc! nói chung mạch jin theo xe vẫn là ngon nhất!

Comment

• ko tính chập cháy thì tiền đồ đạc cũng >150k hihi. làm sao ăn đc anh China

Comment

bác có dc k,nếu có cho e xin cái giá vs
            hiện tại có 4 loại: 36v400w chổi than không có nhông giảm tốc đề pa yếu nhưng tốc độ cao đã thay chổi than mới khỏi lo mòn loại này đang lắp lên vành 550 2 người đi vô tư nếu lắp vành bé hơn chắc rất khỏe, 1 loại 36v350w chổi than có nhông giảm tốc, 1 loại 48v500w 3 fa, 1 loại 24v250w 3fa bạn thích cái nào cho mình hòm thư mình gửi hình cho bạn xem.

Comment

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
              ko tính chập cháy thì tiền đồ đạc cũng >150k hihi. làm sao ăn đc anh China
              china nó hơn mình là nó đã có cái máy in mạch, còn mình thì muốn làm mới bắt đầu mua máy! nếu thấy hàng vn đắt hơn mà vẫn mua thì vn mới phát triển đc! nhưng điều đó là khó quá quá khó vì ai cũng muốn rẻ...cạnh tranh mà, hôm ra hàng điện mua con trở mà chị bán hàng bảo bán cả vỉ( 500 con) ko bán lẻ, thế là chạy mất dép luôn, rẻ thì rẻ thật nhưng mà mạng 500 con về có ăn đc đâu!!!
              Last edited by song_hong4; 07-10-2013, 23:41.

Comment

hiện tại có 4 loại: 36v400w chổi than không có nhông giảm tốc đề pa yếu nhưng tốc độ cao đã thay chổi than mới khỏi lo mòn loại này đang lắp lên vành 550 2 người đi vô tư nếu lắp vành bé hơn chắc rất khỏe, 1 loại 36v350w chổi than có nhông giảm tốc, 1 loại 48v500w 3 fa, 1 loại 24v250w 3fa bạn thích cái nào cho mình hòm thư mình gửi hình cho bạn xem.
                bác cho vào inbok e cái 24 và 36 e cai.thank bác
                Last edited by thiên ân; 07-10-2013, 22:57.

Comment

bác cho vào inbok e cái 24 và 36 e cai.thank bác
                  đã inbox cho bạn!!!

Comment

• mới xúc đc em này từ tiệm cầm đồ về nè các bác 48v3fa điều khiển jin theo xe có 3 chế dộ chạy nhanh chậm vừa( đấu mãi mới đc)!!!con này có bộ càng trước như mink của nga ngày xưa!Click image for larger version

Name:	IMG219.jpg
Views:	1
Size:	102.6 KB
ID:	1386719Click image for larger version

Name:	IMG221.jpg
Size:	107.6 KB
ID:	1386720Click image for larger version

Name:	IMG224.jpg
Size:	80.5 KB
ID:	1386721Click image for larger version

Name:	IMG222.jpg
Size:	98.7 KB
ID:	1386722Click image for larger version

Name:	IMG223.jpg
Size:	97.2 KB
ID:	1386723 em này lắp 4 bình 7,5Ah chắc cũng đi đc 35km bác bác nhỉ!!!

Comment

• chuyện ngoài lề tí các bác à! nhà em có con cup81 đắp chiếu lâu ngày bỗng dưng có bác trả 12 củ mà đang phân vân để làm kỷ niệm hay tiên đi đây! đi đc 20 năm tròn rồi

Comment

• có bác nào trong diễn đàn chế bộ điều khiển 3 pha chưa nhỉ ? loai dùng 12 fet ý , hàng DAAO xài mau cháy quá ,ga lại ko mượt

Comment

đã inbox cho bạn!!!
                          inbox luon cho mình nhé
                          thank
                          0988 445 085

Comment

• lần đầu tiên e nghe thấy bộ daao mau cháy và ga ko mượt, hay bác đụng phải hàng nhái, daao mua thì 300k-350k , làm thì 4-500k tiền đồ, thành công thì chỉ 20%, mạch sẽ to = 4 lần daao
                            bác lựa chọn đi

Comment

• Nguyên văn bởi stungun Xem bài viết
                              inbox luon cho mình nhé
                              thank
                              đã inbox cho bạn!

Comment

• mình nghe nói có sách kỹ thuật sủa xe điện của Trần gia anh mà ko tài nào dowload hay đăng ký đc! bác nào có cách gì chia sẻ vs ae 4r đc ko nhỉ!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X