Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi danchoi9xx Xem bài viết
    Dạo qua trên mạng e thấy có loại motor này. có thể lắp đc cả vành trc và sau. có 2 ren bắt bát phanh và líp.
    4r đã có bác nào nhập nguồn hàng này chưa.
    24v đi đc 25-20km
    36v 35-40km
    trang nào vậy bác???

Comment

Dạo qua trên mạng e thấy có loại motor này. có thể lắp đc cả vành trc và sau. có 2 ren bắt bát phanh và líp.
      4r đã có bác nào nhập nguồn hàng này chưa.
      24v đi đc 25-20km
      36v 35-40km
      cần hàng ji alo em nhé, giá cả động cơ china mới = sanyo cũ nhá
      cái này trong miền nam bán đắt hơn em , vì em gần china mà.
      Last edited by namdc; 26-10-2013, 00:21.

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
        con này rẻ ề! phuộc cũng có luôn!!! vừa lên xong cho khách nè! còn 1 em màu xanh ghi đông phốt tăng như của bạn [ATTACH=CONFIG]76841[/ATTACH]
        bác tham khảo nha!!! cái nhựa trên bánh xe vất đi cho thoáng
        BÁC inbox em cái giá con xe vs !

Comment

• các bác dùng động cơ sanyo sau to đùng chú ý công suất ná, con đấy phải cỡ 350W chứ ko ít đâu ạ, chạy 24V bo daao 24/250w không được đâu nhá, chạy không tải thui mà nóng điều tốc đó, chuyển qua điều tốc 24/36-350W thì mát te, nếu đấu 36V thì nó lên đến hơn 400W ấy chứ, vậy nên các bác chọn bo điều tốc tốt chút nhé ko thì nóng trong người đó

Comment

• Cho em hỏi có bác nào bán phuộc nhún giữa không nhỉ. e định chế con cào cào nhật của em vành 700. thì đi có an toàn không??

Comment

• vỏ động cơ không ai làm bằng inox đâu các bác, đắt , nặng, không cần thiết, vỏ toàn = nhôm hợp kim thôi ạ, nhìn nó mới thì nó sáng loáng vậy đó

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                trang nào vậy bác???
                hi mình xem của 1 mối cung cấp báo về mới có loại này. Thật ra cũng định mua con sanyo dùng vì mấy cái hàng tàu này chưa ai kiểm nghiệm nên là cũng chưa an tâm lắm. bác có bán phuộc nhún giữa không? cho e xin giá nhá

Comment

Cho em hỏi có bác nào bán phuộc nhún giữa không nhỉ. e định chế con cào cào nhật của em vành 700. thì đi có an toàn không??
                  chơi giảm xóc xe máy đi bác, đầy ra

Comment

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
                    chơi giảm xóc xe máy đi bác, đầy ra
                    mà bác ra chợ giời thiếu ji loại đâu

Comment

vỏ động cơ không ai làm bằng inox đâu các bác, đắt , nặng, không cần thiết, vỏ toàn = nhôm hợp kim thôi ạ, nhìn nó mới thì nó sáng loáng vậy đó
                      Nhìn vẻ này thì e nghĩ nó inox thật bác à

Comment

Nhìn vẻ này thì e nghĩ nó inox thật bác à
                        chắc bác 9xx thiệt nên ngây thơ quá, hj
                        hàng em nè, trước sau đủ cả ai cần ji cứ aloo
                        Click image for larger version

Name:	IMG_20131015_205838 (1).jpg
Views:	3
Size:	31.2 KB
ID:	1387520Click image for larger version

Name:	IMG_20131015_205838 (1).jpg
Views:	3
Size:	31.2 KB
ID:	1387520

Comment

mà bác ra chợ giời thiếu ji loại đâu
                          hi. e đang đi học nên chẳng có time qua đó lùng đâu bác à .
                          à bác có xác động cơ, các bộ phận cơ khí còn ngon? (VD loại k bánh răng) nguyên dây đồng không? e về quấn lại 1 con tes thử xem ntn.nâng công suất lên 1 tý

p/s: e thấy con của bác không có 2 ren 2 bên như con kia để bắt bát phanh và líp

Comment

• loại động cơ "chỉ có lợi " ko có răng 36V 250W e đang có mấy quả, đường kính 20cm, bác quấn lại làm ji cho mệt, về cứ thế mà chạy, giá rẻ thui có ji pm điện thoại em nhá
                            mà bác hình dung này, mỗi lõi thép cho ra 1 công suất nhất định thui, bác nâng công suất lên sao đc, chỉ có nâng áp, hạ dòng hoặc giảm áp tăng dòng thui nhá, công suất ko đổi, trừ khi bác tự tiện tăng mật độ từ của lõi thép trong công thức tính số vòng dây, làm vậy động cơ nóng đó, thế thì bác cứ để vậy nâng áp lên 48 cho xong, động cơ chịu đc hay ko thì hên xui
                            đây nè

Name:	IMG_20131018_161938 (1).jpg
Views:	2
Size:	35.5 KB
ID:	1387521

Comment

loại động cơ "chỉ có lợi " 36V 250W e đang có mấy quả, đường kính 20cm, bác quấn lại làm ji cho mệt, về cứ thế mà chạy, giá rẻ thui có ji pm điện thoại em nhá
                              hi. còn 1 đống tiền bình nữa nên cũng phải căn ke anh à.hehe bọn e sinh viên cố tý để lấy cái phương tiện đi lại cho tiện, e thấy cấu tạo cái này quấn lại cũng không khoai lắm

Comment

• loại động cơ "chỉ có lợi " ko có răng 36V 250W e đang có mấy quả, đường kính 20cm, bác quấn lại làm ji cho mệt, về cứ thế mà chạy, giá rẻ thui có ji pm điện thoại em nhá
                                mà bác hình dung này, mỗi lõi thép cho ra 1 công suất nhất định thui, bác nâng công suất lên sao đc, chỉ có nâng áp, hạ dòng hoặc giảm áp tăng dòng thui nhá, công suất ko đổi, trừ khi bác tự tiện tăng mật độ từ của lõi thép trong công thức tính số vòng dây, làm vậy động cơ nóng đó, thế thì bác cứ để vậy nâng áp lên 48 cho xong, động cơ chịu đc hay ko thì hên xui
                                đây nè

Name:	IMG_20131018_161938 (1).jpg
Views:	2
Size:	35.5 KB
ID:	1387521

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse