Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    [ATTACH=CONFIG]76852[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]76853[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]76854[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]76855[/ATTACH]
    gửi bác xem nghiên cứu nhé, xe hầu như chưa han gỉ thích phuộc trước thì lắp thêm cũng rẻ ấy mà, bác lh theo sdt nhé! ban ngay em bận chả lên mạng
    vẫn thấy tiếc hôm sang chỗ a mà ko đc thăm quan cái xưởng của a

Comment

• mới nhập về ít báo bình nè các bác ợClick image for larger version

Name:	Hình1198.jpg
Views:	1
Size:	105.9 KB
ID:	1387592 Click image for larger version

Name:	Hình1199.jpg
Size:	96.3 KB
ID:	1387595Click image for larger version

Name:	Hình1200.jpg
Size:	91.0 KB
ID:	1387596 em làm chuột bạch cho các bác xem, nguyên lý của nó là đo độ sụt vol thôi, chả có con ic nào cả. ở gần thằng cu tàu này thì chỉ mua là nhanh,rẻ, đẹp còn ae ta ngiên cứu cho biết thôi... haizzzzzzzzzzzzz

Comment

• Nguyên văn bởi ttd_gt Xem bài viết
        vẫn thấy tiếc hôm sang chỗ a mà ko đc thăm quan cái xưởng của a
        xưởng gì bác!!! nghe ghê gớm, có bà chị gái chuyên mua xe cũ mà!!! bác cần gì em kiếm cho

Comment

con cào cào nhật bác cắt làm gì! phí quá, bác ở đâu cần xe ntn em đổi cho bác
          =)) e ở HN. cào cào nhật của e màu cũng như của bác, ngày xưa nó có số gần chục năm r hỏng số nên e lắp cái đùm bình thường rồi, vành thì vẫn nguyên 700 chưa cắt, mới mòn cái đĩa trc nên dạo này e bỏ rọ k đi. sinh viên mà ngại đi sửa
          p/s: con xe trong hình bác bán bao nhiêu??

Comment

• Nguyên văn bởi danchoi9xx Xem bài viết
            =)) e ở HN. cào cào nhật của e màu cũng như của bác, ngày xưa nó có số gần chục năm r hỏng số nên e lắp cái đùm bình thường rồi, vành thì vẫn nguyên 700 chưa cắt, mới mòn cái đĩa trc nên dạo này e bỏ rọ k đi. sinh viên mà ngại đi sửa
            p/s: con xe trong hình bác bán bao nhiêu??
            giá em inbox cho bác rồi đó, con xe của bác mà con nguyên thì có giá lắm, thay rồi bị mất giá lắm, bác up em nghía cái

Comment

giá em inbox cho bác rồi đó, con xe của bác mà con nguyên thì có giá lắm, thay rồi bị mất giá lắm, bác up em nghía cái
              xe e đang trên phòng trọ ở trường. sáng nay vừa về quê, ảnh thì hẹn anh thứ 2 e lên trg e chụp
              p/s: giờ xe nhật đa số k còn bộ số zin vì nó hỏng mà k có linh kiện thay
              Last edited by danchoi9xx; 26-10-2013, 23:25.

Comment

xe e đang trên phòng trọ ở trường. sáng nay vừa về quê, ảnh thì hẹn anh thứ 2 e lên trg e chụp
                p/s: giờ xe nhật đa số k còn bộ số zin vì nó hỏng mà k có linh kiện thay
                ok! hôm nào cho em xem

Comment

ok! hôm nào cho em xem
                  anh inbox e loại đc k nhông. a cho e vài tấm hình được k
                  Máu thì chế hẳn từ đc k nhông cho nó nhiệt, nhưng mà e sợ tiếng ồn khi khởi động ^^

Comment

anh inbox e loại đc k nhông. a cho e vài tấm hình được k
                    Máu thì chế hẳn từ đc k nhông cho nó nhiệt, nhưng mà e sợ tiếng ồn khi khởi động ^^
                    sao mà ồn đc! vành bé nó chạy đề pa khỏe, tốc độ cao, ăn bình ít... vì sao ăn bình ít hơn khi lắp vành to thì em giải thích sau

Comment

sao mà ồn đc! vành bé nó chạy đề pa khỏe, tốc độ cao, ăn bình ít... vì sao ăn bình ít hơn khi lắp vành to thì em giải thích sau
                      hi vành to 1 vòng kik thước lớn hơn sẽ tốn nhiều lực để đưa bánh lăn nên động cơ sẽ ngốn điện hơn chứ sao nữa ^^. nhà e sửa điện nên e hiểu mà. vành bé momen của nó cũng khác, leo dốc mượt hơn vành to nhiều.hihi

Comment

[ATTACH=CONFIG]76931[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]76932[/ATTACH] [ATTACH=CONFIG]76935[/ATTACH] bác hanchachi nghía thử xem, lốp to gần bằng xe máy, lắp vành 20 với con xe xanh kia nhé!!!!!! còn mới 95% khỏi phải nghĩ
                        hình đây bác danchoi9x!

Comment

hình đây bác danchoi9x!
                          cái anh báo giá e là xác đc hay là đc còn sống ngon lành đấy ạ ^^ e đang có 1 chút ngơ nhẹ :v.
                          Chỗ a có con xe xgame nào có nhún không.

Comment

cái anh báo giá e là xác đc hay là đc còn sống ngon lành đấy ạ ^^ e đang có 1 chút ngơ nhẹ :v.
                            Chỗ a có con xe xgame nào có nhún không.
                            đc còn sống mà, nãy em mượn nó làm mẫu chụp cho bác hanchicha thôi! xgame thì nhiều! mai em up ảnh cho bác! hình như có em này Click image for larger version

Name:	index.jpg
Views:	2
Size:	9.5 KB
ID:	1387605 hay em này Click image for larger version

Name:	222222222222222.jpg
Size:	10.1 KB
ID:	1387606
                            Last edited by s0ng_h0ng; 26-10-2013, 23:52.

Comment

đc còn sống mà, nãy em mượn nó làm mẫu chụp cho bác hanchicha thôi! xgame thì nhiều! mai em up ảnh cho bác! hình như có em này [ATTACH=CONFIG]76956[/ATTACH] hay em này [ATTACH=CONFIG]76957[/ATTACH]
                              ok anh. con nào cũng đc. ngày mai a dậy thì cho e xin ảnh thật 2e + nội thất con đc nữa nhé G9 anh

Comment

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
                                các bác dùng động cơ sanyo sau to đùng chú ý công suất ná, con đấy phải cỡ 350W chứ ko ít đâu ạ, chạy 24V bo daao 24/250w không được đâu nhá, chạy không tải thui mà nóng điều tốc đó, chuyển qua điều tốc 24/36-350W thì mát te, nếu đấu 36V thì nó lên đến hơn 400W ấy chứ, vậy nên các bác chọn bo điều tốc tốt chút nhé ko thì nóng trong người đó
                                xe đạp thì em có rồi. nếu mua hàng của anh để độ thành xe điện chạy ngon và đẹp về phần phụ tùng là bao nhiêu tiền anh ?

PHÚ BÀI - HƯƠNG THỦY - THỪA THIÊN HUẾ
                                DD:0982 470 874
                                Email:trach_nguyen2014@yahoo.com.vn

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X