Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi danchoi9xx Xem bài viết
    ok anh. con nào cũng đc. ngày mai a dậy thì cho e xin ảnh thật 2e + nội thất con đc nữa nhé G9 anh
    Click image for larger version

Name:	Hình1202.jpg
Views:	4
Size:	364.7 KB
ID:	1387608Click image for larger version

Name:	Hình1202.jpg
Views:	4
Size:	364.7 KB
ID:	1387608 gửi bác con xe xgame xe còn chạy đc hết, cổ quay tròn đc, săm lốp còn chạy. con xe ko giảm xóc thì xấu hơn em ko chup lên đây. nội thất đc nè, Click image for larger version

Name:	Hình1206.jpg
Views:	1
Size:	157.1 KB
ID:	1387610Click image for larger version

ID:	1387610
    Attached Files
    Last edited by s0ng_h0ng; 27-10-2013, 09:36.

Comment

• show con xgame mới làm
      Động cơ 3pha 48v sấp đôi max speed 40km/h
      4 acquy 12ah => <35km>

Last edited by 18081511; 27-10-2013, 09:50.

Comment

• Nguyên văn bởi 18081511 Xem bài viết
        show con xgame mới làm
        4 acquy 12ah => <35km>

động cơ bác dùng là loại nào đấy? lên đc 40km/h cơ à?

Comment

• động cơ kia như con hàng e show đấy ^^. loại ý đi đc hơn 40km nếu bánh to
          p/s: bác songhong cho e cái giá con xe xgame kia vào inbox nhé. đc loại kia nhìn ngon nhưng mà là đc chổi than thì độ bền k cao, yếu dấn theo time vì bẩn cái tiếp điểm phải bảo trì thường xuyên anh có con đc k chổi than chạy 24v không?
          Last edited by danchoi9xx; 27-10-2013, 14:18.

Comment

• Các bác cho hỏi là mấy bộ điều khiển cả có chổi với ko chổi 24v thì điện áp xuống bao nhiêu thì nó ngắt ko ạ ? Tại mình dùng pin lithium , mà pin này ko nên để cạn xuống dưới 3v thì phải , lắp 7 quả là ko dc xuống dưới 21v đúng ko ạ ? Tầm 21v mà nó ngắt thì tốt quá !

Comment

show con xgame mới làm
              4 acquy 12ah => <35km>

xe bánh nhỏ mà đi nhanh là loại ko nhông rồi!!! vì nó ăn bình ác nên mới đi đc 35km, bình thường với 3 bình 12ah phải đi bét nhất là 42-45km mới hết ác quy

Comment

động cơ kia như con hàng e show đấy ^^. loại ý đi đc hơn 40km nếu bánh to
                p/s: bác songhong cho e cái giá con xe xgame kia vào inbox nhé. đc loại kia nhìn ngon nhưng mà là đc chổi than thì độ bền k cao, yếu dấn theo time vì bẩn cái tiếp điểm phải bảo trì thường xuyên anh có con đc k chổi than chạy 24v không?
                bánh của e 20' mà, có phải to đâu mà lên đc 40km/h, nếu mà to nữa thì sao nhỉ
                Nguyên văn bởi hanchjcha Xem bài viết
                động cơ bác dùng là loại nào đấy? lên đc 40km/h cơ à?
                loại gì e biết đâu đc test với con trâu điên mà 1 chín 1 10 =))

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                  xe bánh nhỏ mà đi nhanh là loại ko nhông rồi!!! vì nó ăn bình ác nên mới đi đc 35km, bình thường với 3 bình 12ah phải đi bét nhất là 42-45km mới hết ác quy
                  e chả biết thế nào là có nhông hay k nhông, thấy trong Đc có 3 cái bánh răng

Comment

động cơ kia như con hàng e show đấy ^^. loại ý đi đc hơn 40km nếu bánh to
                    gớm bác này khéo lo chứ cái đc đó mà bảo trì suốt ngày gì, em dùng mấy năm rồi chả sao, à bác xem em này xem có làm gì vs đôi vành động co này ko???Click image for larger version

Name:	IMG228.jpg
Views:	2
Size:	245.8 KB
ID:	1387635 xe dehan của hàn quốc!!!

Comment

• Tình hình gần xong rồi các bác ợ : Động cơ 24v250w chợ trời , pin lithium tầm 2vv 15Ah . đi max dc khoảng 30km/h , leo dốc hơi yếu . Quãng đường chưa test vì sáng nay mới làm xong .
                      Mấy hôm nữa rảnh tút lại cho đẹp nữa .

P/S : Mình tính cái hộp hơi bị hụt 1 tý nên ko lắp bộ báo điện vào hộp luôn cho gọn .

Comment

• các bác cho e hỏi chút, cái tay ga kiêm luôn báo bình 48v có lắp cho động cơ 36v vs bình 36v đc k và có ảnh hưởng gì tới tốc độ k các bác ?

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                          gớm bác này khéo lo chứ cái đc đó mà bảo trì suốt ngày gì, em dùng mấy năm rồi chả sao, à bác xem em này xem có làm gì vs đôi vành động co này ko???[ATTACH=CONFIG]76992[/ATTACH] xe dehan của hàn quốc!!!
                          con xe của bác tít quá. bánh to e k khoái anh à hehe

Comment

các bác cho e hỏi chút, cái tay ga kiêm luôn báo bình 48v có lắp cho động cơ 36v vs bình 36v đc k và có ảnh hưởng gì tới tốc độ k các bác ?
                            e nghĩ chả liên qua đến tốc độ gì đâu báo bình 48 lắp 36 thì nó báo k chuẩn thôi

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
                              Tình hình gần xong rồi các bác ợ : Động cơ 24v250w chợ trời , pin lithium tầm 2vv 15Ah . đi max dc khoảng 30km/h , leo dốc hơi yếu . Quãng đường chưa test vì sáng nay mới làm xong .

P/S : Mình tính cái hộp hơi bị hụt 1 tý nên ko lắp bộ báo điện vào hộp luôn cho gọn .
                              ồ động cơ của bác mua chợ trời loại bao nhiêu v thế bác, có động cơ mới k bác

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
                                Tình hình gần xong rồi các bác ợ : Động cơ 24v250w chợ trời , pin lithium tầm 2vv 15Ah . đi max dc khoảng 30km/h , leo dốc hơi yếu . Quãng đường chưa test vì sáng nay mới làm xong .

Pin lithium bác mua ở đâu đấy bác?

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X