Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi danchoi9xx Xem bài viết
    con my1016 mình lắp lên đi trời mưa có sợ chảy động cơ k bác? e nghĩ phải thêm phần chống nước.hi
    xe đạp điện thì nên hạn chế đi mưa cho chắc!! mà nó là 24v 350w à bác? nếu vậy cần kiếm cái khiển 24v350w rồi!!!

Comment

con my1016 mình lắp lên đi trời mưa có sợ chảy động cơ k bác? e nghĩ phải thêm phần chống nước.hi
      Con này nó cũng kín mít mà , tất nhiên bạn ko thể ngâm nó trong nước , chứ mưa bình thường thì đi thoải mái . Tuy nhiên vỏ nó làm bằng sắt , thép nên sẽ có hiện tượng gỉ . Tốt nhất đồ điện , xdd nên hạn chế nước , độ ẩm cao !

Comment

• Nguyên văn bởi thuan1011 Xem bài viết
        không ai có ý kiến ah
        Cái này thì hay đấy nhưng bất tiện vì ko phải ai cũng biết đến bao nhiêu vôn thì hết ! làm theo lever bình thì hay hơn mà lại đơn giản . Mình mới làm xong 1 mạch báo 5 mức điện từ 21v - 26.5v . rẻ rề , tổng cộng khoảng 10k tiền thôi .

Comment

• Nguyên văn bởi thuan1011 Xem bài viết
          không ai có ý kiến ah
          Cái này là mạch báo điện áp sử dụng Led thanh. Báo cũng tạm được bác ah. Làm cái này thì trông đẹp. Nhưng bác mua quả màn LCD thì còn tuyệt hơn
          Click image for larger version

Name:	6.jpg
Views:	1
Size:	107.1 KB
ID:	1387750
          Trần Quang Định
          0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
            Cái này là mạch báo điện áp sử dụng Led thanh. Báo cũng tạm được bác ah. Làm cái này thì trông đẹp. Nhưng bác mua quả màn LCD thì còn tuyệt hơn
            [ATTACH=CONFIG]77161[/ATTACH]
            cái này thì bá cháy rồi! chỉ sợ đắt thôi hi

Comment

• hình bộ đc Click image for larger version

Name:	Hình1216.jpg
Views:	1
Size:	272.4 KB
ID:	1387755 đã gửi cho bác nguyenvandinh@gmail.com rồi nhé!

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                xe đạp điện thì nên hạn chế đi mưa cho chắc!! mà nó là 24v 350w à bác? nếu vậy cần kiếm cái khiển 24v350w rồi!!!
                ukm hi. có loại 350w nữa thì phải. tất cả motor loại này tốc là 2650v/p

Comment

hình bộ đc [ATTACH=CONFIG]77167[/ATTACH] đã gửi cho bác nguyenvandinh@gmail.com rồi nhé!
                  á à. đc này là lắp bánh trc đây nhìn khá ngon đc china mới 100% hả bác

Comment

[ATTACH=CONFIG]77161[/ATTACH]
                    cái lcd này bao nhiêu vậy bác
                    (^_^) hoangnv.3i@gmail.com

Comment

nhật đó bác. chữ dâp. nổi luôn, hang china đang chuột bạch 1 tjme xem có đc k đã....

Comment

nhật đó bác. chữ dâp. nổi luôn, hang china đang chuột bạch 1 tjme xem có đc k đã....

Comment

Nhật mà nhìn mới thế bác @@ hàng ngon .

Comment

• Nguyên văn bởi hoang_3i Xem bài viết
                            cái lcd này bao nhiêu vậy bác
                            Hàng này giá cao nên ít bác chơi nên tôi chưa nhập và tôi cũng chưa để ý giá.
                            Trần Quang Định
                            0932299590

Comment

Nhật mà nhìn mới thế bác @@ hàng ngon .
                              em này tính giữ lại làm kỷ niệm nhưng hứa vs khách nên phải bán đi

Comment

Hàng này giá cao nên ít bác chơi nên tôi chưa nhập và tôi cũng chưa để ý giá.
                                bác thử khảo giá xem, em đang định làm 1 cái như vậy. Nếu giá quá rẻ thì mua cho gọn, nếu đắt thì em thiết kế để dùng.
                                (^_^) hoangnv.3i@gmail.com

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X