Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi thienhi228 Xem bài viết
    Vậy tổng chi phí sẽ tầm trên 10tr một chút bác nhỉ. Tính cả con xe sẽ ra ~20, cũng tương đương hybrid chính hãng, được cái theo đúng ý mình ^^

Bác biết ở Hà Nội có hàng nào hoặc cao nhân nào chế uy tín giới thiệu em với ạ.
    quan trọng là bác vễ ra mẫu xe cho người ta làm cho, chứ không ra cửa hàng chớ rớ nó lại đuổi về., mình phải vẽ ra kiểu xe trước cái đã, nếu để đạp đi chơi rồi lại kéo ga về thì ko làm kiểu nặng như xe máy điện đc! mà làm kiểu nhẹ nhà thì đi 80-100km về chắc om xương! xe đạp điện đi 50km là đẹp rồi! mẫu thì vào google search tí ra cả trăm kiểu, ưng em nào thì chế kiểu đó, 20 tr thì tha hồ chém gió vẽ voi vẽ hươu vẽ ruộng rồi...

Comment

• gửi bác namdc nè!
      Attached Files
      Last edited by s0ng_h0ng; 07-11-2013, 21:12.

Comment

• Mẫu như hình em đăng ở trang trước đó bác, làm thế có được không ạ?

Bác giới thiệu giúp em cao nhân nào ở HN có thể làm được đi ạ ^^

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
          [ATTACH=CONFIG]77741[/ATTACH]bác namdc nè!
          điều tốc của em khác cái của bác, của e nó có hộp giấy carton bọc bên ngoài cơ, còn cái của bác thì e cũng nhận ra cái tem bảo hành. hàng đó cũng lấy ở Hải Phòng em thôi.

Comment

• mới xong em này các bác ah, max 33km.h (48V) hoặc 22km.h (36V) động cơ ko nhông taiwan, xe gấp xuất nhật
            Click image for larger version

Name:	ảnh (14).JPG
Views:	1
Size:	81.8 KB
ID:	1388133Click image for larger version

Name:	IMG_20131106_175325.jpg
Views:	1
Size:	83.5 KB
ID:	1388134

Comment

• Nguyên văn bởi namdc Xem bài viết
              mới xong em này các bác ah, max 33km.h (48V) hoặc 22km.h (36V) động cơ ko nhông taiwan, xe gấp xuất nhật
              [ATTACH=CONFIG]77752[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]77753[/ATTACH]
              48v thì phải 4 bình nhỉ ? Cái khớp nối chỗ cái giảm sóc ý có bị rung , lắc ko bạn ? Xe mình trước lắp có 2 bình 12a đằng sau mà nó lắc ghê quá mà đèo người thì ko sao . Chẳng biết sao nữa ?

Comment

• Nguyên văn bởi vjetcc Xem bài viết
                48v thì phải 4 bình nhỉ ? Cái khớp nối chỗ cái giảm sóc ý có bị rung , lắc ko bạn ? Xe mình trước lắp có 2 bình 12a đằng sau mà nó lắc ghê quá mà đèo người thì ko sao . Chẳng biết sao nữa ?
                3 bình 7ah mà còn lắc nữa là...nói chung để gác ba ga sau mình chỉ ưng ý em sanyo 24v nhất! xe rất cân!!!

Comment

• Co bac nao con bo phanh dia va mayo truoc co ren lap dia ko de cho minh mot bo nhi. Di hai phong mua moi bo phanh thi ngai

Comment

điều tốc của em khác cái của bác, của e nó có hộp giấy carton bọc bên ngoài cơ, còn cái của bác thì e cũng nhận ra cái tem bảo hành. hàng đó cũng lấy ở Hải Phòng em thôi.
                    em này cũng đóng trong hộp carton, chạy đc khác thì vô tư!!!

Comment

• Nguyên văn bởi khaidcm Xem bài viết
                      Co bac nao con bo phanh dia va mayo truoc co ren lap dia ko de cho minh mot bo nhi. Di hai phong mua moi bo phanh thi ngai
                      cho mẫu đi bác, loại xe gì nữa chứ, phanh dầu hay phanh cơ??? xe đạp hay xe điện hay xe máy điện??! hỏi vậy khó đáp ứng quá!!! có hình thì ngon!

Comment

mới xong em này các bác ah, max 33km.h (48V) hoặc 22km.h (36V) động cơ ko nhông taiwan, xe gấp xuất nhật
                        [ATTACH=CONFIG]77752[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]77753[/ATTACH]
                        sao bác không lắp em đèn xe bò điên vào dưới cái gác ba ga đằng trước ấy nhìn chất hơn!!! em nghĩ vậy!!!

Comment

• anh nào có đầu đèn 24v + khóa điện không ạ? nếu có thể cho em xin tấm ảnh và giá inbox ạ.
                          tks

Comment

• Có bác nào làm xe với động cơ như của bác Lộc (động cơ ko gắn ở trục) cho em hỏi lúc xe chạy có bị nghiêng ko ạ, vì động cơ ở 1 bên chắc bên đó phải nặng hơn đáng kể chứ nhỉ ?

Comment

• Nguyên văn bởi giasu Xem bài viết
                              Có bác nào làm xe với động cơ như của bác Lộc (động cơ ko gắn ở trục) cho em hỏi lúc xe chạy có bị nghiêng ko ạ, vì động cơ ở 1 bên chắc bên đó phải nặng hơn đáng kể chứ nhỉ ?
                              động cơ chỉ 2-3 kg thôi. không ảnh hưởng gì đâu

Comment

• Nguyên văn bởi danchoi9xx Xem bài viết
                                động cơ chỉ 2-3 kg thôi. không ảnh hưởng gì đâu
                                Xe của bạn đến đâu rồi ? Ngon lành chưa ? Thông báo tình hình mọi người biết với ?

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X