Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    vậy là cái líp cũ phải nới ra thì mới văn cái ren mới vào đó chứ! vặn 1 1 nửa phần ren vậy ko biết có chắc ko b???
    bac cu yen tam. chac lam
    01628337724

Comment

vậy là cái líp cũ phải nới ra thì mới văn cái ren mới vào đó chứ! vặn 1 1 nửa phần ren vậy ko biết có chắc ko b???
      tui bắt rồi mà! mỗi bên 1 ít! với lại bước ren nó nhỏ nên vặn đc nhiều vòng mà. chắc lắm.
      nếu sợ thì kiếm cái ống ren = ren líp là đc

Comment

• các bác cho em hỏi,động cơ 24v k chổi than xai 2 acquy 12v,12ah.thì đi được bao xa,van tốc tối đa là bao nhiêu ạ.

Comment

• Nguyên văn bởi vohuychinh Xem bài viết
          các bác cho em hỏi,động cơ 24v k chổi than xai 2 acquy 12v,12ah.thì đi được bao xa,van tốc tối đa là bao nhiêu ạ.
          tầm 30km, vận tốc tối đa 36km/h
          01628337724

Comment

• Click image for larger version

Name:	Hình1263.jpg
Views:	1
Size:	323.0 KB
ID:	1391629Click image for larger version

Name:	Hình1262.jpg
Size:	284.6 KB
ID:	1391630Click image for larger version

Name:	Hình1261.jpg
Size:	268.6 KB
ID:	1391631Click image for larger version

Name:	Hình1260.jpg
Size:	282.1 KB
ID:	1391632Click image for larger version

Name:	Hình1257.jpg
Size:	276.3 KB
ID:	1391633
            hình động cơ nè bác Minhdenso, cón cái bánh để chế scooter... lát nưa em kiếm gửi hình lên sau

Comment

• các pác có biết xe của em bệnh gì không ạ ngâm mấi đêm qua 12h chưa ngủ mà động cơ 48v 500W 3 pha BCL mua lại 500k
              lí do : lên ga động cơ không kéo đã thay ắc quy mới nạp điện no mấy hôm trước lên dốc được 4 bình 5A = 840 ngàn mua người thân trưa nay mò vẫn không ra bệnh lên gas mạnh không quay nữa thi thoảng nó gầm lên rồi tự tắt
              heppp .. mà từ hôm qua chạy ngon leo dốc 35 độ phi 35mk/h đi cũng tầm 23km mới sạc lại + thêm cái nạp 48v rất củ chuối áp đây mà bình chưa no điện

Comment

• Nguyên văn bởi contra123456 Xem bài viết
                các pác có biết xe của em bệnh gì không ạ ngâm mấi đêm qua 12h chưa ngủ mà động cơ 48v 500W 3 pha BCL mua lại 500k
                lí do : lên ga động cơ không kéo đã thay ắc quy mới nạp điện no mấy hôm trước lên dốc được 4 bình 5A = 840 ngàn mua người thân trưa nay mò vẫn không ra bệnh lên gas mạnh không quay nữa thi thoảng nó gầm lên rồi tự tắt
                heppp .. mà từ hôm qua chạy ngon leo dốc 35 độ phi 35mk/h đi cũng tầm 23km mới sạc lại + thêm cái nạp 48v rất củ chuối áp đây mà bình chưa no điện
                trời.động cơ 500w mà bác sài bình 5Ah.đi 1 lần có khi tèo cái bình ấy chứ
                48v 500 khi có tải nó ăn tầm 14A đó bác,gấp 3 lần dòng phát tối đa bình của bác rồi

Comment

• bình trong xe của nó là actila 7AH đấy mà coi có đầy không các pác bắt bệnh cái thử tải đo max hơn 10 ampe mà em biết bài này hơi khác 1 tý mong
                  Last edited by contra123456; 22-01-2014, 00:36.

Comment

[ATTACH]81754[/ATTACH][ATTACH]81755[/ATTACH][ATTACH]81756[/ATTACH][ATTACH]81757[/ATTACH][ATTACH]81758[/ATTACH]
                    hình động cơ nè bác Minhdenso, cón cái bánh để chế scooter... lát nưa em kiếm gửi hình lên sau
                    vành 16 đó bác

Comment

[ATTACH]81776[/ATTACH][ATTACH]81777[/ATTACH][ATTACH]81778[/ATTACH] vành 16 đó bác
                      em không xem được hình bánh xe b ơi

Comment

• em tìm ra bệnh rùi thử chiết áp thì đông cơ chạy bình thương còn tay ga thì chập chờn

Comment

• bác chém gió ít thôi. bác dùng vành 900 à

Comment

• bác chém gió to quá

Comment

• làm nhiều loại xe rồi mà vẫn ưng ý con sanyo nhất, nhẹ gọ, đẹp dễ làm, phù hợ vs mọi lứa tuổi, chỉ có mấy bác cao tuổi là sợ vì nó kéo đc bánh trước thôi....

Comment

• bác đinh.dt làm cái món báo bình 24 chưa???
                                Attached Files
                                Last edited by s0ng_h0ng; 24-01-2014, 22:08.

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X