Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Em đã Pm bác Song_hong ạ!Thanks bác!

Comment

• Lỡ mua bộ mô tơ + tay ga nhưng lại không nghịch nữa, để lại giá mềm cho bác nào thích cho đỡ phí. Motor DC 24V - 250W có sẵn bộ giảm tốc và sẵn răng để bắt xích kèm theo cả tấm gá để bắt thẳng vào càng xe, chỉ việc lắp vào là chạy ngay ko cần mod cơ khí. Bác nào thích thì inbox cho e nhé, em không buôn bán gì đâu mod ạ :0
      Attached Files
      Last edited by viethung94; 17-02-2014, 11:58.

Comment

• Nguyên văn bởi viethung94 Xem bài viết
        Lỡ mua bộ mô tơ + tay ga nhưng lại không nghịch nữa, để lại giá mềm cho bác nào thích cho đỡ phí. Motor DC 24V - 250W có sẵn bộ giảm tốc và sẵn răng để bắt xích kèm theo cả tấm gá để bắt thẳng vào càng xe, chỉ việc lắp vào là chạy ngay ko cần mod cơ khí. Bác nào thích thì inbox cho e nhé, em không buôn bán gì đâu mod ạ :0
        bác ở đâu nhi?

Comment

• Nguyên văn bởi mr_bui Xem bài viết
          bác ở đâu nhi?
          Có khiển k bác? đợt trước mua tính chế nhưng lại ko dùng nhựơng lại cho 1 bác trên 4r, giờ có con xe hay hay tính mua lại của bác chế tiếp
          Last edited by s0ng_h0ng; 17-02-2014, 21:27.

Comment

• Đc e 36v/350w , tính mua cái này BÌNH 3D 12V-32AH về nắp vô và cái sạc của e là 36v/12ah thỳ có sạc được không , có bác nào biết thông tin gì hoặc dùng loại acc qui này rồi cho e xin ý kiến với

Comment

• Nguyên văn bởi vuongtuka Xem bài viết
              Đc e 36v/350w , tính mua cái này BÌNH 3D 12V-32AH về nắp vô và cái sạc của e là 36v/12ah thỳ có sạc được không , có bác nào biết thông tin gì hoặc dùng loại acc qui này rồi cho e xin ý kiến với
              vậy phải mua 3 ắcquy và sạc 36v 20ah chứ sạc 12ah thì phải sạc 16h mới đầy đó, đc của bác chổi hay 3fa...., có đ khiển chưa ah

Comment

• Bác dùng bình 32 ah thì phải dùng nạp tự làm hoặc mua trên.thị trường nó đóng hộp sắt to to ấy. Sạc 12ah thì xi nhê ji, sạc liên tục hơn 1 ngày đêm mới đầy. Mà 3 bình này chắc nặng lắm đó

Comment

• Nguyên văn bởi vuongtuka Xem bài viết
                  Đc e 36v/350w , tính mua cái này BÌNH 3D 12V-32AH về nắp vô và cái sạc của e là 36v/12ah thỳ có sạc được không , có bác nào biết thông tin gì hoặc dùng loại acc qui này rồi cho e xin ý kiến với
                  tới 32ah mà nó lại rẻ hơn globe 20ah thế nhỉm, nhẹ hơn nữa chứ
                  có bác nào dùng rồi thì cho ý kiến xem sao

Comment

• Chắc không phải rẻ hơn đâu, giá niêm yết cho dải rộng dung lượng mà. Ít thứ ngon bổ rẻ lắm các bác ah

Comment

• hôm trước mua được cái đùm shimano 100k tưởng ngon ăn
                      ai dè hôm qua ngồi cả buổi tối lắp lại, nó lắp sai bét, thảo nào về thử mãi vẫn không thay đồi tỉ lệ truyền
                      lại bị hỏng lò xo nữa,híc, bác nào có mua thứ đó ở chợ trời nhớ kiểm tra kỹ nhé

Comment

• Có bác nào có động cơ chổi than, có hộp số tầm 50-100W không pm thông số với giá cả với ạ.

Comment

• [QUOTE=s0ng_h0ng;837315]vậy phải mua 3 ắcquy và sạc 36v 20ah chứ sạc 12ah thì phải sạc 16h mới đầy đó, đc của bác chổi hay 3fa...., có đ khiển chưa ah[/QUOTE

cua e la loai 3fa , mà bác ở đâu nhỉ cho e xin cái địa chỉ e muốn mua cái bo đk 24 , như bác nói thì sac 36/12ah cua e dùng đc cho loại 32ah này chứ

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                            hôm trước mua được cái đùm shimano 100k tưởng ngon ăn
                            ai dè hôm qua ngồi cả buổi tối lắp lại, nó lắp sai bét, thảo nào về thử mãi vẫn không thay đồi tỉ lệ truyền
                            lại bị hỏng lò xo nữa,híc, bác nào có mua thứ đó ở chợ trời nhớ kiểm tra kỹ nhé
                            Hj mình đang tính mua 1 em về lắp cho xe địa hình. Khả năng phải soi lại vấn đề này. Hôm nọ thấy 1 em cào cào có cái đùm này vứt xó mà quên tháo. Giờ lại đi mua. Nhọ thế...

Comment

• [QUOTE=vuongtuka;837391]
                              Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                              vậy phải mua 3 ắcquy và sạc 36v 20ah chứ sạc 12ah thì phải sạc 16h mới đầy đó, đc của bác chổi hay 3fa...., có đ khiển chưa ah[/QUOTE

cua e la loai 3fa , mà bác ở đâu nhỉ cho e xin cái địa chỉ e muốn mua cái bo đk 24 , như bác nói thì sac 36/12ah cua e dùng đc cho loại 32ah này chứ
                              vẫn sạc đc nhưng nó lâu có một só bác biết chỉ dong sac lên,nhưng theo ngu ý của em thì cứ chơi 2cái sạc song song thì tgian sạc còn 1 nửa cũng đc, bác chơi loại 20ah sac cho nhanh. khiên 24v 3fa em co b cú alo em
                              Last edited by s0ng_h0ng; 18-02-2014, 17:01.

Comment

• [QUOTE=s0ng_h0ng;837428]
                                Nguyên văn bởi vuongtuka Xem bài viết
                                vẫn sạc đc nhưng nó lâu có một só bác biết chỉ dong sac lên,nhưng theo ngu ý của em thì cứ chơi 2cái sạc song song thì tgian sạc còn 1 nửa cũng đc, bác chơi loại 20ah sac cho nhanh. khiên 24v 3fa em co b cú alo em
                                em cũng chỉ có cái sạc 48v12ah mà em thì tính dùng bình 20ah. có bác nào dẻo tay ném em ít viên gạch cho em sáng mắt đựoc không ạ? nếu lắm hai cáci song song như bác này thì lên tới 24ah lận vậy có hư bình không nhỉ? mà ở miền nam em hỏi bình 20ah thì 620k, 14ah thì có chỗ kêu 350 có chỗ kêu 480k, tất cả là bình globe hết,mà globe có loại xấu laọi tốt nữa không nhỉ, bác nào biết chỗ nào giá cả đựoc mà chất lượng chỉ em với, em sinh viên mới ra trường tính độ chế chơi nên chưa biết nhìu, tiện em có cái dc xe máy atila điện gỡ ra, còn chạy mà không có sạc. bác nào muốn ngâm rựu thì nt giá cho em chứ em cũng không biết bao nhiu nữa

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X