Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi nhatlongnh88 Xem bài viết
    Vâng em lấy cái hộp 4b với sạc 48
    vâng! bác sang thì alo em sđt bác bn ấy nhỉ?

Comment

• e mới lắp 1 con xe động cơ 3 pha sanyo 24v đùm trước, khi tắt khóa điện đạp xe thì đèn báo nguồn màu đỏ trên đầu đèn sáng lên (chỉ mỗi đèn báo nguồn, đèn báo bình và đèn báo đèn ko sáng), như thế là bt hay do điều tốc có vấn đề. thay điều tốc khác thì ko sao

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
        vâng! bác sang thì alo em sđt bác bn ấy nhỉ?
        Số e là. Không chín bốn bốn tám tám bẩy ba tám bẩy

Comment

Vâng em lấy cái hộp 4b với sạc 48
          vẫn đang đợi tin bác

Comment

• Nguyên văn bởi ttd_gt Xem bài viết
            e mới lắp 1 con xe động cơ 3 pha sanyo 24v đùm trước, khi tắt khóa điện đạp xe thì đèn báo nguồn màu đỏ trên đầu đèn sáng lên (chỉ mỗi đèn báo nguồn, đèn báo bình và đèn báo đèn ko sáng), như thế là bt hay do điều tốc có vấn đề. thay điều tốc khác thì ko sao
            khi đạp xe thì động cơ nó là máy phát, cấp ngược nguồn trở lại, bình thường thì mấy con fet đó không có tín hiệu điều khiển thì nó khóa, điện sinh ra có áp mà ko có dòng vì hở mạch, em đoán là trong điều tốc có vấn đề j đó làm cho mấy con fet nó dẫn, vậy nên động cơ phát điện ra cấp ngược trở lại ac quy và đèn ( đến dây vàng thông qua dây đỏ nhỏ của khiển) vì ko vặn khóa nên ko thể sáng đèn báo bình được.
            nó vẫn chạy bình thường thì chắc ko ảnh hưởng j đến hoà bình thế giới
            Last edited by namdc1; 01-03-2014, 21:18.

Comment

• Nguyên văn bởi ttd_gt Xem bài viết
              e mới lắp 1 con xe động cơ 3 pha sanyo 24v đùm trước, khi tắt khóa điện đạp xe thì đèn báo nguồn màu đỏ trên đầu đèn sáng lên (chỉ mỗi đèn báo nguồn, đèn báo bình và đèn báo đèn ko sáng), như thế là bt hay do điều tốc có vấn đề. thay điều tốc khác thì ko sao
              Bác xem lại đấu nối xem. Em chưa gặp bệnh này bjo
              Last edited by s0ng_h0ng; 01-03-2014, 22:12.

Comment

• Nguyên văn bởi mr_bui Xem bài viết
                vẫn đang đợi tin bác
                vâng sáng mai e gửi cho bác , tại mấy hôm nay e bận quá , mai e gửi đc e sẽ gọi cho bác

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                  khi đạp xe thì động cơ nó là máy phát, cấp ngược nguồn trở lại, bình thường thì mấy con fet đó không có tín hiệu điều khiển thì nó khóa, điện sinh ra có áp mà ko có dòng vì hở mạch, em đoán là trong điều tốc có vấn đề j đó làm cho mấy con fet nó dẫn, vậy nên động cơ phát điện ra cấp ngược trở lại ac quy và đèn ( đến dây vàng thông qua dây đỏ nhỏ của khiển) vì ko vặn khóa nên ko thể sáng đèn báo bình được.
                  nó vẫn chạy bình thường thì chắc ko ảnh hưởng j đến hoà bình thế giới
                  em chỉ gặp th phát điện ngược ở đc chổi thôi, đc 3 fa em chưa thấy bjo nhỉ!!! có khi hôm nào em thử phát xem sao.

Comment

• Click image for larger version

Name:	a27.png
Views:	1
Size:	349.9 KB
ID:	1392830 m có mấy con dc bldc kiểu này , có con 1,5 ký chạy điện 100v bạn nào thích mua quấn lại pm nhé
                    các bác cần linh kiện gì pm em
                    ch1 số 132 Đường Mạc Đăng Doanh Anh Dũng Dương Kinh Hải phòng
                    Hotl 01679..582..888, 0976.623.586
                    tk ngân hàng techcombank
                    phạm xuân trường 190.2738.7059.012

Comment

• Bac trường ơi mô tơ 100v do chay 1 chiều ? Có Nam châm điện không vậy?

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                        em chỉ gặp th phát điện ngược ở đc chổi thôi, đc 3 fa em chưa thấy bjo nhỉ!!! có khi hôm nào em thử phát xem sao.
                        E đang dùng con 48v3f , khi hết điện e đạp 1km thì lại vê ga được 0,3km , xe e khi rút zac bình ra quay pê đan đo tại zac là hơn 50v

Comment

• Nguyên văn bởi khoa12 Xem bài viết
                          Bac trường ơi mô tơ 100v do chay 1 chiều ? Có Nam châm điện không vậy?
                          có nam châm điện bạn ơi , dự là quấn lại xuống 48v cs nó gần 2000w
                          các bác cần linh kiện gì pm em
                          ch1 số 132 Đường Mạc Đăng Doanh Anh Dũng Dương Kinh Hải phòng
                          Hotl 01679..582..888, 0976.623.586
                          tk ngân hàng techcombank
                          phạm xuân trường 190.2738.7059.012

Comment

E đang dùng con 48v3f , khi hết điện e đạp 1km thì lại vê ga được 0,3km , xe e khi rút zac bình ra quay pê đan đo tại zac là hơn 50v
                            Chưa thấy kiểu này bao giờ? Cái gì tạo ra điện ở đây nhỉ?

Comment

• Nguyên văn bởi truongdk Xem bài viết
                              có nam châm điện bạn ơi , dự là quấn lại xuống 48v cs nó gần 2000w
                              Có làm dc k bác.hay chỉ bàn vậy thôi

Comment

• Nguyên văn bởi doctor Xem bài viết
                                Chưa thấy kiểu này bao giờ? Cái gì tạo ra điện ở đây nhỉ?
                                Bác cứ thử quay moto 3fa đi để đồng hồ ở thang ac 50 , còn nếu qua bo khiển thì bật khóa điện lên nhưng cũng có loại khiển ko có chức năng nạp

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X