Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• mấy bác cho hỏi 1 bộ động cơ sanyo, bo điều khiển, tay ga, xạc bây giờ giá khoảng bao nhiêu. mua ở đâu

Comment

• Nguyên văn bởi trankien1993 Xem bài viết
      mấy bác cho hỏi 1 bộ động cơ sanyo, bo điều khiển, tay ga, xạc bây giờ giá khoảng bao nhiêu. mua ở đâu
      Mình mua ở đây:Cung cấp Thiết bị tự chế xe đạp điện giá rẻ, phụ kiện xe đạp điện. LH: 01204 126 198
      Tự chế xe đạp thường thành xe đạp điện chỉ 1tr300- 1tr400/bộ | Muare.vn cộng đồng thương mại điện tử
      < 1.5tr

Comment

• Nguyên văn bởi miszu1089 Xem bài viết
        tại sao lại k thể nhỉ nói như bạn đây thế bình acquy xe máy họ sạc kiểu gì trong xe máy chỉ có mỗi cuộn đèn nằm o vô lăng xe vừa có nhiệm vụ sạc vừa có nhiệm vụ cung cấp điện cho đèn chiếu sáng, riêng tôi nghĩ có thễ dùng diamo loại 24v cua oto rồi thay đổi số vòng quay cua nó tỉ lệ ngịch với bộ truyền động của động cơ xe. biết rằng làm như vậy se làm tốn đi một phần nag lương de kéo diamo nhưng cũng vẫn sạc đuoc bình acquy chỉ là không được hoàn hảo 100% và nó cũng k phai động cơ vĩnh củu nhug cug sạc được có thể với bạn là k thể nhưng với người khác thì có thể điện 12v tưởng chừng k thể biến nó thành 220v vậy mà giờ đã có rồi đó thôi bác nào sống ở miền sông nước ai chẳng biết đến bộ chuyển đổi điện bình acquy sang dien 220 sử dụng thắp sáng mà bộ ấy chỉ tầm 25 30ngan một bộ , việt nam ta chả gì là k thể ý tưởng làm nên sự nghiệp
        đúng là chưa làm lên có cách nghĩ như thế này. việt nam ta chả gì là k thể ý tưởng làm nên sự nghiệp ý tưởng khác thì không nói, nhưng ý tưởng này thì phải đổi chữ sự thành sập.
        (^_^) hoangnv.3i@gmail.com

Comment

• Nguyên văn bởi huanmonster Xem bài viết
          Mình mua ở đây:Cung cấp Thiết bị tự chế xe đạp điện giá rẻ, phụ kiện xe đạp điện. LH: 01204 126 198
          Tự chế xe đạp thường thành xe đạp điện chỉ 1tr300- 1tr400/bộ | Muare.vn cộng đồng thương mại điện tử
          < 1.5tr
          ở đây có bảo hành không bác

Comment

thường là bảo hành 6 tháng bác ạ

Comment

mấy bác cho hỏi 1 bộ động cơ sanyo, bo điều khiển, tay ga, xạc bây giờ giá khoảng bao nhiêu. mua ở đâu
              bác ở đâu ?, miền nào, tỉnh nào

Comment

Có bảo hành và hỗ trợ kỹ thuật, Vừa rồi mình làm hỏng 3 con cảm biến hall được bác chủ gởi tặng cho 3 con khác với 1 bộ tăm nữa.

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
                  vấn đề nằm ở chỗ để acquy sao cho đẹp, bình 20ah thì để vào đâu???
                  em tìm hiểu thì thấy cái 20Ah cũng đâu quá to.có khi là dễ hơn bác làm chỗ để cho 2cái 12Ah và 2 cái 7,5Ah ý chứ
                  cái khoan của bác nó chạy bao nhiêu v thế bác

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                    em tìm hiểu thì thấy cái 20Ah cũng đâu quá to.có khi là dễ hơn bác làm chỗ để cho 2cái 12Ah và 2 cái 7,5Ah ý chứ
                    2 bình 24 A thì gọn hơn 2 bình 12 +2 bình 7.5 là chắc rồi
                    nhưng trọng lượng thì sẽ nặng hơn

Comment

• thử up hình xem sao, con xe này đi đc 52km/sạc đấy bác giadong9x ợ lắp 2 acquy 20ah như bác bảo thì ko biết để acquy ở đâu, cả buổi chiều chạy trên đường cho hết ác quy đó...
                      Last edited by s0ng_h0ng; 09-04-2014, 23:26.

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
                        mai em ngó cái khoan cho, chắc tầm 12- 14v gì đó, có bác nào có kích thước chuẩn của acquy 20ah12v xe mấy điện ko nhỉ cho em biết vs, mấy lần dùng nhưng lại ko đo
                        Last edited by s0ng_h0ng; 08-04-2014, 22:59.

Comment

thử up hình xem sao, con xe này đi đc 52km/sạc đấy bác giadong9x ợ lắp 2 acquy 20ah như bác bảo thì ko biết để acquy ở đâu, cả buổi chiều chạy trên đường cho hết ác quy đó...
                          Up hình được rồi bác tề

Comment

thử up hình xem sao, con xe này đi đc 52km/sạc đấy bác giadong9x ợ lắp 2 acquy 20ah như bác bảo thì ko biết để acquy ở đâu, cả buổi chiều chạy trên đường cho hết ác quy đó...
                            kia là 2 bình 12 + 2 bình 7.5 à bác, mà vỏ bình kia vẫn làm từ ống pvc chứ bác nhỉ
                            2 bình 24 thì bác để 2 bên yên sau, kiểu như xe thồ

Comment

• hii, bác song hong chạy 52km với xe này thì nát cái mông xinh quá, em test bình 14ah được 35km đã oải lắm rồi

Comment

• Có ai có tài liệu cấu tạo của bộ sô 3 tốc độ đùm sau xe đạp không cho mình với, loại số nằm trong đùm luôn đó

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X