Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
    của bác cũng 3fa à? 550v/p chạy là cung nhanh rồi ấy chứ!!!!! mà bác mua mấy chai vậy???
    Vâng.của em cũng 3pha.nó kéo qua nhông 36 răng nữa thìtoocs độ chậm lắm bác à
    em mua lại nên có mấy trăm k thôi

Comment

vành xe máy hả b???
      bác vào đây e thấy nhiều vành đẹp này. http://xedien.info/xe-dien/phu-kien-...n-16-inch.html
      Last edited by 201289; 27-07-2014, 00:04.
      Hưng yên

Comment

vành xe máy hả b???
        Chính xác bác ợ,

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
          Vâng.của em cũng 3pha.nó kéo qua nhông 36 răng nữa thìtoocs độ chậm lắm bác à
          em mua lại nên có mấy trăm k thôi
          Bác xài bình bao nhiêu ah. Bác truyền nhông như thế nào. Xe leo dốc được ko bác,trọng lượng xe bác bao nhiêu. Vành bác bao nhiêu.
          Last edited by luxubua2; 27-07-2014, 11:44.

Comment

• Nguyên văn bởi luxubua2 Xem bài viết
            Bác xài bình bao nhiêu ah. Bác truyền nhông như thế nào. Xe leo dốc được ko bác,trọng lượng xe bác bao nhiêu. Vành bác bao nhiêu.
            4 bình 20Ah bác à.xe em nặng 80kg,chạy tỉ lệ 14-72,em chạy vành 14in bác à,lốp trước 89/90-14 lốp sau 90/90-14 đó bác.chỗ em không có dốc quá cao.nhưng dốc vừa phải thì leo ngọt xớt bác à

Comment

Em gắn vào xe rồi làm sao bác xem. Đây cái cổ xe em tiện.

rất cảm ơn bác

Comment

• Nguyên văn bởi scania Xem bài viết
                rất cảm ơn bác
                Mà bác định chế xe ntn. Có bản vẽ úp cho anh em tham khảo được ko bác.

Comment

• E đang cần 1 cái đồng hồ báo pin 36v. Bác nào có để lại cho em. 01628833233.
                  Tiện thể cho em hỏi. Em có 1 cái báo pin 48v. Ai có thể hướng dẫn em sửa mạch để báo 36v đc ko ạ.

Comment

• các bác chỉ cho em địa chỉ và giá của Dynamotor + bo và tay ga điều khiển bán tại hà nội với, dạo này rảnh rỗi muốn chế linh tinh ạ

Comment

• lâu ko vào diễn đàn thấy các bác chế xe đẹp quá

Comment

• Nguyên văn bởi buinhulac09 Xem bài viết
                        các bác chỉ cho em địa chỉ và giá của Dynamotor + bo và tay ga điều khiển bán tại hà nội với, dạo này rảnh rỗi muốn chế linh tinh ạ
                        hà nội bán đắt anh ạ.

Comment

• có con win cũ và con động cơ 3 fa 36v/48v 600w tốc độ quay 550v/p. định là rỡ hết máy xe win ra gắn em nó vào, thấy bộ nhún của nó phê quá, tính làm 4 con 12v 20ah, tổng giá trị chưa độ là xấp xỉ 5 triệu, các cho ý kiến xem thế đc ko???
                          Click image for larger version

Name:	494491_068d09c8bf9f8d8247d45635cb8bf65b.png
Views:	1
Size:	123.3 KB
ID:	1397074
                          Click image for larger version

Name:	IMG_20140729_075406.jpg
Views:	1
Size:	175.5 KB
ID:	1397075

Comment

Của bác dây

vâng. e cảm ơn bác! nhún trước của bác cũng thế phải ko ạ?

Comment

có con win cũ và con động cơ 3 fa 36v/48v 600w tốc độ quay 550v/p. định là rỡ hết máy xe win ra gắn em nó vào, thấy bộ nhún của nó phê quá, tính làm 4 con 12v 20ah, tổng giá trị chưa độ là xấp xỉ 5 triệu, các cho ý kiến xem thế đc ko???
                              [ATTACH=CONFIG]89053[/ATTACH]
                              [ATTACH]89054[/ATTACH]
                              em dự là ko ổn, vì xe Win công suất cục máy rơi vào tầm 7KW= 7000W, giờ chạy có 600W thì rùa lắm

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                                em dự là ko ổn, vì xe Win công suất cục máy rơi vào tầm 7KW= 7000W, giờ chạy có 600W thì rùa lắm
                                nhưng con xe máy điện của nó nặng 130kg mà động cơ có 1000w tốc độ tầm 57km/h đó, mình tính bỏ hết râu ria đi, mà bác có biết 4 con acquy 20ah tầm bn kg ko nhỉ, kết cái giảm sóc xe win quá, động cơ 800w hay 1000w thì cũng có, cơ bản 600w mà đc thì đỡ ăn điện hơn, tầm 35-40km/h là ngon rồi,với 550v/p nếu tính không tải là 59kh/h chưa giảm tốc cũng đc

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X