Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi 0985441671 Xem bài viết
    36v 450W đó bác. lắp xe địa hình lên trên 40km/h đấy!
    tiếc nhỉ 36v thì phải xài tới 3 acc qui ko có chỗ vì là xe XGAMES
    D Đ 0988737123
    nguoi_nha_que_ra_thanh_pho

Comment

• Nguyên văn bởi s0ng_h0ng Xem bài viết
      cái mạch điều tốc chổi than bác hàn tay hoặc em cũng hàn được, còn cái mạch điều tốc 3 fa mà bác hàn được bằng tay thì em lạy sống bác đó, nếu bác mang cái mạch đó đi in bằng máy thì đơn giản là ai cũng làm đc, ko phải DIY gì cả
      đã chế song dc chưa bác
      D Đ 0988737123
      nguoi_nha_que_ra_thanh_pho

Comment

• Nguyên văn bởi tuandoco Xem bài viết
        tiếc nhỉ 36v thì phải xài tới 3 acc qui ko có chỗ vì là xe XGAMES
        bây giờ có pin litium rồi rất nhỏ gon nên xe nào cũng có thể dùng dc nên ko phải lo về chõ để.ác quy ngày càng it người sử dụng

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
          bây giờ có pin litium rồi rất nhỏ gon nên xe nào cũng có thể dùng dc nên ko phải lo về chõ để.ác quy ngày càng it người sử dụng
          giá nó cao bác à, 1 số bạn là sinh viên ko phải vì ham độ xe cho vui mà vì muốn có phương tiện đi lại vừa theo phong cách của mình và nó rẻ nữa

Comment

• Nguyên văn bởi tuandoco Xem bài viết
            đã chế song dc chưa bác
            chế gì à bác? cái động cơ á à có gì em gửi vào mail cho bác!

Comment

• Nguyên văn bởi 201289 Xem bài viết
              Bác known trước hay gập ở bên đt công suất.về điện tử bác ấy chắc cũng không phải tay vừa.
              Trước còn ở nhà Thì em hay vào luồng 600W Puresine và luồng sạc 3 giai đoạn từ nguồn ATX của bác thành
              Cơ mà dạo này ko còn ở nhà đồ đạc thì đóng gói rồi lên vắng mặt trên 4rum cg khá lâu rồi
              dạo này ngứa nghề lại lôi ra nghịch rồi cơ mà cái khâu kiếm đồ vất vả quá

Bác song_hong ko biết thôi em toàn dùng bo téc câu dây téc chạy ngon lành rồi mới bắt đầu vẽ mạch in và in mạch thế cho lên mạch em đã in ra là chạy
              Lý Thuyết Và Thực Hành
              Là Hai Đường Thẳng Song Song

Comment

• Nguyên văn bởi known Xem bài viết
                Trước còn ở nhà Thì em hay vào luồng 600W Puresine và luồng sạc 3 giai đoạn từ nguồn ATX của bác thành
                Cơ mà dạo này ko còn ở nhà đồ đạc thì đóng gói rồi lên vắng mặt trên 4rum cg khá lâu rồi

Bác song_hong ko biết thôi em toàn dùng bo téc câu dây téc chạy ngon lành rồi mới bắt đầu vẽ mạch in và in mạch thế cho lên mạch em đã in ra là chạy
                em ủng hộ bác,em cũng thích vọc vạch lắm, nhưng phần vì khả năng có hạn, phần về kinh tế nữa nên không làm được, bác có khả năng và trình độ cứ tiến hành mạnh tay. có thành quả bác chịu khó post lên cho mọi người xem nha

Comment

em ủng hộ bác,em cũng thích vọc vạch lắm, nhưng phần vì khả năng có hạn, phần về kinh tế nữa nên không làm được, bác có khả năng và trình độ cứ tiến hành mạnh tay. có thành quả bác chịu khó post lên cho mọi người xem nha

Comment

ý em ko chê trình độ bác cao hay thấp, hôm bác bảo là bác bên nước ngoài gửi sang bằng mấy lần tiền mua lên bác tự làm lấy, bác tự làm là tự thiết kế mạch hay tự hàn cả mạch đó luôn, mà là cái mạch có sẵn trên thị trường rồi mình chỉ thiết kế cái chưa có thôi, vậy bác còn định tự làm cái gì nữa!!!

Comment

Click image for larger version

Name:	Untitled.png
Views:	1
Size:	581.2 KB
ID:	1397284Click image for larger version

Name:	Untitled.png
Size:	581.2 KB
ID:	1397284
                      đây là cái mạch điều tốc BLDC nè! b ngắm xem có câu dây hay làm gì đc không

Comment

[ATTACH=CONFIG]89392[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]89392[/ATTACH]
                        đây là cái mạch điều tốc BLDC nè! b ngắm xem có câu dây hay làm gì đc không
                        Đương nhiên từ khâu vẽ mạch rồi in ủi, khoan nhồi tất cả đều tự làm còn kia là cái mạch thương phẩm rồi còn gì nữa bác
                        còn nếu nói để bỏ tiền ra mua thì bên này có thiếu gì đâu hả bác, cả một dãy phố bán LK từ một cái modul RF nhỏ xíu đến 1 cái mạch cảm biến hall chỉ nhỏ bằng 2 cái cúc áo sơ mi cũng co
                        nhưng vì ngứa nghề mà em tự làm thôi
                        Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các bác !!!!!!!!!!
                        Lý Thuyết Và Thực Hành

Comment

• Xin lỗi Mod cái này hơi sai luồng chút xíu nhưng không phải là quảng cáo đâu ah
                          cũng ko mang tính chất khoe của chỉ là muốn ACE nhìn thấy thôi ah
                          - Các bác qua FB của em xem em chụp đc khá nhiều thứ đây này
                          https://www.facebook.com/photo.php?f...type=1&theater
                          Lý Thuyết Và Thực Hành

Comment

Đương nhiên từ khâu vẽ mạch rồi in ủi, khoan nhồi tất cả đều tự làm còn kia là cái mạch thương phẩm rồi còn gì nữa bác
                            còn nếu nói để bỏ tiền ra mua thì bên này có thiếu gì đâu hả bác, cả một dãy phố bán LK từ một cái modul RF nhỏ xíu đến 1 cái mạch cảm biến hall chỉ nhỏ bằng 2 cái cúc áo sơ mi cũng co
                            nhưng vì ngứa nghề mà em tự làm thôi
                            Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các bác !!!!!!!!!!
                            vậy em phục bác, em thì toàn lọ mọ mấy mò thôi, bác có thể cho em hỏi em có cái mạch báo này giờ muốn độ xuống 24v thì làm thế nào àClick image for larger version

Name:	a4 mach bao muc ap nguon.jpg
Size:	39.9 KB
ID:	1397285

Comment

vậy em phục bác, em thì toàn lọ mọ mấy mò thôi, bác có thể cho em hỏi em có cái mạch báo này giờ muốn độ xuống 24v thì làm thế nào à[ATTACH]89393[/ATTACH]
                              Thực tế e ko biết trình bác thế nào lên em cũng ko dám múa rìu qua mắt thợ bác định thử em sao
                              - Mấy cái mạch này bác tìm mấy con họ LM39xx thỏa mái nhu cầu mà
                              Lý Thuyết Và Thực Hành

Comment

• em dân cơ khí, chả bít tẹo nào về điện tử, em có sẵn rất nhiều cái báo bình 48v, nhưng cái em cần là 24v, nếu làm từ đầu rất lâu và ko thẩm mỹ, nếu độ sang đc 24v em rất cám ơn bác! anh em trao dôi tí chứ thử nhau làm gì, trên bài này chưa có ai làm đc cái này cả..

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X