Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• thieu gi xac xe roi.xe roi moi 100% thieu may la chay gia 2 trieu ai mua thi lien lac theo so 0904399400 minh mua ho cho.luu y gia xe roi moi khoang 4.5 trieu nhe neu ko lay may gia 2 trieu ve nha lap may honda 50cc hoac do dong co dien vao chay vui vui

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
      thieu gi xac xe roi.xe roi moi 100% thieu may la chay gia 2 trieu ai mua thi lien lac theo so 0904399400 minh mua ho cho.luu y gia xe roi moi khoang 4.5 trieu nhe neu ko lay may gia 2 trieu ve nha lap may honda 50cc hoac do dong co dien vao chay vui vui
      Có xe 3 hoặc 4 bánh không bác

Comment

• Nguyên văn bởi giadong9x Xem bài viết
        Anh tú cho em hỏi tí: cái hộp số con xe máy

ruồi mà anh chế đấy có nặng không, nó có số 1 2 3 4 không hay nó chỉ giảm tốc thôi ạ.và nếu mua độc cái hộp số đó thôi thì khoảng bao nhiêu tiền ạ
        cai hop so do la cua xe oto mo hinh.hop so do nang khoang 500g co 3 so tien va 1 so lui.hop so lam viec theo kieu con vang cu du tua thi nhay len so 2.chay so 2 du tua no tu nhay len so 3.khi phanh lai lap tuc no lai nhay ve so 1 va cu the tu dong no len so cai hay la ta co the dieu chinh dc khoang cach nhay so nhanh hay cham giua cac so voi nhau.ve lau dai thi khong dung de di lai hang ngay dc vi bo so do hoi qua tai khi phai chiu tai nguoi lon vi the minh moi lap cho cu con nha minh di trong cong vien thoi

Comment

• neu mua bo so do moi khoang 1.8 trieu .neu hang cu khoang 800k.

Comment

• anh em cho hỏi bác nào đã dùng máy cắt cỏ công suất 33cc chế và chạy rồi cho e biết thông số xăng nhớt tieu thụ được k ạ? e cũng định làm 1 con mà sợ nó tốn nhiên liệu quá vì e là sinh viên, chán làm xe điện rồi vì mỗi lần thay bình cũng tốn kha khá, đi con bạch bạch có khi lại độc và lạ. anh em nào biết cho e ý kiến nhé, xin cảm ơn ạ
            P/s: Sinh viên thì phải làm sao @@

Comment

• máy cắt cỏ chóng hỏng lắm bạn ơi

Comment

• Nguyên văn bởi tuhanoi Xem bài viết
                cai hop so do la cua xe oto mo hinh.hop so do nang khoang 500g co 3 so tien va 1 so lui.hop so lam viec theo kieu con vang cu du tua thi nhay len so 2.chay so 2 du tua no tu nhay len so 3.khi phanh lai lap tuc no lai nhay ve so 1 va cu the tu dong no len so cai hay la ta co the dieu chinh dc khoang cach nhay so nhanh hay cham giua cac so voi nhau.ve lau dai thi khong dung de di lai hang ngay dc vi bo so do hoi qua tai khi phai chiu tai nguoi lon vi the minh moi lap cho cu con nha minh di trong cong vien thoi
                cám ơn anh, kể có hộp sồ giống vậy mà chịu tải tốt thì hay quá,xe điện vừa có đề pa khỏe vừa có tốc độ cao

Comment

• Nguyên văn bởi namdc1 Xem bài viết
                  máy cắt cỏ chóng hỏng lắm bạn ơi
                  ơ em tường nó cũng bền như 1 số động cơ máy bơm nước nhỷ

Comment

• Click image for larger version

Name:	10428679_739500119464536_6323845505162596839_n.jpg
Views:	1
Size:	72.7 KB
ID:	1400155Click image for larger version

Name:	10802033_739500116131203_2652234314373370043_n.jpg
Size:	71.4 KB
ID:	1400156Click image for larger version

Name:	10270288_739500109464537_537422683950081111_n.jpg
Size:	69.3 KB
ID:	1400157

Comment

• Nguyên văn bởi danchoi9xx Xem bài viết
                      anh em cho hỏi bác nào đã dùng máy cắt cỏ công suất 33cc chế và chạy rồi cho e biết thông số xăng nhớt tieu thụ được k ạ? e cũng định làm 1 con mà sợ nó tốn nhiên liệu quá vì e là sinh viên, chán làm xe điện rồi vì mỗi lần thay bình cũng tốn kha khá, đi con bạch bạch có khi lại độc và lạ. anh em nào biết cho e ý kiến nhé, xin cảm ơn ạ
                      P/s: Sinh viên thì phải làm sao @@
                      chạy acquy 12ah thì làm gì mà mau hỏng bác? mau hỏng cũng rẻ hơn xăng nhiều lần, chế cái máy cắt cỏ vào kêu vè vè ra đường có thằng nó ngứa mắt lại thì @@ hihi,

Comment

bác chế cho vừa công suất của máy thôi thì nó cũng rất bền, động cơ cắt cỏ là loại máy chạy liên tục chứ có phải chạy ko thường xuyên đâu mà lo, máy đểu nó mới mau hỏng thôi

Comment

[ATTACH]92666[/ATTACH][ATTACH]92667[/ATTACH][ATTACH]92668[/ATTACH]
                          Nam mua con xe này nhiêu xiền thế, mà mua ở đâu khu vực HP vậy em

Comment

• xe của khách đem đến anh ạ , khách mua đồ về tự chế phanh đĩa và tự lắp. xe này tên là xe đạp chooper, anh lên mạng search ra ngay mà, giá xe là 5 triệu, xe cũ còn mới đẹp

Comment

xe của

khách đem đến anh ạ , khách mua đồ về tự chế phanh đĩa và tự lắp. xe này tên là xe đạp chooper, anh lên mạng search ra ngay mà, giá xe là 5 triệu, xe cũ còn mới đẹp
                              xe nay cung nhu cua anh ma.xe nay ma lap cai dong co do thi co ve yeu.con cua anh lap them thut truoc bang thut xe may di ngon lam.con nay lap dong co ngoai keo theo lip 3 tang chay moi dung la xe dap dien phan khoi lon.ai mua moi minh mua ho cho dam bao ko den 5 trieu dau.

Comment

Ngay cả khi không tải nó cũng đã chóng tàn rồi, đằng này lại còn phải chịu tải 80kg nữa. Dùng một thời gian rão hết, với lại giật cũng rất khó nổ. Hồi trước cũng máu me làm, nhưng sau được các cao thủ miền Tây tư vấn nên thôi!(tất nhiên nó cũng lắm loại, lắm giá tiền nên chỉ nói chung chung thôi)
                                Xe điện là tiết kiệm nhất rồi, mỗi tháng mất hơn 20k tiền điện nếu đi liên tục. Bình thì 2 năm thay một lần nếu không chở nặng (8 trăm). chỉ có điều là chưa có các trạm nạp điện như cây xăng nên hơi bất tiện.

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X