Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Click image for larger version

Name:	yamahadum1.jpg
Views:	1
Size:	145.9 KB
ID:	1359831
    Còn loại này không bác?
    em mua cho mẹ em đi
    mà Em ở HN

Comment

• Nguyên văn bởi 16091985 Xem bài viết
      [ATTACH=CONFIG]43367[/ATTACH]
      Còn loại này không bác?
      em mua cho mẹ em đi
      mà Em ở HN
      bạn gọi điện cho bác lộc hỏi lun đi
      bác ấy sắp gửi xe ra HN cho tớ rùi đêý
      22 xe đi rùi
      nhanh kịp còn

Comment

• Mình muốn mua cái cầu chì bảo vệ gắn cho xe tự chế thì mình nên mua loại nào hả mấy bác? Động cơ 48v mà dây điện mình tự câu sợ không an toàn, giờ muốn mua cầu chì bảo vệ phòng hờ khi bị chập không nổ bình

Comment

• tu xe dap thuong thanh xe dap dien

mấy anh ơi em có 1 con xe martin muốn làm thành xe đạp điện chơi đó anh loc nhưng ở đây không có bán cái thiết bị như cái đùm xe kia em cần mua 1 cái như vậy anh loc có không vậy và giá bao nhiêu ạ mua loại hàng cũ cũng đc ạ em ở cần thơ (ngay trung tâm ). cho em xin giá ạ em còn đi học nên kinh tế hơi hẹp co gì anh bớt chút đỉnh nhaz sdt em 01999562653....em cũng muốn giao lưu với các đàn anh a.

Comment

• Nguyên văn bởi tuimexgame Xem bài viết
            mấy anh ơi em có 1 con xe martin muốn làm thành xe đạp điện chơi đó anh loc nhưng ở đây không có bán cái thiết bị như cái đùm xe kia em cần mua 1 cái như vậy anh loc có không vậy và giá bao nhiêu ạ mua loại hàng cũ cũng đc ạ em ở cần thơ (ngay trung tâm ). cho em xin giá ạ em còn đi học nên kinh tế hơi hẹp co gì anh bớt chút đỉnh nhaz sdt em 01999562653....em cũng muốn giao lưu với các đàn anh a.
            Chế thành xe đạp thì xe nào cũng có thể chế đc bạn à. Mà chú Lộc ngoài 50 tuổi rồi, bạn liên lạc với chú ấy để biết thêm chi tiết chứ giờ chú ấy ít online lắm
            Chào bạn
            Trần Quang Định
            0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi tuimexgame Xem bài viết
              Ở Cần Thơ thì ra bên xe trên đường Nguyễn Trải , lại thèn Phước Sanh mua Vé đi Long Xuống xuống dưới kếu nó đưa ra đường Lý Thường Kiệt rồi đi bộ vào 1 lúc thấy cái trường tiểu học cập bên có cái tạp hóa , kế tạp hóa có cái cổng có con hẻm đi vào hỏi chú Lộc là dc , mua cái 36v 350w mà dùng

Tôi cũng ở Cần Thơ ngay trung tâp TP luôn , lại trường mẫu giáo Phan Đình Phùng trên đường Phan Đình Phùng

Comment

• Các bạn ở Hà Nội ơi, h bác Lộc mới tìm đc mối chuyển hàng đc trực tiếp từ An giang đi ra Hà nội, nhận hàng ở BX Nước Ngầm ấy, rất tiện. nên ai cần mua xe thì cứ gọi điện trực tiếp cho bác ấy nhá.
                Hehe, hình như mình mở hàng vụ này thì phải.xe đó đi các ngày 2, 12, 22 hàng tháng
                mềnh sắp nhận đc e xe iu quí oj, tốn công cho vụ xe cộ này quá

Comment

• Nguyên văn bởi sky14592 Xem bài viết
                  các bạn ở hà nội ơi, h bác lộc mới tìm đc mối chuyển hàng đc trực tiếp từ an giang đi ra hà nội, nhận hàng ở bx nước ngầm ấy, rất tiện. Nên ai cần mua xe thì cứ gọi điện trực tiếp cho bác ấy nhá.
                  Hehe, hình như mình mở hàng vụ này thì phải.xe đó đi các ngày 2, 12, 22 hàng tháng
                  cái này hay lắm đó

Comment

Các bạn ở Hà Nội ơi, h bác Lộc mới tìm đc mối chuyển hàng đc trực tiếp từ An giang đi ra Hà nội, nhận hàng ở BX Nước Ngầm ấy, rất tiện. nên ai cần mua xe thì cứ gọi điện trực tiếp cho bác ấy nhá.
                    Vậy chúc mừng bạn sắp đc gặp mặt chiếc xe yêu quý của bạn. Mình cũng ở ngoài HN, và từ trc đến giờ mình vẫn lấy hàng của chú Lộc bằng đường bưu điện, tuy giá cao nhưng mà an toàn và nhanh chóng, còn gửi qua xe ô tô có lẽ giá sẽ mềm hơn
                    Trần Quang Định
                    0932299590

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
                      Vậy chúc mừng bạn sắp đc gặp mặt chiếc xe yêu quý của bạn. Mình cũng ở ngoài HN, và từ trc đến giờ mình vẫn lấy hàng của chú Lộc bằng đường bưu điện, tuy giá cao nhưng mà an toàn và nhanh chóng, còn gửi qua xe ô tô có lẽ giá sẽ mềm hơn

hj`, cũng hơi hơi mềm thui. tiện cho nh~ ai ko có ng` nhà trong SG bạn ak.

Comment

• bác ơi, cháu chuyển tiền trong chiều nay vào tk rồi bác nhé.bác ktra lại tài khoản bác nhá
                        hixxx. có mỗi đi tìm chỗ chuyển tiền mà cũng bị ngã xe tơi tả.
                        quyết đinh đi xe đạp điện thật đúng đắn, cháu cạch xe máy đến già rùi bác ak`

Comment

bác ơi, cháu chuyển tiền trong chiều nay vào tk rồi bác nhé.bác ktra lại tài khoản bác nhá
                          hixxx. có mỗi đi tìm chỗ chuyển tiền mà cũng bị ngã xe tơi tả.
                          quyết đinh đi xe đạp điện thật đúng đắn, cháu cạch xe máy đến già rùi bác ak`
                          Bạn gọi điện trực tiếp cho chú ấy đi
                          Last edited by dinh.dt; 23-04-2012, 22:44.
                          Trần Quang Định
                          0932299590

Comment

• sao đợt này bác làm xe cho em lâu quá...
                            em đợi 2 tháng rồi .. hic

Comment

• Nguyên văn bởi caocanlong Xem bài viết
                              sao đợt này bác làm xe cho em lâu quá...
                              em đợi 2 tháng rồi .. hic
                              Bác thông cảm chắc bác Lộc bận quá đấy mà

Comment

• Nguyên văn bởi xedapdien12 Xem bài viết
                                Bác thông cảm chắc bác Lộc bận quá đấy mà
                                Chào bạn
                                Xe cộ đi thế nào rồi? có gì biến chuyển ko? Ko thì bạn đầu tư 2 bình 12Ah đi, còn 2 cái kia thì làm mấy cái quạt 12V về dùng khi mất điện hoặc dùng để chiếu sáng cũng đc
                                Trần Quang Định
                                0932299590

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X