Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Từ Xe Đạp Thường Thành Xe Đạp Điện!!!!!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Bác làm chiếc này tốn bao nhiêu vậy? Sao Bác không gắn bánh lớn tí cho đẹp! Mình góp ý thôi!!!!

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthanhlam Xem bài viết
      mình cũng ở đồng nai nè mà ở biên hòa , bạn mua xác xe rồi thay bình chạy là đc thui ( xác xe chừng 600 k , bộ bình chừng 1 chai 6 ) , chúc bạn sớm tìm đc xe , hay bạn có thể mua động cơ , board, và tay ga của bác lộc về rồi gắn vô chiếc xe đạp là đc , con xe mình nè

[ATTACH=CONFIG]45916[/ATTACH]
      Tấm này nhìn kỹ xe bác này độc ghê bác kiếm đâu ra cái dè sau vậy? giá nhiều định kiếm gắn xem mình

Comment

• SAO XE CỦA BÁC THANHLAM NHÌN DỒ XỘ THẾ...TỐC DỘ BAO NHIÊU CAY CHUỐI/GIỜ VAY?

Comment

• SAO XE CỦA BÁC THANHLAM NHÌN DỒ XỘ THẾ...TỐC DỘ BAO NHIÊU CAY CHUỐI/GIỜ VAY?

Comment

• các anh co thể cho dia chỉ của bác lôc ko vậy?

Comment

• Nguyên văn bởi linhdientu Xem bài viết
              các anh co thể cho dia chỉ của bác lôc ko vậy?
              Nguyễn Hoàng Lộc
              ĐT:0982852755
              2/ 3 Lý Thường Kiệt . Phường Mỹ Bình . TP Long xuyên . An Giang
              Số tài khoản : 0103982602
              Ngân Hàng Đông Á - PGD Long Xuyên
              378 Hà Hoàng Hổ .P Mỹ Xuyên . TPLX
              Chủ tài khoản : Nguyễn Hoàng Lộc
              Lần sau chịu khó tìm bạn nhé.
              Trần Quang Định
              0932299590

Comment

• Cảm ơn anh nhá...

Comment

• Nguyên văn bởi dinh.dt Xem bài viết
                  Theo anh thì mọi người toàn bàn linh tinh. Vậy em thấy anh cũng độ xe, anh có kinh nghiệm gì chia sẻ cho những người mới như em. Mọi người sẽ cảm ơn anh rất nhiều đó.
                  Chúc anh vui.
                  Click image for larger version

Name:	Photo-0053-1.jpg
Views:	1
Size:	61.6 KB
ID:	1362319

Gửi em hình xe anh làm tới đây rồi đang đợi phuộc sau của chú Lộc

Comment

• Nguyên văn bởi haudo007 Xem bài viết
                    Bác làm chiếc này tốn bao nhiêu vậy? Sao Bác không gắn bánh lớn tí cho đẹp! Mình góp ý thôi!!!!
                    chiếc xe kubota cũ của thằng em mình cho , nên độ lại hết gần 2 triệu , thêm 1 triệu 6 tiền bình nữa , mình cũng đang định mua cái động cơ mạnh mạnh chút rồi gắn bánh như cái bánh sau của xe bạn đó , hum bữa bạn nói chợ tân thành có phải ko , giá khoảng nhiêu vậy bạn

Nguyên văn bởi quangtung300 Xem bài viết
                    Tấm này nhìn kỹ xe bác này độc ghê bác kiếm đâu ra cái dè sau vậy? giá nhiều định kiếm gắn xem mình
                    cái đó là dè trc của xe dream đó bác , cắt bớt phần sau đi là xong, sẵn bác cho em hỏi , cái động cơ mạnh nhất của bác lộc là bao nhiêu vôn bao nhiêu watt vậy ạ giá cả bao nhiêu , em cám ơn bác lắm

Nguyên văn bởi linhdientu Xem bài viết
                    SAO XE CỦA BÁC THANHLAM NHÌN DỒ XỘ THẾ...TỐC DỘ BAO NHIÊU CAY CHUỐI/GIỜ VAY?
                    xe nhìn độ sộ thui chứ nhựa ko à bác , tốc độ khoảng 30 - 35 km/h
                    Last edited by dinhthanhlam; 01-06-2012, 22:13.

Comment

• Bạn nào có chiếc nào thì đưa lên cho moi nguoi xem voi nha! Minh rat thích những chiếc xe diện độ! Xe mình tự design nè!!! Sản phẩm đã hoàn thiện!!Click image for larger version

Name:	DSCN0183.jpg
Views:	1
Size:	179.5 KB
ID:	1362346

Comment

• Nguyên văn bởi quangtung300 Xem bài viết
                        [ATTACH=CONFIG]45983[/ATTACH]

Gửi em hình xe anh làm tới đây rồi đang đợi phuộc sau của chú Lộc
                        Động cơ bánh sau của bác bao nhiêu W vậy bác quangtung 300?, hôm trước mình có đặt bác Lộc cái động cơ 48v-800w, khi đó bác ấy gửi lên cho mình cái chiếc xe điện dạng spacy, nhưng động cơ bị lỗi nên mình đổi lại, giờ bác ấy gửi lên cái động cơ xe đạp điện có 48v-350w, gắn vào chaỵ yếu quá, đổi tới đổi lui cũng mất công, với lại bài đầy ra nhà mấy tháng nay mà chưa xong ông già la quá nên dẹp hết rồi hic hic hic

Mỗi người đều có một ý tưởng thiết kế riêng và lạ mắt quá.

Comment

• Nguyên văn bởi haudo007 Xem bài viết
                          Bạn nào có chiếc nào thì đưa lên cho moi nguoi xem voi nha! Minh rat thích những chiếc xe diện độ! Xe mình tự design nè!!! Sản phẩm đã hoàn thiện!![ATTACH=CONFIG]46020[/ATTACH]
                          Tổng thiệt hại con xe này của bác là hết nhiêu vậy?Em ở miền bắc xin hỏi có anh em nào làm được cái khung xe như vậy ko cho em dặt hàng
                          Mua,bán-sửa chữa XE ĐẠP ĐIỆN
                          bán buôn-bán lẻ phụ tùng XDD

ĐT:0947012323

Comment

• Nguyên văn bởi phamngochai Xem bài viết
                            Tổng thiệt hại con xe này của bác là hết nhiêu vậy?Em ở miền bắc xin hỏi có anh em nào làm được cái khung xe như vậy ko cho em dặt hàng
                            bạn ra mấy tiệm sắt có uốn ống sắt kêu họ làm cho , chắc đc mà ,

Comment

• lâu rồi bận quá không tiếp tục, hôm qua nghỉ ở nhà làm xong rồi, đã che kín hết ắc quy, đi mưa thoải mái, tốc độ 30-35km/h và vi vu trong phạm vi 80km, thật tình thì với xe đạp điện chạy với vận tốc đó là ok lắm rồi, nhanh hơn nữa mình cũng không dám chạy.....hihiihi

Bánh sau

Đèn pin siêu sáng, chạy ban đêm thì sáng vô cùng

Toàn cảnh

Động cơ lúc đầu đặt bác Lộc là 48v-800w nhưng bị lỗi bác ấy gửi lại cái động cơ chỉ có 350w nên chạy hơi yếu, đổi tới đổi lui cũng mắc công quá, với lại bài ra mấy tháng nay không dọn dẹp ông già la quá.

Comment

• lâu rồi bận quá không tiếp tục, hôm qua nghỉ ở nhà làm xong rồi, đã che kín hết ắc quy, đi mưa thoải mái, tốc độ 30-35km/h và vi vu trong phạm vi 80km, thật tình thì với xe đạp điện chạy với vận tốc đó là ok lắm rồi, nhanh hơn nữa mình cũng không dám chạy.....hihiihi

Bánh sau

Đèn pin siêu sáng, chạy ban đêm thì sáng vô cùng

Toàn cảnh

Động cơ lúc đầu đặt bác Lộc là 48v-800w nhưng bị lỗi bác ấy gửi lại cái động cơ chỉ có 350w nên chạy hơi yếu, đổi tới đổi lui cũng mắc công quá, với lại bài ra mấy tháng nay không dọn dẹp ông già la quá.

Comment

Về tác giả

Collapse

locto Tìm hiểu thêm về locto

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X