Thông báo

Collapse
No announcement yet.

MARKETING công nghiệp điện tử

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• MARKETING công nghiệp điện tử

Đây là ý tưởng mới mình đưa ra, mình rất mong có được sự chia sẻ của các bạn về vấn đề này, tại sao ta không dùng một phương pháp cực kí hiệu quả mang tính kinh tế vào chuyên ngành này nhờ.....đó chính là marketing ứng dụng trong công nghiệp điện tử. đây chắc hẳn sẽ là một trong những đề tài sôi nổi đây...............

xin lỗi, vụ này ko mới đâu ah

bác có thể ra nhà sách tìm cuốn marketing công nghiệp mà ngâm cứu ah. trong đó có đây đủ thông tin về marketing dùng trong lĩnh vực công nghiệp

http://www.vatgia.com/raovat/2853/56...ng-nghiep.html

quyển này dịch từ sách tiếng anh thôi ah, đọc quyển nảy có thể bác sẽ ko hiểu 1 số khái niệm trong đó, nên bác có thể nghiên cứu quyển marketing căn bản của tác giả philip kotler

b.r

Comment

thank ông bạn hei, vì mình đang ngâm cứu cái này vì phải viết báo cáo, tuy nhiên đây là marketing trong công nghiệp điện tử nói riêng, mà đang bên Thái ko mua dc sách ròi, ông bạn có góp ý gì xin chia sẻ nhé.thank again!!!!!!!!!
      Last edited by tamtawan; 23-12-2009, 17:19.

Comment

Nguyên văn bởi nhatson.elec Xem bài viết
        xin lỗi, vụ này ko mới đâu ah

bác có thể ra nhà sách tìm cuốn marketing công nghiệp mà ngâm cứu ah. trong đó có đây đủ thông tin về marketing dùng trong lĩnh vực công nghiệp

http://www.vatgia.com/raovat/2853/56...ng-nghiep.html

quyển này dịch từ sách tiếng anh thôi ah, đọc quyển nảy có thể bác sẽ ko hiểu 1 số khái niệm trong đó, nên bác có thể nghiên cứu quyển marketing căn bản của tác giả philip kotler

b.r
        Bác có tìm được file mềm thì cho em xin nha. tksssssssss
        YH : quyquy8x
        Tel : 0904 907 184

Comment

cũng hay đó bác ạ nhưng mà em thấy không mới mấy nữa đâu. mà nếu là sinh viên thôi thì nên bắt đầu từ đâu đây?

0912.159.369

Comment

Về tác giả

Collapse

tamtawan Tìm hiểu thêm về tamtawan

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X